Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16
RE: AE Mondeo HN ọp mừng quốc khánh đê

HT nhà ta phải nói là uống ABS ác chiến lắm,ngoài ABS ra thì các loại nước uống có cồn bác ấy đều diệt tuốt .Các bác cứ hợp lực lại mà tiếp đón cho Nồng Thắm vào nhá:):D:D:D:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Sie

HT nhà ta phải nói là uống ABS ác chiến lắm,ngoài ABS ra thì các loại nước uống có cồn bác ấy đều diệt tuốt .Các bác cứ hợp lực lại mà tiếp đón cho Nồng Thắm vào nhá:):D:D:D:D
ko vấn đề gì, monHN chúng e sẽ cố gắng hết sức bõ công HT đi vi hành:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Tin mới nhận 6 h tối nay, HT FFC sẽ đến HN, các bác lưu ý dự kiến 7h tối HT sẽ có buổi off với hội MON HN, các bác lưu ý xin phép bà cả đi nhé

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Các bác, em đề xuất 1 địa điểm khá hay: Quán Dê Ninh Bình ở 462 Đội cấn. Chỗ này gần đến dốc lên Đường Bưởi, rộng rãi sạch sẽ, đặc sản dê khá ngon!

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Với nhiều lý do khách quan, sau khi xin ý kiến các bác buổi off tiếp đón HT FFC sẽ tổ chức vào hồi 19h tối nay tại bia đức legend Bic, các bác hội MonHN đến đúng giờ nhé, khi đi nhớ mang theo lễ vất ABS (nếu ai chưa nộp theo nội quy FFC) kính các bác. Lưu ý có cả bác Kim (muon_mua_xe đã off lần đầu với chúng ta cũng có mặt). À quên bác nào có máy ảnh ngon mang đi nhé, để lưu lại hình ảnh buổi off.

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

trời! chắc giờ này các bác đang ... chăm sóc HT FFC đây!?! các bác nhớ cho em xin 500đ hình với nhé, bia rượu ngán lắm rùi cho nên em không ...xin [8D] [8D][8D]

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Kính các bác tình hình tối qua off với HT FFC rất vui, hôm nay đi làm e vẫn ngất ngây, bác Vhung post ảnh lên sớm nhá

Hạng C
24/3/08
980
41
28

HT còn được 2 bác XNL rủ đi tăng 2, không biết giờ này về chưa:D

Hôm qua em vui quá, may mà về đến nhà vẫn lành lặn[8D]. Em chỉ ngủ được tí chút sáng lại dậy sớm về quê, thế mà không thấy mệt tí nào, công nhận ABS uống đã

Bác vhung cho xin ít hình với.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Bác Vhùng post ảnh đi, e thèm quá rồi.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Tối qua off thế nào e không bít, để mà sáng nay các bác ấy chỉ dám ngồi cafe rồi ngược TB,HN luôn, mặt ai cũng bơ phờ, nói đến beer thi nhau lắc đầu:D:D:D:D:D