18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
abumap nói:
Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
Nếu vậy ctich chơi thêm cho e mấy cái này nữa nhé
http://m.ebay.com/itm?itemId=291037259038
Trời, giờ hỏi lại tới 12 link. Bên ship nó không thèm trả lời luôn kìa. Hổm rày mắt mủi kiểu gì mà cứ nhầm lẫn, hỏi tới lui 3 lần rùi.
tai tập trung cải lộn với ông chủ gara đó mà
Lo chuyển tiền nhanh để ship kìa, ở đó mà ngắm mây ngắm gió...

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
Pinga nói:
corolla95 nói:
nguyengiao nói:
Xe em hơi bị lì lợm, "pháp sư" vẫn chưa tìm ra bệnh, dù tình trạng xăng lửa đang ngon ;-(
2.0 thế hệ 3s thế thôi , đề pa thua innova xa lắc nhưng dụ chút 120 ngon ơ . e mới đạp 120 sáng nay ở bến cát may chưa dính bb hehehe
Lễ lớn này có họp không bác Cò?
@ bác Đạt : hôm bửa hình như mình lục trong mớ đồ còn 1 cái mobin sừơn trong delco của corola hôm nào gặp mình đưa bác coi còn xài đựoc thì để làm sơ cua nhé

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng  sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
Em cũng đang tìm...con Na cũng thiếu cái này!

image của NguyenGiao, trên Flickr

Hạng C
18/10/11
889
97
28
Lễ này chắc e ở hn. Lại lỡ hẹn với các bác rồi.
Hay thứ 3 tuần sau làm cái đi mấy bác

Hạng C
18/10/11
889
97
28
corolla95 nói:
nguyengiao nói:
trung76cahg nói:
nguyengiao nói:
Xe em hơi bị lì lợm, "pháp sư" vẫn chưa tìm ra bệnh, dù tình trạng xăng lửa đang ngon ;-(
Bệnh gì mà pháp sư tìm chưa ra vậy bác???
Máy bị rung khi nổ garenlty bác ah!
@corolla95: bác có nhầm không? sendan 2.0 mà đề pa thua inova? Trước đây em đi con Mazda Premacy có 1.8AT mà Ỉn hok có vé về mọi mặt!!!
sedan 2.0 của bác là 3s thế hệ cũ . Innova kg phải sedan, chạy cầu sau nhưng xác nhẹ và máy bốc lắm . bác ăn nó e thua bác liền á
con ghia trc của em y như premacy bác , 1.8 mà theo nó vất vả đấy
còn rav4 e cùng đậu đèn , Ỉn nó làm ụt phát e hửi khói thí mụ nội à
Đề pa nhanh còn dí mấy thằng bẻ kiếng đó, hehe

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
nguyengiao nói:
phuongha nói:
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee

nguyengiao nói:
phuongha nói:

Mình đang tìm cái đèn giống cái này có bác nào biết ở đâu có bán chỉ mình với

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
phuongha nói:
Pinga nói:
corolla95 nói:
nguyengiao nói:
2.0 thế hệ 3s thế thôi , đề pa thua innova xa lắc nhưng dụ chút 120 ngon ơ . e mới đạp 120 sáng nay ở bến cát may chưa dính bb hehehe

Lễ lớn này có họp không bác Cò?
@ bác Đạt : hôm bửa hình như mình lục trong mớ đồ còn 1 cái mobin sừơn trong delco của corola hôm nào gặp mình đưa bác coi còn xài đựoc thì để làm sơ cua nhé

Em cảm ơn anh Phương trước. Sẽ hậu tạ coffee, hihi.

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng  sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
hôm qua em bận quá, chưa đi lấy được về bác ơi