18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

nguyengiao nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Em vừa về LA, mắc cười wa. SG kẹt xe, em thấy kẹt lâu quá nên tắt máy đợi mà quên...,tắt đén,tơi chừng khi hết kẹt đề 1 phát nó rẹt rẹt..., pà mẹ, ngòai sau đuôi quá trời xe bóp kèn, bối rối quá bấm đèn ưu tiên xong nhảy xuống xe,đẩy vô lề.
Cũng may gặp ông bán cái gì đó nhờ ổng đẩy rồi gài số, hết 50k
Trời mưa mới ác chứ...
Chạy xe kiểu này ghế Chủ tịch hội sửa xe chắc chắn hok ai dám cưa
Quyết tâm giữ ghế bác ơi, mấy hum nay bận quá, tối nay chắc cũng ko làm gì được rùi. Hẹn sau lễ sẽ lên chương trình Led liếc và tự tay thay nhớt hộp số...

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113

Ctich về quê chơi à? Dưới đó nhẹo đồ đồng ngon phải biết. Mai chiều mới lên xp được ko biết kịp mua đồ xe ko nữa

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

abumap nói:
Ctich về quê chơi à? Dưới đó nhẹo đồ đồng ngon phải biết. Mai chiều mới lên xp được ko biết kịp mua đồ xe ko nữa
Lại nhẹo nữa, hôm nào tổ chức nhẹo 1 bữa chứ bác.

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113

Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
Lại nhẹo nữa, hôm nào tổ chức nhẹo 1 bữa chứ bác.
Chừng nào nhậu Redbull thì gọy mềnh nhoen! Cafe thì cũng không ngoại lệ !!!

Hạng C
18/10/11
889
97
28

Kẹt xe lâu mau mà bình hết nhanh vậy ct? Hay bình sắp tèo rồi. Xe bác đang sài bình hiệu j vậy?

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113

Chuẩn bị coi champonlit đê

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
phuongha nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Em vừa về LA, mắc cười wa. SG kẹt xe, em thấy kẹt lâu quá nên tắt máy đợi mà quên...,tắt đén,tơi chừng khi hết kẹt đề 1 phát nó rẹt rẹt..., pà mẹ, ngòai sau đuôi quá trời xe bóp kèn, bối rối quá bấm đèn ưu tiên xong nhảy xuống xe,đẩy vô lề.
Trời mưa mới ác chứ...
heeee cai vụ tắt máy mà quên tắt`đèn hình như Nghĩa quên hơi bị nhiều vậy lấn này mất 50k có lẽ sẽ nhớ lâu dài đây
Nếu dây điện zin tắt máy xong mở cửa ra đèn tự tắc nhé ctich, nhớ lần sau làm vậy nha, haha
Khổ nỗi là kẹt xe em tắt máy ngồi trong xe luôn ko có mở cửa mới chết. Đường sáng quên mất tiêu, tới chừng hết kẹt đề 1 phát...,thót tim.
cái vụ bóng đèn sợi đốt nó hút điện bình coi bộ đã ah nha!
4 bóng 10w x 4 = 40w
chưa kể 2 cái đèn pha 80w x 2= 160W
+ 2 bóng biển số 5w x 2 = 10W,
2 bóng đờ mi trước 2 bóng đờ mi sau tc 4 x 2w = 8w
táp lô ok
còn quạt gió nữa chứ
mấy cái đèn phụ hết 58w chứ ít gì
Em thương cái Accquy nên chịu khó ngồi câu LED là vậy đó
mấy bác kêu hết zin em chịu thui

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

abumap nói:
phuongha nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Trời mưa mới ác chứ...
heeee cai vụ tắt máy mà quên tắt`đèn hình như Nghĩa quên hơi bị nhiều vậy lấn này mất 50k có lẽ sẽ nhớ lâu dài đây
Nếu dây điện zin tắt máy xong mở cửa ra đèn tự tắc nhé ctich, nhớ lần sau làm vậy nha, haha
thiệt zậy hả, cái zụ này mới biết lần đầu luôn, ko lẽ khi chạy đóng cửa ko chặt đèn ko sáng?????

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

Camry88xamlongchuot nói:
abumap nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Trời mưa mới ác chứ...
Mua cặp cáp câu bình đi ctich, lở bị thì nhờ xe khác đấu đầu đề nhờ, hoặc dịp tết lễ có e nào hết bình câu cái có xiềng đổ xăng
Lúc nãy mà có dây câu bình cũng thua bác ơi, đường kẹt ko xe nào quay đầu được, để lần sau em kiếm chổ nào trống trống hết bình lần nữa thử coai...
làm sợi dây câu bình 8-9m ji đó để dự phòng lúc nào kẹt xe giống zậy nè!