Hạng C
15/6/16
851
1.128
93
40
Bà con thích Vario thì tùy, nhưng tính ra thua xa AB VN trừ mắt thẩm mỹ

Ghê nhất của Vario là bị lỏng cổ, niễng,. sau thời gian 1 2 năm
Bà con theo trào lưu, mác nhập mua Vario nhiều, nhưng nghiên cứu kỹ linh kiện lắp trên xe nhập indo thua xa x

Nếu để ý sẽ thấy linh kiện lắp trên con Vario chất lượng thua xa xe lắp ráp VN.

Hạng C
1/4/07
823
706
108

Thong tiin đâu vậy a. Mình dag đi 2018 nay hơn 30k. Chưa thay j chỉ thay nhớt thui

Hạng B2
26/9/17
145
148
43
39
VIETNAM
U40 rồi thì còn mấy năm nữa đâu mà lăng tăng xe này xe nọ hả ! Thích thì mua đi , hưởng đi khi còn sức . Còn thánh YouTube nói rung đầu thì tui nghĩ có xe nào ko rung , bla bla bla .,.,.,., SH còn rung huống chi AB . Tui 1 mình thôi mà chạy 3 xe ( 67,sirius, Vision ) sáng thích chiếc nào thì lôi ra chạy chiếc đó .

Hạng C
20/3/17
937
15.118
93
U40 rồi thì còn mấy năm nữa đâu mà lăng tăng xe này xe nọ hả ! Thích thì mua đi , hưởng đi khi còn sức . Còn thánh YouTube nói rung đầu thì tui nghĩ có xe nào ko rung , bla bla bla .,.,.,., SH còn rung huống chi AB . Tui 1 mình thôi mà chạy 3 xe ( 67,sirius, Vision ) sáng thích chiếc nào thì lôi ra chạy chiếc đó .
bữa chạy attila của bạn khoont rung tí nào , chỉ hơi hú nồi khi tốc độ trên 60, khá bám khi nhích ga là giật cục , bộ nồi honda coi vậy mà ko ngon bằng sym

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Hạng D
31/3/11
1.385
1.893
113
40
tèn ơi diễn đàn ô tô mừ lên đây hỏi AB, lộn chuồng rồi thím ơi! qua diễn đàn mô tô sài gòn mà hỏi đi thím!

• Haha
Reactions: Elec001