Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
đe
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Xấu nhất là 4 cái cửa, bị xần hết trơn....và bây giờ lòi ra thêm cái capo bị xước
Do thợ son xài quá nhiều bột trét, giải pháp bây giờ là dùng giấy nhám nhuyễn, hạ lại cho thật phẳng rồi sơn trùm lại
haizzzzz...oải thiệt
đẹp ....mà

Tập Lái
31/10/14
45
7
8
Bữa nay v2 của e xuất viện, tạm ổn nhưng vui buồn đều có, vui vì chữa được một số bệnh nhẹ, bệnh nặng chưa chữa đươc vì thiếu phụ tùng+ thiếu máu. Ko biết thằng chồng trước v2 e nó đem vô bệnh viện nào, mỗ xẻ kiểu gì mà mất cái Modulator ABS+ mất luôn mấy cái ống. Bốn chân khập khiễng. Bây giờ ko biết tìm đâu mà lắp lại cho nguyên bản để chân cẳng lành lặng ? Các ab biết vụ này giúp e với...help...help...help...me...thanks...!!!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Chăm cọt phải từ từ bác ơi.....Nguyên bộ modul abs và đường ống khoảng 10tr, về tới Việt Nam....quan trọng là bao xài.....xe của bác là con tứ quý 2 phải kg...?

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Chăm cọt phải từ từ bác ơi.....Nguyên bộ modul abs và đường ống khoảng 10tr, về tới Việt Nam....quan trọng là bao xài.....xe của bác là con tứ quý 2 phải kg...?
Đại gia Sa Đéc......... :3dcuoi:

Tập Lái
31/10/14
45
7
8
Chăm cọt phải từ từ bác ơi.....Nguyên bộ modul abs và đường ống khoảng 10tr, về tới Việt Nam....quan trọng là bao xài.....xe của bác là con tứ quý 2 phải kg...?[/QUOTE
Bốn con 2 mà bị mỗ lấy mất bộ bơm máu xuống bốn cái giò rồi, bây giờ đi cà nhắc, ko biết sao nữa! Bác Nguyên nói vậy chăc là có cách phải ko ạ?