Hạng C
24/3/08
980
41
28
Kính các bác, em đã PM cho một số bác nhưng vẫn pọt lên đây chả may có bác nào đọc được thì tốt.

Tình hình là để chào mừng thành công của lần ọp nai vừa rồi của Trung hội FFC, và như đã bàn với bác Maz3 hôm trước, em tính mình phải tổ chức bữa ọp 2 ngày cho cả gia đình. Dịp 2/9 này là hợp nhất. Địa điểm thì em đã từng báo cáo là ở Đầm Vạc, Vĩnh Yên, cách HN khoảng hơn 1h đi xe (khoảng cách rất phù hợp).

Lợi thế của việc ọp 2 ngày là anh em mình có thể đi thoải mái do đem theo các bà cả được (để các bà giao lưu luôn!), hơn nữa AE ex phải diệt hết cơ số ABS dùng để ra mắt (mà chưa biết ra mắt lúc nào) mà không sợ phải lái xe đường xa về:).

Hoạt động trên đó thì có tennis, bơi lội (trẻ em bơi được), thư giãn (do không khí cực thoáng-g/d em cũng hay lên đấy để nghỉ ngơi), karaoke, mát xa:D (cái này em không khuyên dùng, hehe). Ngoài ra các bác tha hồ đi thữ Mông đau của nhau nhá!

Em dự tính đi vào 2 ngày T7 và CN ngay trước 2/9. Các bác cho ý kiến xem sao, cố gắng vực dậy phong trào cái các bác.

Bác Maz3 rủ luôn mấy bác chưa vào hội hôm trước, càng đông càng vui mà!

Mới có bác laptop PM cho em con phơm, các bác khác chả thấy tăm hơi đâu cả.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18
RE: AE Mondeo HN ọp mừng quốc khánh đê

e đặt nửa cục gạch nhé:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Các bác ơi, các bác lên tiếng đi cái. Em sợ tuần sau mới đặt phòng là thiếu đó!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Ngày 2/9 off thì bây giờ các bác đặt phòng là hợp lý đấy, ngày ấy lễ nên sợ hết chỗ off chai:D
Em không tham gia được nhưng trong tuần này cũng xin các bác 1 buổi off ngoài ấy được không nhể để chuyển ít ABS anh em trong này gởi ra cho anh em ngoài đấy..... time thì em sẽ báo sau, có thể đột xuất, sorry các bác trước:D:)

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: F1racer

Ngày 2/9 off thì bây giờ các bác đặt phòng là hợp lý đấy, ngày ấy lễ nên sợ hết chỗ off chai:D
Em không tham gia được nhưng trong tuần này cũng xin các bác 1 buổi off ngoài ấy được không nhể để chuyển ít ABS anh em trong này gởi ra cho anh em ngoài đấy..... time thì em sẽ báo sau, có thể đột xuất, sorry các bác trước:D:)
wellcome hội trưởng, a e Mon HN rất hân hạnh được đón tiếp. time thế nào HT alô cho chúng e nhé:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

CÁc bác đón tiếp HT chưa vậy, em có dặn HT đem quà cho các bác 2 ABS, không biết đã xử chưa nhỉ, các bác nhớ cho 500 đồng hình nhé [8D]:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

HT khi nào triệu tập thì alô cho e nhé 0905808419, bác camry2.2 0989340924, rất mong được gặp mặt HT

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Hoan hô bác Cam, bác Maz3 đen, khổ nỗi dịp lễ 2/9 em trót bị có kế hoạch đi Ninh Bình (phục vụ bên bà cả các bác ợ). Buồn quá chắc không tham gia với Hội mình được rồi. Sao số em khổ thế, chả tham gia được gì không khéo bị các bác phạt nặng mất.
Dưng mà em rất khoái cái vụ Đầm Vạc. Bác Cam cho em hỏi có phải nó ở chỗ sân Golf Đầm Vạc, trên đường đi Nội Bài không ạ. Nếu đúng thì em cũng muốn tò mò đến xem thử, vì em được biết sân Đầm Vạc rất "riêng tư" (priveate), hạn chế hội viên tham dự, chả hiểu bên resort bác nói có lườm sang bên sân golf được không.
Ngoài ra nếu đúng là nó nằm ở chỗ ý thì em nghĩ đường đi quá gần, may ra hôm đó em lại ở nhà thì chỉ cần phóng vèo 1 phát là tới thôi, không có phòng thì đêm lại phi về nhà, thậm chí đuối quá thì nhờ bác nào khênh quanh đâu đấy có cái nhà câu cá ở ngay đầu cầu Thăng Long, he he.
Thế bác HT ra chưa nhể, kiểu gì em cũng phải cố giao lưu với bác tí. Nhớ lần trước em vào Đà Lạt, xách theo mấy chai ABS, bác dọa phi lên gặp em, thế mà em lại rời về trước mất có mấy phút, chả gặp được đoàn Caravan hôm đó. Tuần vừa rồi thú thật là em vừa ở TPHCM, nhưng chỉ ở có 1 đêm, bận lu bù, sáng sớm sau lại lên Đà Lạt ngay nên chẳng giám liên lạc với các bác nữa. Biết là đắc tội không trình diện TW Hội, nhưng cũng đành chịu, mong các bác bỏ qua cho.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: vhung

Hoan hô bác Cam, bác Maz3 đen, khổ nỗi dịp lễ 2/9 em trót bị có kế hoạch đi Ninh Bình (phục vụ bên bà cả các bác ợ). Buồn quá chắc không tham gia với Hội mình được rồi. Sao số em khổ thế, chả tham gia được gì không khéo bị các bác phạt nặng mất.
Dưng mà em rất khoái cái vụ Đầm Vạc. Bác Cam cho em hỏi có phải nó ở chỗ sân Golf Đầm Vạc, trên đường đi Nội Bài không ạ. Nếu đúng thì em cũng muốn tò mò đến xem thử, vì em được biết sân Đầm Vạc rất "riêng tư" (priveate), hạn chế hội viên tham dự, chả hiểu bên resort bác nói có lườm sang bên sân golf được không.
Ngoài ra nếu đúng là nó nằm ở chỗ ý thì em nghĩ đường đi quá gần, may ra hôm đó em lại ở nhà thì chỉ cần phóng vèo 1 phát là tới thôi, không có phòng thì đêm lại phi về nhà, thậm chí đuối quá thì nhờ bác nào khênh quanh đâu đấy có cái nhà câu cá ở ngay đầu cầu Thăng Long, he he.
Thế bác HT ra chưa nhể, kiểu gì em cũng phải cố giao lưu với bác tí. Nhớ lần trước em vào Đà Lạt, xách theo mấy chai ABS, bác dọa phi lên gặp em, thế mà em lại rời về trước mất có mấy phút, chả gặp được đoàn Caravan hôm đó. Tuần vừa rồi thú thật là em vừa ở TPHCM, nhưng chỉ ở có 1 đêm, bận lu bù, sáng sớm sau lại lên Đà Lạt ngay nên chẳng giám liên lạc với các bác nữa. Biết là đắc tội không trình diện TW Hội, nhưng cũng đành chịu, mong các bác bỏ qua cho.
Phạt bác vhung vì tổ chức chuyến đi NB mà không thông báo để anh em đi ọp cùng cho vui:D

Chỗ đấy cũng gần sân gôn nhưng không phải ở ngay sân gôn đâu bác ạ, hình như nó nằm ở phía đối diện với sân gôn. Từ HN lên thì bác phải đi qua sân gôn, đi qua nhà thi đấu và TT thị xã Vĩnh Yên mới đến được> Đúng là chỗ ấy được ưu điểm là rất yên tĩnh, có mỗi cái hồ to đùng chứ phong cảnh cũng chả có gì đặc sắc lắm. Bác cố gắng tham gia với anh em cho vui.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

HT tối nay sẽ có mặt tại HN đó các bác ạh! có off thì cho bọn em trong này xin 1 ít hình nhé :):):)