Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng  sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
Hôm qua Bác k nói E gửi luôn . Mai CN E vào lấy đồ Cam gửi về . Bác quởn k? E mời cafe.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
Mua cái Stanley của 87-91 về gắn vào cũng đẹp mà bác Phương.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Cam87xaxi nói:
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
Hôm qua Bác k nói E gửi luôn . Mai CN E vào lấy đồ Cam gửi về . Bác quởn k? E mời cafe.
Bác Liêm ship một mớ bòng bong kì này mà bất chợt mình quên đu theo 1 vài món, tiếc quá.

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Camry88xamlongchuot nói:
Cam87xaxi nói:
phuongha nói:
@bác Thư : vụ đèn led de sao gặp bác để lấy vậy bác ???
mình đang định tìm cái đèn stop trên kiếng  sau giống camry 92/97 mấy bác có biết ở đâu bán không //?/? định mua về gắn vô bò lá lốt nhìn cho nó soang 1 tí heeeee
Bác Liêm ship một mớ bòng bong kì này mà bất chợt mình quên đu theo 1 vài món, tiếc quá.
Lâu nay bận rộn hỏng seo . Hổm nay quởn , lên ebay xem , lên đây xem thấy các Bác ship thấy ham , máu shopping nổi lên , thế là vạch con 92 ra soi mói dù nó vẫn chinh chiến mỗi ngày với 100km/9l . Vậy mà toi hết gần 10 trẹo tiền ship !

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Nghe đâu đợt Lễ này các Bác Công Chức đc nghỉ dài thì phải . Mình có ốp iếc gì k các Bác ? Hay là mình làm 1 chuyến Miền Tây để thăm mấy đứa E " guộc" của Bác Trung đê ! Nếu không thì Phú Mỹ welcome .P/S : biển Vũng Tàu k biết đợt này vô mùa Sứa hay sao mà hôm qua E với F1 tắm gặp toàn Sứa , ngứa bỏ mịa luôn.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Cam87xaxi nói:
Nghe đâu đợt Lễ này các Bác Công Chức đc nghỉ dài thì phải . Mình có ốp iếc gì k các Bác ? Hay là mình làm 1 chuyến Miền Tây để thăm mấy đứa E " guộc" của Bác Trung đê ! Nếu không thì Phú Mỹ welcome .P/S : biển Vũng Tàu k biết đợt này vô mùa Sứa hay sao mà hôm qua E với F1 tắm gặp toàn Sứa , ngứa bỏ mịa luôn.
Off đê, bác Trung HG đâu lên tiếng kìa.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
truongkhoi2004 nói:
tội con mực đi spa mà gặp phải bác sĩ cát tường
hôm nay nó sao rồi
Bác Khôi hôm nay có chương trình gì ko? Em tính đem con Viva ra làm lại cái máy mà chưa biết làm chổ nào. Hôm trước dán bố mà ko thay chuông, giờ tuột bố còn thêm rốc máy. Bây giờ lại tốn nữa. Viva nó ác cái là ko dám đem thợ bậy bạ, làm xong lại tốn tiền làm tiếp, còn vô hãng thì nó chém...mỏi tay.

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Sáng nay ngồi ngẫm nghĩ , thấy Hội ta toàn những chiếc xe đạt giải nhất k he . Đầu tiên là Xe Ctich đoạt giải : chiếc xe sửa nhiều nhất , Bác Khôi thì có chiếc xe pp gian nan nhất , Bác Cò thì có chiếc Xe độc nhất ( RAV4 rất ít) , Bác Sĩ có chiếc xe to nhất hội , E có thì có Ốp Sừng nhất hội , Bác Phương thì đổi xe nhanh nhất ( 4 tháng 1 chiếc), còn thiếu xót Bác nào thì lên tiếng ah!