Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

Một cuộc rong chơi...chay tịnh của lão bà bà.....hic!
dung_43 nói:
Về đến nhà em cứ tiếc mãi là chụp quá ít hình vì không có phó nháy nào hết, toàn là nhờ chụp (Bà cả thì bận con cái ) nên đã ít lại còn xấu. Thôi thì có còn hơn không các Bác nhỉ! Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các Bác đã dành những tình cảm thật tốt đẹp cho nhau. Xin cảm ơn !!!

Hạng B2
7/11/11
334
0
0
40
Mulberry Capital

hung_tele nói:
Một cuộc rong chơi...chay tịnh của lão bà bà.....hic!
dung_43 nói:
Về đến nhà em cứ tiếc mãi là chụp quá ít hình vì không có phó nháy nào hết, toàn là nhờ chụp (Bà cả thì bận con cái ) nên đã ít lại còn xấu. Thôi thì có còn hơn không các Bác nhỉ! Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các Bác đã dành những tình cảm thật tốt đẹp cho nhau. Xin cảm ơn !!!
Chúc mừng đà chủ đã có 1 chuyến đi thành công!

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Bây giờ em sực nhớ ra 1 điều cũng vô cùng quan trọng cho những Bác muốn đi du ngoạn đường xa là : Khi đi các Bác tính chi phí thì chỉ cần tính tiền xăng, tiền tiêu vặt, tiền ở thôi chứ khỏi tính tiền ăn nhậu bởi vì các bác cứ canh me tới điểm nào vào giờ ăn, giờ nhậu là cứ alo cho các Bác ở đó là .....đỡ tốn...hehehe....vì có ai cho mình được trả hoặc góp chút nào đâu....khà khà....em Zọt đây....hehehe

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa

dung_43 nói:
XXX xong, xuống xe Bác Tiểu chỉ nói được mấy tiếng : Con Cóc chạy phê quá.....hehehe....khè khè
ACCORD CLUB: TỤ NGHĨA ĐƯỜNG

Em là em chúa ghét mấy thằng cha chán đời. Đã vậy còn xuyên tạc...
XXX xong Hoàng Tùng (ngồi bên phụ) chê:
- Sao xe này chao quá (Do em chạy tốc độ cao ôm cua ngặt)
Em bảo:
- Thì xe 7 chổ, SUV thì nó cao trọng tâm cao thì chao là phải thôi. Vì vậy tui chỉ thích sedan 4 chổ. Nhìn chung chạy được (ko có đã nghen)
Hơn Lá đa một tý... Khè khè khè

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

ZZậy sao????
dung_43 nói:
Bây giờ em sực nhớ ra 1 điều cũng vô cùng quan trọng cho những Bác muốn đi du ngoạn đường xa là : Khi đi các Bác tính chi phí thì chỉ cần tính tiền xăng, tiền tiêu vặt, tiền ở thôi chứ khỏi tính tiền ăn nhậu bởi vì các bác cứ canh me tới điểm nào vào giờ ăn, giờ nhậu là cứ alo cho các Bác ở đó là .....đỡ tốn...hehehe....vì có ai cho mình được trả hoặc góp chút nào đâu....khà khà....em Zọt đây....hehehe

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Ôi ,dù biết là lời nói đùa ,nhưng thật không nên....không nên đâu ạ
dung_43 nói:

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Lâu quá ít thấy TNĐ...tụ tập ngoài đường...hô hào và làm việc nghĩa hiệp...