Tập Lái
9/8/04
4
0
0
em mới chụp được em này, em nó nằm ngay ở chỗ Bảo Minh (phố Ngô Quyền), post lên cho các bác chiêm ngưỡng và bình loạn

Kinh nghiệm "chộp" xe còn chưa có mong các bác thông cảm.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Ảnh của BMW M5!!

Vui nhỉ, chú này đi đâu cũng bịt tai . Càng bụi bặm nhìn càng chiến . ĐẸP

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Hix, tai em này có vấn đề hay sao í các bác nhỉ. :D Muh bác này chẳng làm bảo hiểm cho em nó gì cả àh. Anh em mình chạy ra vặt chữ M5 về chơi đi [8D]:):D

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Em M5 này mang biển Lào, chủ xe là con một Phó TGĐ một TCTy lớn ở HN.

Hạng B1
3/3/05
93
0
0
HN

Trích đoạn: heavyrain2408

Hix, tai em này có vấn đề hay sao í các bác nhỉ. :D Muh bác này chẳng làm bảo hiểm cho em nó gì cả àh. Anh em mình chạy ra vặt chữ M5 về chơi đi [8D]:):D
Bắn đinh tán vào chữ M5 đấy có khi còn đau hơn bị vặt mất ấy chứ :D

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

Trích đoạn: heavyrain2408

Bị vặt mất chữ M5 thì Bảo Hiểm nó cũng bó tay, chắc ra An Dương Vương tiện 1 cái khác vậy (hàng khó: 20.000 theo lời WM :D)

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

nhìn chiếc M5 làm em nhớ đến ngày xưa khi mua được chiếc xe máy DD của Nhật các bố trong cơ quan đã bọc cái yên xe vì sợ ngồi nó mất gin, cất 2 kiếng chiếu hậu, mua ống nước nhựa trong bọc mấy cái gác chân, dán keo xe, tháo 2 đèn xi nhan sau vì sợ bị qụet gãy...nhìn buồn cười quá
Chiếc này đội 2 cái nón nhìn quê 1 cục, đã là con ông lớn TW, chơi xe đắt tiền mà sợ bị bẽ tai....cái này ống mấy cha tỉ phú sợ mất dép đi chân không mà cặp nách dép khư khư

Tập Lái
18/7/04
2
0
0

Chiếc này đội 2 cái nón nhìn quê 1 cục
Nghe bác nói như thế này thì em thực sự chia sẻ với bác về sự kém hiểu biết của bác, xe máy làm thế để người ta sử dụng suốt cả thời gian đi xe, còn như con M5 trong ảnh thì chắc là chỉ khi đỗ người ta mới xài. Mà em chẳng hiểu đến khi bác giàu có, bác có xe bác thế nào chứ theo thiển ý của em thì tránh voi tránh chó chẳng xấu mặt nào;);)

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: zorro

Nghe bác nói như thế này thì em thực sự chia sẻ với bác về sự kém hiểu biết của bác, xe máy làm thế để người ta sử dụng suốt cả thời gian đi xe, còn như con M5 trong ảnh thì chắc là chỉ khi đỗ người ta mới xài. Mà em chẳng hiểu đến khi bác giàu có, bác có xe bác thế nào chứ theo thiển ý của em thì tránh voi tránh chó chẳng xấu mặt nào;);)

Bác Thang Zorro lại quá lời rồi[8|]