Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Fiatlover nói:
buglover nói:
cyberedsun nói:
Anh Hoàng lại trốn rồi... :D

Em vừa đi khảo sát với khách hàng ở dưới Tân Phú về.
Chiều hay sáng Chủ nhật này là phù hợp vậy các bác?
Địa chỉ thì: gần Ngã tư Ga.... đi từ trung tâm theo đường Nguyễn Oanh (GV), đến cuối đường gặp cầu An Lộc, qua cầu An Lộc 150m thì bên phải có đường An Lộc thì rẽ vào, sau đó có biển chỉ dẫn tới quán ăn Thiên Khánh.
Để em xem cách nào để đưa cái bản đồ lên đây.
ha, ha gần bãi xe nhà em, ok, 9h e có mặt trà rịu với Bác " Công Tử Sài Thành " nhé
Dạ vậy để em chuẩn bị chè Thái Nguyên (Tân Cương) + cà phê Tây Nguyên đón các bác từ sớm... Còn trưa thì tính sau...

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
buglover nói:
Fiatlover nói:
buglover nói:
cyberedsun nói:

Địa chỉ thì: gần Ngã tư Ga.... đi từ trung tâm theo đường Nguyễn Oanh (GV), đến cuối đường gặp cầu An Lộc, qua cầu An Lộc 150m thì bên phải có đường An Lộc thì rẽ vào, sau đó có biển chỉ dẫn tới quán ăn Thiên Khánh.
ha, ha gần bãi xe nhà em, ok, 9h e có mặt trà rịu với Bác " Công Tử Sài Thành " nhé
Dạ vậy để em chuẩn bị chè Thái Nguyên (Tân Cương) + cà phê Tây Nguyên đón các bác từ sớm... Còn trưa thì tính sau...
trưa ai ăn gì thì đặt trc nhé ! e đặt trc cháo rén nấu đậu xanh cho thèng Ku nhà e ! dạo này nó ham chơi, ốm nhom à !

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
buglover nói:
cyberedsun nói:

Các bác xem tạm bản đồ này: Khu vực quán bác Buglover nằm trong vòng tròn màu xanh lá cây...

ai lên xứ Hoa Đào - 30/4/2012 ????

Úp thử bằng trang Upanh.com xem có rõ hơn không nào:

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/3/12
529
8
18
Em cũng muốn đến sớm lắm, tới sớm để thư thả nhâm nhi và chiêm ngưỡng xe pháo của bà con từ từ xuất hiện, em thích vậy lắm, nhưng do còn kéo 3 cái rơ moóc, trong đó có cái là loại "bánh xích" nữa, nên chắc không sớm được, nhưng cũng sẽ trong buổi sáng. Hẹn gặp các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
hum qua mới mới đi tiền trạm nè mí Bác
1. hết đường Nguyễn Oanh là đến Cầu An Lộc, vừa qua cầu 1 tí, bật xi nhan phải, đi sáng vào lề phải nhé, các Bác sẻ thấy cái bảng này :

2. quẹo phải vào chạy khoảng 100m sẻ thấy cái cầu này, nhớ qua cầu nhe các Bác :

3. sau khi qua cầu chạy lòng vòng 200m thấy 1 ngã ba các Bác bật xi nhan trái để quẹo vào đường bên trái ( lưu ý phải đóng kín cửa hoặc đeo khẩu trang nếu đi xe mui trần vì đường rất bụi ). lại chạy lòng vòng 1 đoạn theo đường bụi mù các sẻ thấy cái này :

Hạng C
15/3/12
529
8
18
Đỗ xe ở đâu bác Fiatlover, ở ngoài hay chạy vào trong luôn ?