Hạng B2
3/6/12
146
0
16
Cần Thơ
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Ontuhily nói:
Le Nguyen nói:
Ngồi ngẫm lại, em thấy Phân Đà Miền Tây là nhiều thành viên nhất, tiềm lực accord hùng mạnh, rộng và đa dạng. Chỉ là chúng ta chưa hệ thống lại được vì nhiều lý do. Tại sao anh em mình lại kg tổ chức off với nhau thường xuyên hơn để giao lưu, học hỏi và đẩy mạnh tinh thần vì 1 niềm đam mê......Em xin đưa ý kiến nhỏ ntn, cứ 1 quý chúng ta sẽ off 1 lần, địa điểm cùng nhau thống nhất, chi phí cùng nhau gánh vác.....Như vậy chúng ta sẽ có nhiều cái lợi: chia sẽ, học hỏi kinh nghiệm, cho vợ cả và các F1 giao lưu nhau, biết thêm các điểm du lịch trong khu vực, và thỏa mãn đam mê, xả stress, thư giãn cuối tuần....
Em xin các bác cho ý kiến rồi em sẽ lên chương trình và mời các anh em xa gần nếu ai có thể thì cùng tham gia...
Duyệt lần cuối :D
Duyệt lần cuối ,lần thứ 2

Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113

Cuối tháng off Miền Tây luôn cho nóng đê.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

Mấy cha nội này máu quá, đi ngang qua nhớ rước em nhé...! :D

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em lên chương trình ntn, có gì mấy bác góp ý giúp em nhe:
Thời gian: Chủ Nhật ngày 28/07/2013.
Địa điểm : Khu du lịch Xẻo Quýt thuộc tỉnh Đồng Tháp, Long An về chưa đến Cầu Mỹ Thuận quẹo phải về hướng Cao Lãnh, chạy thêm 20 km là đến...đường lớn và êm, kg lo cạ rầm, mẻ vè. Đây là chiến khu kháng chiến rừng tràm xưa, ở đây có cây xanh um tùm, mát mẻ, có các món ăn đặc sản đồng quê, có bãi đâu xe rộng rãi thuận lợi ngắm nghía và trao đổi. có các trò chơi dân gian Nam Bộ, tuy hơi buồn tí nhưng yên tĩnh. Em chọn điểm này vì nó nằm ngay giữa các bác, từ Long An về khoảng 70km, Tp và Biên Hòa về khoảng 100km, Cần Thơ qua khoảng 80km và em chọn 1 điểm thôi để các bác tập trung chơi cho thoải mái và hạn chế kéo dài time gây mệt mỏi. Sáng đi chiều tối về, địa điểm này gần giống với Gáo Giồng khi xưa nhưng đường dễ đi, gần và thức ăn ngon hơn
Sáng 8h có mặt tại Xẻo Quýt, ăn sáng và tham quan...cho F1 chơi trò chơi. Trưa 11h30 ăn trưa, và nhậu...sau đó mắc võng cho mợ cả và F1 ngủ 1 giấc, còn anh em mình vừa nhậu vừa bàn luận, trao đổi. Chiều 16h, tắm sông cho mát, cho khỏe...5h30, về lại nhà.
Các bác cho em xin ý kiến....về time và địa điểm nv có được kg ạ

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

Chỗ này khác chỗ kỳ trước hả anh...?! :cool:
Le Nguyen nói:
Em lên chương trình ntn, có gì mấy bác góp ý giúp em nhe:
Thời gian: Chủ Nhật ngày 28/07/2013.
Địa điểm : Khu du lịch Xẻo Quýt thuộc tỉnh Đồng Tháp, Long An về chưa đến Cầu Mỹ Thuận quẹo phải về hướng Cao Lãnh, chạy thêm 20 km là đến...đường lớn và êm, kg lo cạ rầm, mẻ vè. Đây là chiến khu kháng chiến rừng tràm xưa, ở đây có cây xanh um tùm, mát mẻ, có các món ăn đặc sản đồng quê, có bãi đâu xe rộng rãi thuận lợi ngắm nghía và trao đổi. có các trò chơi dân gian Nam Bộ, tuy hơi buồn tí nhưng yên tĩnh. Em chọn điểm này vì nó nằm ngay giữa các bác, từ Long An về khoảng 70km, Tp và Biên Hòa về khoảng 100km, Cần Thơ qua khoảng 80km và em chọn 1 điểm thôi để các bác tập trung chơi cho thoải mái và hạn chế kéo dài time gây mệt mỏi. Sáng đi chiều tối về, địa điểm này gần giống với Gáo Giồng khi xưa nhưng đường dễ đi, gần và thức ăn ngon hơn
Sáng 8h có mặt tại Xẻo Quýt, ăn sáng và tham quan...cho F1 chơi trò chơi. Trưa 11h30 ăn trưa, và nhậu...sau đó mắc võng cho mợ cả và F1 ngủ 1 giấc, còn anh em mình vừa nhậu vừa bàn luận, trao đổi. Chiều 16h, tắm sông cho mát, cho khỏe...5h30, về lại nhà.
Các bác cho em xin ý kiến....về time và địa điểm nv có được kg ạ