Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

dung_43 nói:
tu nhi nói:
Ý hay nè Đà chủ ơi
truong5779 nói:
Nhưng bác phải thông báo luôn cái chủ đề cần thảo luận luôn nhé, sẽ có thư ký ghi chép tổng hợp lại quan điểm của từng bác :)

Thì ngoài chuyện xe cộ, chuyện thời sự thì còn chuyện gì nữa đâu Bác ?

Em đồng ýcái này, làm sao cho thớt anh em mình nỗi trội lên tí chứ bữa giờ mới có cái tên, chưa có cuộc trao đổi hay bình luận nào chính thức.
Bác Dũng mở màn luôn bác ơi
Nếu đã như vậy em xin nêu 1 câu hỏi các bác trao đổi thật thật lòng nhé :
<span style=""color: #ff0000;"">Tại sao các Bác chọn xe khác chứ không phải là Accord mặc dù rất nghiện Accord ???</span>
Topic quá hay, vậy là T7 này khi tê tê sẽ có nhiều bác giành đứng lên phát biểu lắm đây.

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

@ALL:
Em xin thân mời....bảo đảm ko có sầu riêng...vì e vốn ko khoái món này....hehe
Bác 43 xuống hoài hà.....các bác hú bác 43 lên KH nhé. Lâu lâu đổi gió tí đi...Sau đó xuống Sa Đéc thăm bác LN + bác Hải luôn....

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Em thì không nghiện Accord mà đúng hơn là em nghiện các bác trong hội Accord .Đối với em ,Accord là chiếc xe thiết kế đẹp ,thương hiệu Honda Accord là một cái tên nghe rất hay .Em cũng ước ao có một chiếc Accord ,nhưng Accord đời mới thì em với không tới ,mà đời cũ thì em không dám ,vì em không biết gì về kỹ thuật và cũng chẳng có thì giờ để tìm hiểu .Vậy thôi ạ .

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

kct nói:
@ALL:
Bác 43 xuống hoài hà.....các bác hú bác 43 lên KH nhé. Lâu lâu đổi gió tí đi...Sau đó xuống Sa Đéc thăm bác LN + bác Hải luôn....
Không biết khi nào con cóc ở thẩm mỹ viện ra ta? Phải chi xe em mà xong giấy tờ, kết hợp làm một chuyến MT nhỉ.

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

tudam nói:
kct nói:
@ALL:
Không biết khi nào con cóc ở thẩm mỹ viện ra ta? Phải chi xe em mà xong giấy tờ, kết hợp làm một chuyến MT nhỉ.
Chắc là cuối tuần Bác à ! Hay là hôm nào lấy em sẽ đi lấy buổi sáng, em hú Bác rồi đóng xuống Mỹ Tho nhậu luôn ?

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

hungnguyen1978 nói:
:mad::mad: Hai lao quen em roi
Quên cái nỗi gì ? Cài Vietkey vào đi Lão, dễ ợt mà, tải về chút xíu là xong. Cứ đánh kgông dấu hoài pal nick bây giờ !

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

Hi hi song rồi ,lão già khó chịu quá " Đợi mời mới cài":D

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

dung_43 nói:
tudam nói:
kct nói:
@ALL:
Chắc là cuối tuần Bác à ! Hay là hôm nào lấy em sẽ đi lấy buổi sáng, em hú Bác rồi đóng xuống Mỹ Tho nhậu luôn ?
Cứ thứ bảy hàng tuần là OK. HN nghỉ làm, HN khoái hát cải lương với LTMT lắm, và các bác khác nữa chứ.