Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

hungnguyen1978 nói:
Em đang canh bà cord ở chu văn an ,bình thạnh,em hứa có cord rồi em vẫn ở nhà,ui nhiêu khê quá cord ơi là cord ,ủa lạ sao không thấy bác Toy nhĩ
Có đây......khi nào ra mắt......ới Lão Toy làm chứng nghen......he..he

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

tu nhi nói:
Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt nam
Độc lập -Tự do -Hạnh phúc
ĐƠN XIN THÀNH LẬP PHÂN ĐÀ
Kính gởi : _ Ban điều hành Os
_ Tổng đà chủ Accord Club
_ Các phân đà chủ và các thành viên của Accord Club.
Tôi tên là : Dung-43 là thành viên sinh hoạt tại Accord Club .
Nay tôi viết đơn này xin trình bày một việc như sau :
-Qua thời gian ,Accord Club ngày càng lớn mạnh ,quy tụ không những anh em đi Accord mà còn có rất nhiều anh em đi bằng các phương tiện khác .
Để tránh tình hình loạn bang nhóm và để Accord Club phát triển sâu rộng hơn , tôi xin thay mặt anh em thành lập phân đà mới với tên gọi là <span style=""color: #ff0000;"">"Accord Club -Ngoại bang anh hùng "</span> bao gồm những anh em thành viên Accord Club sử dụng các phương tiện không phải là Honda Accord.
Phân đà mới sẽ hoạt động trong và dưới sự quản lý chỉ đạo của Accord Club
Trong khi chờ đợi sự chấp thuận,tôi xin chân thành cám ơn và xin hứa tuân thủ mọi quy định mà Os và Accord Club đã đề ra
T/p Hồ Chí Minh 10/02/2012
Kính đơn
Dung-43 (đã ký)
( Em thảo sơ sơ ,các bác sửa dùm ,thấy được thì gởi dùm ạ )
He....he.....tên nghe kêu quá......không duyệt......bỏ đi từ "anh hùng ".....thấy êm hơn.....he..he

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Đơn của Bác tú Nhi soạn như vậy là ổn rồi, gọn đầy đủ ý, xúc tích nhưng mà dung_43 chưa nhận mà đã duyệt rồi sao ?

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Ý bác OSOM như vậy ,bác Dung-43 thấy sao ạ? Có phải đổi lại không?
toyota cresta nói:
tu nhi nói:
Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt nam
Độc lập -Tự do -Hạnh phúc
ĐƠN XIN THÀNH LẬP PHÂN ĐÀ
Kính gởi : _ Ban điều hành Os
_ Tổng đà chủ Accord Club
_ Các phân đà chủ và các thành viên của Accord Club.
Tôi tên là : Dung-43 là thành viên sinh hoạt tại Accord Club .
Nay tôi viết đơn này xin trình bày một việc như sau :
-Qua thời gian ,Accord Club ngày càng lớn mạnh ,quy tụ không những anh em đi Accord mà còn có rất nhiều anh em đi bằng các phương tiện khác .
Để tránh tình hình loạn bang nhóm và để Accord Club phát triển sâu rộng hơn , tôi xin thay mặt anh em thành lập phân đà mới với tên gọi là <span style=""color: #ff0000;"">"Accord Club -Ngoại bang anh hùng "</span> bao gồm những anh em thành viên Accord Club sử dụng các phương tiện không phải là Honda Accord.
Phân đà mới sẽ hoạt động trong và dưới sự quản lý chỉ đạo của Accord Club
Trong khi chờ đợi sự chấp thuận,tôi xin chân thành cám ơn và xin hứa tuân thủ mọi quy định mà Os và Accord Club đã đề ra
T/p Hồ Chí Minh 10/02/2012
Kính đơn
Dung-43 (đã ký)
( Em thảo sơ sơ ,các bác sửa dùm ,thấy được thì gởi dùm ạ )
He....he.....tên nghe kêu quá......không duyệt......bỏ đi từ "anh hùng ".....thấy êm hơn.....he..he

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Bác nhận đi cho anh em nhờ ạ
dung_43 nói:
Đơn của Bác tú Nhi soạn như vậy là ổn rồi, gọn đầy đủ ý, xúc tích nhưng mà dung_43 chưa nhận mà đã duyệt rồi sao ?

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

Bác sĩ soạn thảo văn bản hành chánh cứng gê à ! em ngưỡng mộ bác nhé bác tu nhi

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Bác đừng làm em mắc cỡ
hungnguyen1978 nói:
Bác sĩ soạn thảo văn bản hành chánh cứng gê à ! em ngưỡng mộ bác nhé bác tu nhi

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Nếu như bỏ chữ anh hùng thì thấy từ ngoại bang không thì lại nghe không hay, nghe giống như "đứa con bị từ chối quá ". Nếu chữ anh hùng nghe hơi bị nặng thì em kiến nghị sửa thành "Ngoại bang anh hào" hoặc " Ngoại bang quần hùng" sẽ nhẹ đi hơn chút ít. Các bác cho ý kiến tiếp nhé để mình tìm cái tên cho nó kêu kêu 1 chút.....hehehe. Nếu như các bác đã đồng lòng chọn cái nào rồi em cũng xin lập cái thớt mới làm lại cho nó bài bản và đúng thủ tục của hội nhé ! Cái này phải xin lỗi Bác Trường nè !

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

Ngu ý thừa của em là " Bác Kiều Phong " được không bác,vì lão kiều phong mang dòng máu khiết đan,nhưng lại tụm 5 tụm 3 với dân tống

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

hungnguyen1978 nói:
Ngu ý thừa của em là " Bác Kiều Phong " được không bác,vì lão kiều phong mang dòng máu khiết đan,nhưng lại tụm 5 tụm 3 với dân tống
Không được, không được . Thứ nhất chúng ta là 1 phân đà chứ không phải 1 Bác, thứ 2 Kiều Phong là tên hoàn toàn của người không đại diện gì cho ta cả. Các Bác cho ý kiến tiếp nhé !