Hạng D
10/5/13
2.670
557
113
Cantho-Saigon
Bông hậu lặn sâu quá, em bảo kê chủ nợ không siết xe chỉ gỡ phụ tùng thôi là cùng lên đi anh.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Em bán rồi, mà người ta kg chịu lấy...ng ta bỏ luôn tiền cọc rồi 15tr...hic hic
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Em chỉ dám chụp tối tối nv thôi, chụp chỗ sáng mấy bác thấy nó sơn xấu quắc

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Em bán rồi, mà người ta kg chịu lấy...ng ta bỏ luôn tiền cọc rồi 15tr...hic hic

Em chỉ dám chụp tối tối nv thôi, chụp chỗ sáng mấy bác thấy nó sơn xấu quắc
Chít mẹp ơi lại thêm 1 em TT nữa nè ... chúc mừng lãng tử

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Xấu nhất là 4 cái cửa, bị xần hết trơn....và bây giờ lòi ra thêm cái capo bị xước
Do thợ son xài quá nhiều bột trét, giải pháp bây giờ là dùng giấy nhám nhuyễn, hạ lại cho thật phẳng rồi sơn trùm lại
haizzzzz...oải thiệt

• Like
Reactions: toyota cresta
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Dạ biển số của em là lộc phát ạ, 6 nút là lộc, nhưng cộng thêm 66 ở đầu nữa là 8 nút ra là phát...hihihi...em tự an ủi mình nv
Còn bộ mâm thì em gỡ 4 cái chụp ra, dán chữ H màu đen rồi...mâm zin, chưa phay lần nào..nặng chình chịch...dày cui...chỉ có nắn lại vì bị chênh...hihihi
Màu sơn mới đúng mã, nhưng hơi xậm hơn màu cũ...giống màu sơn của bác Hải acc.....cùng 1 mã nhưng có 2 tông màu
Màu mới này em thích hơn, giống như xanh thẳm

Hạng B2
10/5/14
183
12
18
24
Dạ biển số của em là lộc phát ạ, 6 nút là lộc, nhưng cộng thêm 66 ở đầu nữa là 8 nút ra là phát...hihihi...em tự an ủi mình nv
Còn bộ mâm thì em gỡ 4 cái chụp ra, dán chữ H màu đen rồi...mâm zin, chưa phay lần nào..nặng chình chịch...dày cui...chỉ có nắn lại vì bị chênh...hihihi
Màu sơn mới đúng mã, nhưng hơi xậm hơn màu cũ...giống màu sơn của bác Hải acc.....cùng 1 mã nhưng có 2 tông màu
Màu mới này em thích hơn, giống như xanh thẳm
Xe anh Châu đẹp quá! Chúc mừng anh nha :3dtanghoa:

Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Xe em sơn cũng sẩm màu giống xe a châu , ra nắng mới đẹp , trời mà xụp tối nhìn nó tối thui , hjhj