Hạng B2
27/9/13
231
83
28
Camry88xamlongchuot nói:
Cam87xaxi nói:
Sáng nay có Bác nào đi sửa xe k? Cafe đê !
Hội mình xe ai cũng phải sửa, chỉ có xe mình mấy tháng nay chẳng phải ...sửa cái gì hết.
tội nghiệp bác wá,sắp mưa xuống rồi,đông sơn phải tranh thủ nắng to lên màu mới bóng,đẹp,bền được.Thôi tui tính vậy,hẹn ông gara sơn xe cho bác trong 1 tuần nếu ko xong,kéo cả hội cam già wa ổng,sửa cho cái tiệm ổng nhỏ lại hoặc cái măt ổng bự ra hoặc bằng bất cứ thủ đoạn nào,nói chung là phải sửa để giữ gìn danh hiệu và uy tín của" ông trùm sữa",í lộn " sửa".

Hạng B1
14/4/14
57
69
18
Bà Rịa Vũng Tàu
Có có ...!!! Có em! mà hem bít con Na gắn vừa hok ta? T3 tuần sau em đi Cam, có bác nào theo mua đồ k?
[/quote]
Bác mua hộ em mấy món đồ cho Corolla nhà em được không?

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Tối nay về nhà hì hục gắn 2 cái led de xem kết quả thế nào . Bà mịa xe giề mà đèn de sáng thế , sáng hơn mấy cái đèn pha của mấy ông 87-91 nữa , hơ hơ!
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

Hạng B2
27/9/13
231
83
28
Camry88xamlongchuot nói:
Lão thợ sơn đang xử cặp kính hậu. Theo yêu cầu, lão muốn lên hình trên OS nên em like aftenoon luôn.

Thấy gơ! Con trai chi mẹc ố hồng kinh rứa!Vậy là hiểu luôn tại sao xe bác bị ngâm lâu luôn rồi đó

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Cam87xaxi nói:
Tối nay về nhà hì hục gắn 2 cái led de xem kết quả thế nào . Bà mịa xe giề mà đèn de sáng thế , sáng hơn mấy cái đèn pha của mấy ông 87-91 nữa , hơ hơ!
Dừng xe đèn đỏ, chuyển sang nhanh ko xe đằng sau nó bóp còi inh ỏi vì nhá đèn đuôi ze kakaka

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
abumap nói:
trung76cahg nói:
Hôm qua nay, đem v2 cho thợ ktra lại toàn bộ máy móc sau khi ktra xong thợ kết luận:
1. Xe a bị mục mắt cá (như đã nói ở phần trước) sau khi lấy cây vít chọt nhẹ vào mắt cá thì nước giải nhiệt trong máy xì ra ào ào.
2. Sau khi mở pô lửa ra ktra thợ tiếp tục phán: xe a từ trước jo chưa làm máy lần nào, ron máy (kg pải ron nắp cò) nhìn bên ngoài đã thấy mục, nhiều khả năng bên trong mục nhiều. Nếu a để vậy chạy có khả năng sẽ làm nghẹt hệ thống làm mát...
Sau khi đắn đo suy nghĩ qd cho thợ rã máy ktra lun.
Sau khi rã máy thợ tiếp tục phán:
3. Ron quá mục.
4. Xe a 4 máy đều bị lên nhớt
5. Bơm nước + đế bơm bị mục dẫn đến kg kín giải nhiệt kg ngon.
6. Bơm nhớt cần pải làm lại hoặc thay mới.
Nghe 1 hồi, chóng mặt, nói với thợ thôi a đừng phán nữa. Giao v2 cho a qd lun.
Ra đón xe ôm về nhà.
Làm chi cho cực bác ơi, thay máy đê hehe
Xăng có thể cạn , lốp có thể mòn , nhưng số máy số khung k bao giờ thay đổi nhé Bác !

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
camry8791 nói:
Cam87xaxi nói:
Dừng xe đèn đỏ, chuyển sang nhanh ko xe đằng sau nó bóp còi inh ỏi vì nhá đèn đuôi ze kakaka
Thanks Bác Camry8791 nhiều nhé! Bác U60 thi công nhanh nhanh đi , hiệu quả đấy .Ctich: xe ngừ ta dọn tới mục âm thanh ánh sáng rầu , chạy tối ngày , xe giề để rèn luyện tính kiêng nhẫn dzậy chời .

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Các bác cho em gia nhập hội với nha. Với tầm tiền của e đang có thì mua dc khoảng chiếc cam đời 90 - 92. Nên mún bữa nào các bác off, cho em đi chung và tìm hiểu về dòng xe này với. Vì sợ mua về ui k có tiền nuôi nó cũng khổ :))

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Cam87xaxi nói:
Cái đích mà tưởng cái đầu