Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

Hùng Nguyễn nói:
Ah em acc vẫn thế có gì đâu mà hàn gắn hả bác ! e hèm
chu_bo_doi nói:
Chào Các bác!
Hôm nay em vào Accord club thấy một số thớt của accord đã được phục hồi và accord club đã có một sân chơi riêng (như lời bác Toy nói) em thấy rất vui. Mặc dù accord club không nằm ngoài mặt tiền như xưa nhưng nằm ngang hàng với HFC thì em thấy vậy là công bằng với Acc rồi (các bác đừng em nhé).
Em thấy thật ra là anh em mình có hơi nóng tính do lối hành xử không đúng của Mod (do mod không thông báo các việc làm cảu mình) nên một số anh em trở nên bất mãn, chán nản và có những phản ứng gây phản cảm cũng như gây bất đồng với nhau. Em nghỉ, nếu tất cả mọi người vì một sân chơi lành mạnh cho Accord Club thì cớ gì mà lại bất đồng nhau.
Đến đây, Accord Club nên hàn gắn tình cảm, cùng nhau xây dựng và phát triển ngày càn mạnh hơn. Nhưng trách nhiệm của chúng ta hiện nay sẽ tăng lên nhiều vì chúng ta phải xây dựng cho hội 2 sân chơi, một là OS, hai là nhungnguobanaccord.eazy.vn. Em thấy nhungnguobanaccord.eazy.vn là một sân chơi riêng cho accord club rất là hay, đây cũng sẽ là một sân chơi lành mạnh nhưng tự do hơn.
Riêng em, em thấy OS dù sao cũng rất hay. Đứng trên tầm nhìn Accord Club thì trong thời gian qua thấy Acc hơi bị ép (có thể mình hiểu lầm) nhưng bây giờ cũng chấp nhận được rồi. Còn nhìn một cách tổng thể thì em thấy mình cần OS rất nhiều, không riêng gì về kiến thức acc, không riêng gì về kiến thức oto mà OS còn giúp chúng ta tìm hiểu thêm về xe máy, kiến thức về giao thông, kiến thức về đời sống xã hội, và điển hình như thớt em đang viết (tâm sự đời thường...) cũng là nơi chúng ta hàn huyên tâm sự. Hay những lúc công việc căn thẳng, mệt mỏi.... chúng ta có trang acc cười làm chúng ta quên đi tất cả những ưu phiền.
Tóm lại thì em gửi đến bác bác Toy lời xin lỗi và cảm ơn bác toy đã trấn an anh em rất nhiều (mặc dù ae không đồng tình). Em cảm ớn bác hung_tele, câu nói của bác hùng nói với già Đáng làm em thấy rất cảm kích "chúng ta còn chính nghĩa mà......"

Bây giờ mọi chuyện như củ thì đại gia đình Accord Club cũng phải trở lại như củ để cùng bắt tay xây dựng và phát triển thôi các bác ạ.
Đoàn kết đoàn kết - đại đoàn kết
Thành công thành công - đại thành công
Chân thành cảm ơn mọi người!!
bác trở lại rồi!

Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt

truongnx2012 nói:
Nói chung làm em không còn cảm hứng như trước khi bị quy hoạch nữa. Em cảm thấy mọi người cũng thế hay sao đó, ít viết bài hơn, không khí cứ trầm lắng...
mình đua ở đây chắc không được đâu bác nhỉ?:D

Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt

Hùng Nguyễn nói:
Wow vắng mấy bữa mà bác đã lên D,he he bận quá không kịp chúc mừng bác ! chúc mừng bác lên D nhé
cám ơn bác!giờ bác không có tuổi vậy mà hay bác nhỉ?:)

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

chu_bo_doi nói:
Hùng Nguyễn nói:
Wow vắng mấy bữa mà bác đã lên D,he he bận quá không kịp chúc mừng bác ! chúc mừng bác lên D nhé

Sao...... lại có nick mới ?
Mấy hôm kô online sao thấy bác già hơn?
Thiếu bác hung nguyen và bác 43 em thấy buồn buồn!
bác Hùng Nguyễn và bác 43 bị pan nick roài, buồn 5 phút...
Không biết bác 43 tạo cái mới chưa nữa. TNĐ bây h ai lãnh... đạn đây

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Dung_43, Tudam, hungnguyen, dontakc, dong song........đang Off tại nhà hungnguyen.......: 1 chai ông già chống gậy, 01 chai Remi, 10lon Ken....và 01 con gà luộc......Lão Cóc thì sắp quắc rồi, dontakc gọi điện...cho lão Cóc hát......vẫn hát bài....đập vỡ cây đàn.....giờ thì chuẩn bị đi tăng 02, tăng 03.......

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

kyanh911 nói:
ủa...nay thứ 7 anh em múa lân có hội họp không vậy?
Đây nè bác
toyota cresta nói:
Dung_43, Tudam, hungnguyen, dontakc, dong song........đang Off tại nhà hungnguyen.......: 1 chai ông già chống gậy, 01 chai Remi, 10lon Ken....và 01 con gà luộc......Lão Cóc thì sắp quắc rồi, dontakc gọi điện...cho lão Cóc hát......vẫn hát bài....đập vỡ cây đàn.....giờ thì chuẩn bị đi tăng 02, tăng 03.......

truongnx2012 nói:
chu_bo_doi nói:
Hùng Nguyễn nói:

Sao...... lại có nick mới ?
Mấy hôm kô online sao thấy bác già hơn?
Thiếu bác hung nguyen và bác 43 em thấy buồn buồn!
bác Hùng Nguyễn và bác 43 bị pan nick roài, buồn 5 phút...
Không biết bác 43 tạo cái mới chưa nữa. TNĐ bây h ai lãnh... đạn đây

Thì từ từ bác Dung_43 sẽ lo được mà. Ai mà giám.......đoạt ngôi trắng trợn vậy, bác ấy biết là ....... tèo luôn!!!
Em chả giám!!!