Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Cản sau nhà em
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Và cản trước sau năm tháng cày bừa

Kế hoạch là em sẽ gỡ bumberlip ra rồi mới sơn cản, oánh bát xong mới gắn lại, công phu 1 chút nhưng sẽ đẹp hơn
Mấy cái chui ntn, khi tháo ra nên vệ sinh và rửa RP7 luôn, để đảm bảo tiếp xúc điện tốt nhất

Cái này là pát biển số hình vuông

Còn đây là lổ mũi, sống mũi

Còn đây là grille trước lai 96, còn rất ok, nếu bác nào có 95 đúng zin mà muốn đổi em xin 1 vé ạ...
E với a đổi nhé , a ra bến xe sadec , a gửi xe sa dec - tây ninh , số xe 70k-2407 , khoaNg 9h30 sáng , a gửi lên cho e , và hôm sau củng giờ đó a củng ra bến xe gặp xe đó lấy cái của e , tiền xe để e lo nhé ;)

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ
Dạ, cũng kg phải em đua đòi gì đâu....thời buổi khó khăn, kinh tế eo hẹp
Nhưng nhìn vợ 2 ghẻ lỡ tùm lum thấy phát rầu, nên em quyết định hy sinh kg nhậu nhẹt 6 tháng....
Vì vợ 2 là niềm vui nhỏ hàng ngày của em, niềm đam mê của em....
Ban đầu vợ cả em kg duyệt, vì em tốn tiền nhiều quá rồi....nhưng em giở trò ntn: những chỗ nào tróc nhỏ, em cạy ra cho tróc lớn hơn, e khựi móc cho nó từa lưa hết, em de xe cố tình cho nó trầy nhè nhẹ...rồi chỉ cho vợ cả coi....Coi xong vợ cả kêu, nhìn thấy ghê quá, anh đi sơn lại đi...hihihi
Kg phải em sợ vợ, nhưng nếu em làm theo ý mình, mà kg thông qua, 2 vợ chồng lại cãi nhau nữa, với lại vợ cả đồng ý thì tinh thần sẽ thoải mái, làm việc tốt hơn và quan trọng là kg cần dùng quỹ đen......
Em kể ra để các bác thông cảm dùm em nhe...
Ủn hộ thèng em Lãng tai tử... hê hê...

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Con cọt 94-97, có 1 đường cong hai bên, giống như cái eo của thiếu nữ, và vuốt ra sau cho cái mông vểnh nhẹ lên, bo tròn... nhìn rất đẹp...các bác khi sơn nhớ để ý cái đường cong này

Cái cảng trước và sau, ngoài chuyện tạo mặt phẳng, còn phải để ý cái rãnh chạy dọc theo cản. Đa số khi sơn lại cái rãnh này sẽ mờ đi..nv nhìn cái cản sẽ kg mạnh mẽ....em kêu thợ lấy khúc cây tròn, cuộn cái giấy nhám và vuốt mài theo cái cản cho cái rãnh sâu hơn và sắc nét hơn

Những cái chui điện ntn theo time sẽ đóng 1 lớp phong sương, em cho thằng em 50k, kêu lau chùi thật sạch, vô mỡ bò chổ tx điện hết các chui điện, nv sẽ tăng lòng tự tin hơn khi vận hành em nó và hạn chế hỏng vặt
Trước

Sau khi lau

Và 4 miếng lót cửa

Đã bèo nhèo theo năm tháng, nhưng em giữ nguyên, chỉ lau lại cho sạch, và đính băng keo cho kỹ, đẹp

Hạng B2
10/5/14
183
12
18
24
Anh Châu sơn xong truyền lại kinh nghiệm cho em nhé, xe cũng phải sơn lại, mang xe đi sơn em sợ nhất cái món thợ tạo Form, nếu mình không để ý thì cọt không còn là cọt nữa mà thành nubira thì chít. :3dcuoi: