Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

dung_43 nói:
tudam nói:
dung_43 nói:
tudam nói:
Lão cóc chủ cho cái địa điểm luôn đi, ưu tiên quận BT nhe bác.
Mỗi tuần mội địa điểm đi bác ơi, <span style=""color: #ff0000;"">ngồi hoài 1 chỗ, chán ngấy! </span>
219 NTL bác thấy thế nào đối điện 282 NTL.
Thì ý của em là vậy, mỗi tuần thông báo địa điểm. Bác hoặc em, đứa nào rãnh thì thông báo trên này. AE nào đến được thì sẽ đến .
Hôm nay thứ 4 rồi, bác quyết một cái rụp luôn đi, trong vòng một nốt nhạc, bên quản trị học, có những chuyện cần bình đẳng đưa ra ý kiến biểu quyết, nhưng lại có những chuyện cần một người độc đoán quyết cái rụp thì lại hay. Khi nào chán ở ngoài đường rồi thì để AE tự ứng cử để tổ chức ở nhà của mình, bác thấy ần sao.

dung_43 nói:
chu_bo_doi nói:
dung_43 nói:
gaubaccuc nói:
Tự nhiên Bác Gấu chỉ cười ????
tại.........bác Thắng EVN thấy tụ nghĩa đường quá đã nên..........thèm quá không nói nên lời.
Điệu ưoời của bác ấy như thay lời muốn nói với anh em tụ nghĩa đường là "tuyệt vời và trên cả tuyệt vời"
À, mà bác gấu ơi, <span style=""color: #ff0000;"">có ngày Tụ nghĩa Đường sẽ thâu tóm luôn accord club nhé bác</span>
Đề nghị chú BĐ nói nhẹ nhàng chút nhé ! Chín người mười ý, sẽ có bác không hài lòng với cách nói của Bác !
Em xin lỗi các bác, nhưng em nghĩ mọi người biết em đùa mà.

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Hôm nay thứ 4 rồi, bác quyết một cái rụp luôn đi, trong vòng một nốt nhạc, bên quản trị học, có những chuyện cần bình đẳng đưa ra ý kiến biểu quyết, nhưng lại có những chuyện cần một người độc đoán quyết cái rụp thì lại hay. Khi nào chán ở ngoài đường rồi thì để AE tự ứng cử để tổ chức ở nhà của mình, bác thấy ần sao.
[/quote]
Thì quyết cũng được nhưng mà để thứ sáu hãy thông báo. Thông báo sớm sẽ có nhiều AE không thấy được vỉ đã qua trang.

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

dung_43 nói:
chu_bo_doi nói:
dung_43 nói:
gaubaccuc nói:
tại.........bác Thắng EVN thấy tụ nghĩa đường quá đã nên..........thèm quá không nói nên lời.
Điệu ưoời của bác ấy như thay lời muốn nói với anh em tụ nghĩa đường là "tuyệt vời và trên cả tuyệt vời"
À, mà bác gấu ơi, <span style=""color: #ff0000;"">có ngày Tụ nghĩa Đường sẽ mua Accord mà đi hết nhé bác</span> :)
Đề nghị chú BĐ nói nhẹ nhàng chút nhé ! Chín người mười ý, sẽ có bác không hài lòng với cách nói của Bác !

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

dung_43 nói:
Thì quyết cũng được nhưng mà để thứ sáu hãy thông báo. Thông báo sớm sẽ có nhiều AE không thấy được vỉ đã qua trang.
[/quote]
Nhưng bác phải thông báo luôn cái chủ đề cần thảo luận luôn nhé, sẽ có thư ký ghi chép tổng hợp lại quan điểm của từng bác :)

tu nhi nói:
dung_43 nói:
chu_bo_doi nói:
dung_43 nói:
gaubaccuc nói:
À, mà bác gấu ơi, <span style=""color: #ff0000;"">có ngày Tụ nghĩa Đường sẽ mua Accord mà đi hết nhé bác</span> :)

em đã nói xin lỗi vì mình đùa quá lố mà bác tu nhi còn móc em hoài à, em xin bác

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

tudam nói:
dung_43 nói:
Nhưng bác phải thông báo luôn cái chủ đề cần thảo luận luôn nhé, sẽ có thư ký ghi chép tổng hợp lại quan điểm của từng bác :)
[/quote]
Thì ngoài chuyện xe cộ, chuyện thời sự thì còn chuyện gì nữa đâu Bác ?

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

@Chu bo doi :Sorry bác ,mà em thấy đà chủ suy nghĩ sâu xa quá chứ bác nói vậy cũng là đùa vui thôi chứ có gì đâu

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

tu nhi nói:
@Chu bo doi :Sorry bác ,mà em thấy đà chủ suy nghĩ sâu xa quá chứ bác nói vậy cũng là đùa vui thôi chứ có gì đâu
Cái này em dựa vào ý kiến 1 số anh em nên em cảnh báo trước vậy thôi mà !

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

Thì ngoài chuyện xe cộ, chuyện thời sự thì còn chuyện gì nữa đâu Bác ?

Em đồng ýcái này, làm sao cho thớt anh em mình nỗi trội lên tí chứ bữa giờ mới có cái tên, chưa có cuộc trao đổi hay bình luận nào chính thức.
Bác Dũng mở màn luôn bác ơi