Hạng B2
11/8/14
112
42
28
51
Ở Long Xuyên còn khoảng 6 em cọt đấy bác Lenguyen chủ yếu đời 95, 96 do các cơ quan của tỉnh sử dụng, cách đây mấy tháng đã thanh lý bán 3 chiếc 96 trong đó có xe của cơ quan e, các xe nầy đều cùng một lô nhập từ Mỹ. Em được ngồi nhiều xe nhưng ít nghiên cứu, đặc biệt là tìm hiểu dòng cọt nên còn gà quá, rất mong và chân thành cám ơn ý kiến tư vấn của các anh trong diễn đàn. Mời các anh khi nào đến An Giang ghé Long Xuyên cafe với em để em được diện kiến!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Bắt đầu từ ngày mai, em 7022 bắt đầu 1 trang sử mới....
Chăm sóc spa làn da
Thay tên đổi họ
Tạm thời bế quan nhe các bác..... đừng nhắn tin cũng đừng tặng bông....hihihi
Em chờ đợi đã lâu rồi và xắp chờ hết nổi.....
Lần này là lần quyết định( vì nếu kg như ý chắc bán luôn)..nhưng em sẽ làm hết khả năng......với kinh nghiệm và tâm huyết sẵn có, cộng với sự ủng hộ của vợ cả và chỉ dẫn của các bác...hy vọng mợi thứ sẽ tốt đẹp
Có tường thuật trực tiếp, để gút kinh nghiệm...em thuê Đài truyền hình Đồng Tháp làm phóng sự

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Cản sau nhà em
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Và cản trước sau năm tháng cày bừa

Kế hoạch là em sẽ gỡ bumberlip ra rồi mới sơn cản, oánh bát xong mới gắn lại, công phu 1 chút nhưng sẽ đẹp hơn
Mấy cái chui ntn, khi tháo ra nên vệ sinh và rửa RP7 luôn, để đảm bảo tiếp xúc điện tốt nhất

Cái này là pát biển số hình vuông

Còn đây là lổ mũi, sống mũi

Còn đây là grille trước lai 96, còn rất ok, nếu bác nào có 95 đúng zin mà muốn đổi em xin 1 vé ạ...

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Dạ, cũng kg phải em đua đòi gì đâu....thời buổi khó khăn, kinh tế eo hẹp
Nhưng nhìn vợ 2 ghẻ lỡ tùm lum thấy phát rầu, nên em quyết định hy sinh kg nhậu nhẹt 6 tháng....
Vì vợ 2 là niềm vui nhỏ hàng ngày của em, niềm đam mê của em....
Ban đầu vợ cả em kg duyệt, vì em tốn tiền nhiều quá rồi....nhưng em giở trò ntn: những chỗ nào tróc nhỏ, em cạy ra cho tróc lớn hơn, e khựi móc cho nó từa lưa hết, em de xe cố tình cho nó trầy nhè nhẹ...rồi chỉ cho vợ cả coi....Coi xong vợ cả kêu, nhìn thấy ghê quá, anh đi sơn lại đi...hihihi
Kg phải em sợ vợ, nhưng nếu em làm theo ý mình, mà kg thông qua, 2 vợ chồng lại cãi nhau nữa, với lại vợ cả đồng ý thì tinh thần sẽ thoải mái, làm việc tốt hơn và quan trọng là kg cần dùng quỹ đen......
Em kể ra để các bác thông cảm dùm em nhe...