Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

chinhantv nói:
ôi bác mới rước cô dâu đẹp 6464 mà , hãy nhường lại cho em đi ... em đang thích dữ lắm !!!!!!!!!
xe cũng phình phường thui bác.....quan trọng là có cái xe để đi chơi với anh em

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em còn nợ bác Bùi 1 cái bọc vô lăng, bác Học Tin 4 thanh nẹp inox, bác Dông Tà 2 cái đèn sau. Cái bọc vô lăng thì còn ở tiệm, em cứ quên hoài chưa mua( do đầu óc cứ lo nghĩ về vợ 2), còn 4 thanh nẹp inox thì dài quá, khó gửi xe nên khi nào gặp mặt mới giao được, còn 2 cái đèn sau thì đang đợi hàng ngon bổ rẻ và ship về. Trong kho hàng của em còn, 4 cái phuộc sau cũ, 2 cái hiệu showa, 2 cái hiệu Tokico. 2 cái showa thì 1 cái còn ngon, 1 cái hư, 2 cái Tokico thì còn bá chấy, nhưng chân cao lắm, ai thích đích nhõng thì cõng về.....4 cọng dây phin zin của accord 95 Ex còn đẹp, 3 cộng ok, 1 cọng nhảy lửa, dây phin này có công của anh Hải acc 50%....4 cái béc phun còn ngon lành, 3 cái của em 92 LX, 1 cái của em 95 LX...... 2 bóng đèn trước zin của accord 96( anh Hải gửi cho, do đã độ bi)......2 đèn xi nhan zin gầm của 95, 1 cái còn nguyên, 1 cái lủng 1 lỗ.....1 kiếng hậu zin bên phụ, còn nguyên........1 hộp khiển túi khí của accord 94 LX( ship về 3 củ nhưng kg đúng đời).....1 hộp Ecu đúng đời accord 95 EX MT, còn ngon lành hụ hụ.........1 thanh pát bắt giữ cái hộc đựng đồ bên phụ.......1 chữ accord ex zin của accord 2013.......1 chữ H zin của Civic......2 cái lỗ gió lạnh giữa mặt dưỡng, nhưng cũng bị bể rồi( mấy thanh còn nguyên)...Dạ em show hàng, vì hết chỗ để, với lại các bác có cần thì lấy xài ạ...

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Le Nguyen nói:
Em còn nợ bác Bùi 1 cái bọc vô lăng, bác Học Tin 4 thanh nẹp inox, bác Dông Tà 2 cái đèn sau. Cái bọc vô lăng thì còn ở tiệm, em cứ quên hoài chưa mua( do đầu óc cứ lo nghĩ về vợ 2), còn 4 thanh nẹp inox thì dài quá, khó gửi xe nên khi nào gặp mặt mới giao được, còn 2 cái đèn sau thì đang đợi hàng ngon bổ rẻ và ship về. Trong kho hàng của em còn, 4 cái phuộc sau cũ, 2 cái hiệu showa, 2 cái hiệu Tokico. 2 cái showa thì 1 cái còn ngon, 1 cái hư, 2 cái Tokico thì còn bá chấy, nhưng chân cao lắm, ai thích đích nhõng thì cõng về.....4 cọng dây phin zin của accord 95 Ex còn đẹp, 3 cộng ok, 1 cọng nhảy lửa, dây phin này có công của anh Hải acc 50%....4 cái béc phun còn ngon lành, 3 cái của em 92 LX, 1 cái của em 95 LX...... 2 bóng đèn trước zin của accord 96( anh Hải gửi cho, do đã độ bi)......2 đèn xi nhan zin gầm của 95, 1 cái còn nguyên, 1 cái lủng 1 lỗ.....1 kiếng hậu zin bên phụ, còn nguyên........1 hộp khiển túi khí của accord 94 LX( ship về 3 củ nhưng kg đúng đời).....1 hộp Ecu đúng đời accord 95 EX MT, còn ngon lành hụ hụ.........1 thanh pát bắt giữ cái hộc đựng đồ bên phụ.......1 chữ accord ex zin của accord 2013.......1 chữ H zin của Civic......2 cái lỗ gió lạnh giữa mặt dưỡng, nhưng cũng bị bể rồi( mấy thanh còn nguyên)...Dạ em show hàng, vì hết chỗ để, với lại các bác có cần thì lấy xài ạ...
2 cái tokico có xài cho 93 được kg anh? Nếu được thì em đăng kí nhé :)

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Em đã thỉnh giáo anh TOY bảo tokico 95 gắn 93 xe em được, vậy em đăng kí cặp phuộc sau nha anh Châu :)

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

Le Nguyen nói:
Em đăng ký dàn béc nhé lãng tử
Mà định xù chơi với ACC hay sao

Hạng C
10/3/13
743
28
28

dung_gialai nói:
Le Nguyen nói:
Các bác ui, tin động trời nè.....hôm nay có người dẫn em đi xem 1 chiếc accord 97, 2 cửa, mới chạy có 22000km....còn nguyên zin 99%, màu hồng phấn. Mua đập thùng, sau đó vì lý do gia đình nên trùm mền đến bây giờ, 4 cái vỏ hư hết rồi. Chuẩn bị di dân nên quyết định bán, họ đòi 480tr. Họ kg cho chụp hình, xe biển số 67......chuyến này em chơi luôn, em bán con 7022 250tr, có ai rước kg......
Em can lãng tử, xe nó cũng như model, chạy đến bao giờ, chưa có rồi muốn có, có rồi muốn có nữa, đó là điểm yếu cốt lõi của con người và..chúng ta luôn khổ vì điều đó, ai biết dung hòa sẽ đỡ khổ hơn, 480 tr sẽ có nhiều lựa chọn nếu mình thấy cần thiêt
Em nói danh dự 1 điều nếu em không may mắn gặp con két, giá thơm thì con mắm guột em chơi phải 3 năm nữa rồi mới tính chuyện khác, 7022 của lãng tử em thấy bác cũng tâm huyết trong đó rất nhiều, nếu bác vỡn quyết định thì em xin chúc bác thỏa niềm mong ước, và sẽ không bao giờ ...một lúc nào đó chợt nghĩ....thà để 7022 có lẽ hay hơn
Vài dòng rất tâm huyết gởi đến lãng tử
BÁC NÓI TRÚNG TÂM LÝ EM QUÁ !!!!!!! mà em nghĩ đây là câu trúng tim đen của rất nhiều người