Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

QUAY ĐẦU LẠI LÀ THẤY BẾN!
CHÂN LÝ MUÔN ĐỜI VẪN THẾ!

Chào Các bác!
Hôm nay em vào Accord club thấy một số thớt của accord đã được phục hồi và accord club đã có một sân chơi riêng (như lời bác Toy nói) em thấy rất vui. Mặc dù accord club không nằm ngoài mặt tiền như xưa nhưng nằm ngang hàng với HFC thì em thấy vậy là công bằng với Acc rồi (các bác đừng em nhé).
Em thấy thật ra là anh em mình có hơi nóng tính do lối hành xử không đúng của Mod (do mod không thông báo các việc làm cảu mình) nên một số anh em trở nên bất mãn, chán nản và có những phản ứng gây phản cảm cũng như gây bất đồng với nhau. Em nghỉ, nếu tất cả mọi người vì một sân chơi lành mạnh cho Accord Club thì cớ gì mà lại bất đồng nhau.
Đến đây, Accord Club nên hàn gắn tình cảm, cùng nhau xây dựng và phát triển ngày càn mạnh hơn. Nhưng trách nhiệm của chúng ta hiện nay sẽ tăng lên nhiều vì chúng ta phải xây dựng cho hội 2 sân chơi, một là OS, hai là nhungnguobanaccord.eazy.vn. Em thấy nhungnguobanaccord.eazy.vn là một sân chơi riêng cho accord club rất là hay, đây cũng sẽ là một sân chơi lành mạnh nhưng tự do hơn.
Riêng em, em thấy OS dù sao cũng rất hay. Đứng trên tầm nhìn Accord Club thì trong thời gian qua thấy Acc hơi bị ép (có thể mình hiểu lầm) nhưng bây giờ cũng chấp nhận được rồi. Còn nhìn một cách tổng thể thì em thấy mình cần OS rất nhiều, không riêng gì về kiến thức acc, không riêng gì về kiến thức oto mà OS còn giúp chúng ta tìm hiểu thêm về xe máy, kiến thức về giao thông, kiến thức về đời sống xã hội, và điển hình như thớt em đang viết (tâm sự đời thường...) cũng là nơi chúng ta hàn huyên tâm sự. Hay những lúc công việc căn thẳng, mệt mỏi.... chúng ta có trang acc cười làm chúng ta quên đi tất cả những ưu phiền.
Tóm lại thì em gửi đến bác bác Toy lời xin lỗi và cảm ơn bác toy đã trấn an anh em rất nhiều (mặc dù ae không đồng tình). Em cảm ớn bác hung_tele, câu nói của bác hùng nói với già Đáng làm em thấy rất cảm kích "chúng ta còn chính nghĩa mà......"

Bây giờ mọi chuyện như củ thì đại gia đình Accord Club cũng phải trở lại như củ để cùng bắt tay xây dựng và phát triển thôi các bác ạ.
Đoàn kết đoàn kết - đại đoàn kết
Thành công thành công - đại thành công
Chân thành cảm ơn mọi người!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/12/11
365
127
43
thành phố HCM

gaubaccuc nói:
chinhdalat nói:
truongnx2012 nói:
Thư Sinh nói:
Mod đẵ cắt nick hungnguyen1978:):D Bọn nó hèn quá ,nhưng nguyễn em cảm thấy vui vì tụi nó sợ,sợ nên mới làm vậy,hiện em đang mượn nick này của Thư Sinh ,đang nói là hungnguyen1978.
Cắt nick này ta tạo nick khác mừ, bác lo gì.
chơi gì kỳ vậy trời?
<span style=""color: #ff0000;"">VVT cũng bị rồi bác ạ ! Khéo em cũng làm vài câu cho nó banick luôn ! </span>

Không cần phải thế đâu bác gấu ơi.
Cứ bình tĩnh đi bác.
Quân tử trả thù 10 năm cũng chưa muộn mà.

Hạng B2
29/12/11
365
127
43
thành phố HCM

chu_bo_doi nói:
Chào Các bác!
Hôm nay em vào Accord club thấy một số thớt của accord đã được phục hồi và accord club đã có một sân chơi riêng (như lời bác Toy nói) em thấy rất vui.<span style=""color: #ff0000;""> Mặc dù accord club không nằm ngoài mặt tiền như xưa nhưng nằm ngang hàng với HFC thì em thấy vậy là công bằng với Acc rồ</span>i (các bác đừng em nhé).
Em thấy thật ra là anh em mình có hơi nóng tính do lối hành xử không đúng của Mod (do mod không thông báo các việc làm cảu mình) nên một số anh em trở nên bất mãn, chán nản và có những phản ứng gây phản cảm cũng như gây bất đồng với nhau. Em nghỉ, nếu tất cả mọi người vì một sân chơi lành mạnh cho Accord Club thì cớ gì mà lại bất đồng nhau.
Đến đây, Accord Club nên hàn gắn tình cảm, cùng nhau xây dựng và phát triển ngày càn mạnh hơn. Nhưng trách nhiệm của chúng ta hiện nay sẽ tăng lên nhiều vì chúng ta phải xây dựng cho hội 2 sân chơi, một là OS, hai là nhungnguobanaccord.eazy.vn. Em thấy nhungnguobanaccord.eazy.vn là một sân chơi riêng cho accord club rất là hay, đây cũng sẽ là một sân chơi lành mạnh nhưng tự do hơn.
Riêng em, em thấy OS dù sao cũng rất hay. Đứng trên tầm nhìn Accord Club thì trong thời gian qua thấy Acc hơi bị ép (có thể mình hiểu lầm) nhưng bây giờ cũng chấp nhận được rồi. Còn nhìn một cách tổng thể thì em thấy mình cần OS rất nhiều, không riêng gì về kiến thức acc, không riêng gì về kiến thức oto mà OS còn giúp chúng ta tìm hiểu thêm về xe máy, kiến thức về giao thông, kiến thức về đời sống xã hội, và điển hình như thớt em đang viết (tâm sự đời thường...) cũng là nơi chúng ta hàn huyên tâm sự. Hay những lúc công việc căn thẳng, mệt mỏi.... chúng ta có trang acc cười làm chúng ta quên đi tất cả những ưu phiền.
Tóm lại thì em gửi đến bác bác Toy lời xin lỗi và cảm ơn bác toy đã trấn an anh em rất nhiều (mặc dù ae không đồng tình). Em cảm ớn bác hung_tele, câu nói của bác hùng nói với già Đáng làm em thấy rất cảm kích "chúng ta còn chính nghĩa mà......"

Bây giờ mọi chuyện như củ thì đại gia đình Accord Club cũng phải trở lại như củ để cùng bắt tay xây dựng và phát triển thôi các bác ạ.

Nhưng mà em thấy cái thớt PHÂN ĐÀ MIỀN BẮC...........của bác gaubaccuc vẫn ko tìm thấy mà bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/12/11
365
127
43
thành phố HCM

toyota cresta nói:
Bỏ qua mọi chuyện đi các bác.....tình cảm gắn bó AE bấy lâu nay là chính các bác à.
Các bác " Tụ Nghĩa đường " cứ chơi vui vẻ đi các bác.

cám ơn bác toy

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Nói chung làm em không còn cảm hứng như trước khi bị quy hoạch nữa. Em cảm thấy mọi người cũng thế hay sao đó, ít viết bài hơn, không khí cứ trầm lắng...

Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành

Ah em acc vẫn thế có gì đâu mà hàn gắn hả bác ! e hèm
chu_bo_doi nói:
Chào Các bác!
Hôm nay em vào Accord club thấy một số thớt của accord đã được phục hồi và accord club đã có một sân chơi riêng (như lời bác Toy nói) em thấy rất vui. Mặc dù accord club không nằm ngoài mặt tiền như xưa nhưng nằm ngang hàng với HFC thì em thấy vậy là công bằng với Acc rồi (các bác đừng em nhé).

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Tình hình là em mới đi làm về, coi lại kho thì còn 10 lon bia và 1 chai ông già chốn gậy, nữa tiếng nữa xách tới nhà Hùng Nguyễn xử lý, có bác thích bốn bà, bác nào thu xếp được tham gia nhé.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Em nghe nói bác đang mệt hay đang bệnh gì đó không uống rượu bia được mà. Nghỉ 1 bữa đi bác, để Hùng Nguyễn còn chăm sóc 3... cô con gái nữa. :):(