Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Hôm qua em với bác già cũng mới lên bác Tấn đây. Phải biết Bác lên hẹn uống cafe. Trên đường về em cũng gặp 3-4 em accord trong đó có 1 em 94-96 biến số 63.xxx hàng EX ron bộng như mới vậy còn rin quá trời luôn nhưng mà đi xe khách nên không chạy theo coi được
Le Nguyen nói:
Miền Tây chỉ có thớt này thôi, nên em lôi lên, không thì chìm nghỉm à. Hôm qua đi Sì gòn, trên đường về, gặp 2 em accord 94-97, màu sơn giống hệt xe của em, nhưng kg biết option như thế nào. 1 chiếc chạy cùng chiều và 1 chiếc chạy ngược chiều, em đá đèn liên tục, 1 chiếc là 52N-5030, 1 chiếc là 60LD-0239. Dạo này em thấy accord nhiều hơn lúc trước nhe....làm như phong trào đang lên vậy....chúc mừng accord

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Đi Sí phố làm gì mà.............lặng lẽ ghê ta ???
Có chở theo thằng con trai nên kg dám alo, sợ mấy bác nhậu kg lại hai cha con em..kakaka......với lại để dành cho cuối tháng, nhậu hoài cuối tháng vợ cắt 1 cái là huhuhu

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Vợ người ta mà các Bác cứ lăm le coi chừng máu ghen nổi lên là chạy hổng kịp à ....

Hạng B2
22/5/09
215
1
16

Môn phái cái bang sao mà có Đà chủ vậy ta? xưng danh lục tỉnh nam kỳ xưa à?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

otoquang nói:
Hihihi, bác cứ tính đi, hễ có Hội thì phải có Phân Đà, mà có Phân Đà thì phải có Đà chủ chứ kg lẽ kêu là Phân chủ.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

otoquang nói:
Bác tìm khắp cái diễn đàn này có ở đâu rôm rả như cái hội này cho dù lài cái bang hay cái gì gì đi nữa, cái này hỏng phải là xưng danh mà gọi là tôn ti trật tự trong sự đoàn kết, nhiều thằng có chức danh hẳn hoi nhưng chả làm được gì thế mới đau chứ

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

otoquang nói:
Tự nhiên Bác chọt vô, không hiểu Bác nói gì ?????

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

otoquang nói:
bác muốn vào đây quảng cáo cái trung tâm của bác chứ gì......hôm sao bác muốn vào nhà ai....bác phải chào hỏi chứ.
Cổ nhân có câu: "Lời chào cao hơn mâm cổ "
bác chưa thuộc bài thì về đốt đèn lên mà học lại cho thuộc .....rồi hãy đi quảng cáo, làm ăn nha.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

toyota cresta nói:
otoquang nói:
bác muốn vào đây quảng cáo cái trung tâm của bác chứ gì......hôm sao bác muốn vào nhà ai....bác phải chào hỏi chứ.
Cổ nhân có câu: "Lời chào cao hơn mâm cổ "
bác chưa thuộc bài thì về đốt đèn lên mà học lại cho thuộc .....rồi hãy đi quảng cáo, làm ăn nha.
Em hỏi ngu tý: cái đó có phải gọi là Cò không bác Toy