Tập Lái
22/7/13
0
0
3
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

các anh chỉ em up hình xe với. thanks các anh, em thấy thích các anh hội acord

Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113

Le Nguyen nói:
Em lên chương trình ntn, có gì mấy bác góp ý giúp em nhe:
Thời gian: Chủ Nhật ngày 28/07/2013.
Địa điểm : Khu du lịch Xẻo Quýt thuộc tỉnh Đồng Tháp, Long An về chưa đến Cầu Mỹ Thuận quẹo phải về hướng Cao Lãnh, chạy thêm 20 km là đến...đường lớn và êm, kg lo cạ rầm, mẻ vè. Đây là chiến khu kháng chiến rừng tràm xưa, ở đây có cây xanh um tùm, mát mẻ, có các món ăn đặc sản đồng quê, có bãi đâu xe rộng rãi thuận lợi ngắm nghía và trao đổi. có các trò chơi dân gian Nam Bộ, tuy hơi buồn tí nhưng yên tĩnh. Em chọn điểm này vì nó nằm ngay giữa các bác, từ Long An về khoảng 70km, Tp và Biên Hòa về khoảng 100km, Cần Thơ qua khoảng 80km và em chọn 1 điểm thôi để các bác tập trung chơi cho thoải mái và hạn chế kéo dài time gây mệt mỏi. Sáng đi chiều tối về, địa điểm này gần giống với Gáo Giồng khi xưa nhưng đường dễ đi, gần và thức ăn ngon hơn
Sáng 8h có mặt tại Xẻo Quýt, ăn sáng và tham quan...cho F1 chơi trò chơi. Trưa 11h30 ăn trưa, và nhậu...sau đó mắc võng cho mợ cả và F1 ngủ 1 giấc, còn anh em mình vừa nhậu vừa bàn luận, trao đổi. Chiều 16h, tắm sông cho mát, cho khỏe...5h30, về lại nhà.
Các bác cho em xin ý kiến....về time và địa điểm nv có được kg ạ
Em ủng hộ. Nhưng đi trong ngày về SG đi có OK không ? 8h có mặt thì chắc SG phải đi từ 5h

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

manchestervn nói:
Le Nguyen nói:
Em lên chương trình ntn, có gì mấy bác góp ý giúp em nhe:
Thời gian: Chủ Nhật ngày 28/07/2013.
Địa điểm : Khu du lịch Xẻo Quýt thuộc tỉnh Đồng Tháp, Long An về chưa đến Cầu Mỹ Thuận quẹo phải về hướng Cao Lãnh, chạy thêm 20 km là đến...đường lớn và êm, kg lo cạ rầm, mẻ vè. Đây là chiến khu kháng chiến rừng tràm xưa, ở đây có cây xanh um tùm, mát mẻ, có các món ăn đặc sản đồng quê, có bãi đâu xe rộng rãi thuận lợi ngắm nghía và trao đổi. có các trò chơi dân gian Nam Bộ, tuy hơi buồn tí nhưng yên tĩnh. Em chọn điểm này vì nó nằm ngay giữa các bác, từ Long An về khoảng 70km, Tp và Biên Hòa về khoảng 100km, Cần Thơ qua khoảng 80km và em chọn 1 điểm thôi để các bác tập trung chơi cho thoải mái và hạn chế kéo dài time gây mệt mỏi. Sáng đi chiều tối về, địa điểm này gần giống với Gáo Giồng khi xưa nhưng đường dễ đi, gần và thức ăn ngon hơn
Sáng 8h có mặt tại Xẻo Quýt, ăn sáng và tham quan...cho F1 chơi trò chơi. Trưa 11h30 ăn trưa, và nhậu...sau đó mắc võng cho mợ cả và F1 ngủ 1 giấc, còn anh em mình vừa nhậu vừa bàn luận, trao đổi. Chiều 16h, tắm sông cho mát, cho khỏe...5h30, về lại nhà.
Các bác cho em xin ý kiến....về time và địa điểm nv có được kg ạ
Em ủng hộ. Nhưng đi trong ngày về SG đi có OK không ? 8h có mặt thì chắc SG phải đi từ 5h
Nếu đúng 5h xuất phát thì 6h30 tới đó rầu anh ơi :D

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

lamhonda nói:
các anh chỉ em up hình xe với. thanks các anh, em thấy thích các anh hội acord
Bác xem lại vài thớt trước, có chỉ cách up hình photobuket. Chúc Bác vui

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Làm gì mà làm liền vậy le nguyen, trở tay không kịp nè. Tuần này bó chân rồi, khoản giữa tháng 8 thì em đi được. Xẻo quýt đi thuyền 15k/người

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Nguyen_Acc nói:
Làm gì mà làm liền vậy le nguyen, trở tay không kịp nè. Tuần này bó chân rồi, khoản giữa tháng 8 thì em đi được. Xẻo quýt đi thuyền 15k/người
em ủng hộ 11 hoặc 18/8.....vì tuần này em đi VT

Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113

Có ai đi Ba Bình dịp 2/9 với em không ?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Chỗ này cũng gần giống Gáo Giồng kỳ trước, nhưng đường rất dễ đi, gần, và thức ăn rất ngon....
Mời các bác Long An vô bình luận đi, time thì bàn cụ thể sau. Giữa tháng 8 cũng được vì tháng 8 là tháng thành lập Phân Khu Miền Tây

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

kyanh911 nói:
Nguyen_Acc nói:
em ủng hộ 11 hoặc 18/8.....vì tuần này em đi VT
11/08 thì được chứ 18/08 thì ngay SN bx thì em pó chân nha mí anh