Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
Hcivic nói:
Fiatlover nói:
cyberedsun nói:
Fiatlover nói:
buglover nói:
vẫn đi dịp 30/4 này hả fiatlover? Có gấp quá ko hay để Chủ nhật này offline định kỳ ở đâu đó rồi bàn kỹ nhỉ.
lên Q12 lai rai dc ko ạ ?

Chỗ nào tươm tất chút anh Fiat, vì mấy nhà có con nhỏ.
nhà hàng ĐẠI PHÚ, Nguyễn văn Quá ( trường chinh quẹo phải vào 50 m sẻ thấy ngay ) đảm bảo đáp ứng mọi iu cầu của Bác " CÔNG TỬ SÀI THÀNH "
Các bác nghiên cứu địa điểm này xem sao nhé:
http://www.hotdeal.vn/ho-...adasa-resort_2864.html
cũng ko mắc là bao so với thu nhập của các Bác nhà ta ( trừ e ra à nha- e làm nhà nước ạ ). biệt thự cổ, xe cổ : trời ơi quá tuyệt. nếu được các Bác cứ đặt phòng, e về nhà ngủ rồi ra đó đu đeo chụp hình. thôi thì lâu lâu mới có dịp đi, " phệt " lun đi cho nó lành ợ !

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Cá hô nói:
Chỗ quán của bác Buglover được ko ah? Bác Buglover ơi ?

Chỗ em là quán ăn nhưng khung cảnh rộng rãi, thoáng mát với toàn cây cảnh (gần 2000m2), xe đỗ thoải mái. Là quán ăn nhưng nếu các bác tới thì em đãi các bác cafe, nước ngọt,...thì vô tư.
Theo em thì chúng ta nên tổ chức offline định kỳ vào cuối tuần này, đã lâu ko gặp rồi. Nên tổ chức ở đâu để nhiều người có thể tham gia được, tiện thể bàn luôn về chuyến đi Đà Lạt sắp tới thôi chứ ko phải buổi offline này chỉ dành cho những anh em thgia chuyến ĐL. Mình nên rộng cửa để có nhiều anh em thgia càng tốt.

Hạng C
15/3/12
529
8
18
buglover nói:
Chỗ em là quán ăn nhưng khung cảnh rộng rãi, thoáng mát với toàn cây cảnh (gần 2000m2), xe đỗ thoải mái. Là quán ăn nhưng nếu các bác tới thì em đãi các bác cafe, nước ngọt,...thì vô tư.
Theo em thì chúng ta nên tổ chức offline định kỳ vào cuối tuần này, đã lâu ko gặp rồi. Nên tổ chức ở đâu để nhiều người có thể tham gia được, tiện thể bàn luôn về chuyến đi Đà Lạt sắp tới thôi chứ ko phải buổi offline này chỉ dành cho những anh em thgia chuyến ĐL. Mình nên rộng cửa để có nhiều anh em thgia càng tốt.
-- Hay mình off ở quán của bác Buglover đi các bác. Cũng ở ngoại ô rộng rãi, thoải mái.
-- Nước nôi các thứ và ăn uống, .... thì campuchia như bình thường bác Buglover ơi, vì nhiều người mà.
-- Đúng rồi, Chủ nhật này off định kỳ, sẵn bàn luôn dự án Đà Lạt. Welcome tất các các Xe cổ - xe cũ các loại, các bác ơi.
Các bác cho ý kiến nhé.

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám
Cá hô nói:
buglover nói:
-- Hay mình off ở quán của bác Buglover đi các bác. Cũng ở ngoại ô rộng rãi, thoải mái.
-- Nước nôi các thứ và ăn uống, .... thì campuchia như bình thường bác Buglover ơi, vì nhiều người mà.
-- Đúng rồi, Chủ nhật này off định kỳ, sẵn bàn luôn dự án Đà Lạt. Welcome tất các các Xe cổ - xe cũ các loại, các bác ơi.
Các bác cho ý kiến nhé.

Em tắc xông nhất trí 100% và mong đến ngày gặp mặt anh em!

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
Cá hô nói:
buglover nói:
Các bác cho ý kiến nhé.
hoan hô 2 tay 2 chân ! mời Bác Bún Lớp thiết kế thời gian và hướng dẩn địa điểm nhé !

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Anh Hoàng lại trốn rồi... :D

Em vừa đi khảo sát với khách hàng ở dưới Tân Phú về.
Chiều hay sáng Chủ nhật này là phù hợp vậy các bác?
Địa chỉ thì: gần Ngã tư Ga.... đi từ trung tâm theo đường Nguyễn Oanh (GV), đến cuối đường gặp cầu An Lộc, qua cầu An Lộc 150m thì bên phải có đường An Lộc thì rẽ vào, sau đó có biển chỉ dẫn tới quán ăn Thiên Khánh.
Để em xem cách nào để đưa cái bản đồ lên đây.

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
Có cái này em nói nhỏ, các Bác nghe rồi bỏ quá cho em nhé : Bác Giaixom sắp có dự án Nissan Datsun GT, 6 máy nhìn rất hầm hố, có thể sánh ngang Ngựa hoang Mút Tang chứ chẳng chơi.hình như dòng này còn rất ít, gần như tuyệt chủng rùi.Các Bác cố kèo nèo Bác í đi đợt này, Bác í cho rửa mắt

em nó từa tựa thế này ạ !

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám
buglover nói:
cyberedsun nói:

Địa chỉ thì: gần Ngã tư Ga.... đi từ trung tâm theo đường Nguyễn Oanh (GV), đến cuối đường gặp cầu An Lộc, qua cầu An Lộc 150m thì bên phải có đường An Lộc thì rẽ vào, sau đó có biển chỉ dẫn tới quán ăn Thiên Khánh.

Tui thì cứ sáng sáng tà tà lên đó nhâm nhi cafe bia... chờ các anh đến.

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
buglover nói:
cyberedsun nói:

ha, ha gần bãi xe nhà em, ok, 9h e có mặt trà rịu với Bác " Công Tử Sài Thành " nhé