Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

Camry88xamlongchuot nói:
Cả buổi chiều tập trung rửa cái khoang máy. Nghỉ lễ cũng có việc làm đấy chứ
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

Nhìn cái nắp Cò là thấy bực mình rùi...
Dây phin phải đỏ đỏ xanh xanh nó mới zin ! Ship đê .

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Rửa khoang máy cũng có cái hay, bên dưới bướm ga gần cụ bù ga sáng có cái ống nhựa bị nứt

Ngày mai sẽ giở cửu âm chân kinh ra xem cái ống đó nó đi về đâu, bị nứt như thế sẽ ảnh hưởng gì ko và lên kế họach thay thế mới được.

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113

Camry88xamlongchuot nói:
nguyengiao nói:
Thích...đủthứ nói:
nguyengiao nói:
Sao chưa gì mà đòi tiễn em nó gòy???!!! Cái thứ mà hâm he bán xe nó "dợt" mệt ah nhe!!

Hic, do con cam 95 LE AT đó nó êm ái, cách âm phải nói là rất tốt, cảm giác lái mượt mà hơn Na nhà em, thế là em sinh lòng phụ bạc, he he. Nói dzậy thui chứ chắc là em không bước qua nỗi khó khăn của đợt này rùi, quá nhìu trở lực nên thôi đành nhìn em nó sang sông vậy, hic. Em chưa hâm đã bị dợt đây nè, cái đồng hồ tua chết tiệt, hôm trước nhập viện đồng sơn vẫn chạy ngon lành, nay bỗng giở chứng 
Em đặt hàng cái đồng hồ từ Cam về giá thoả thuận 1tr8, khi về tới SG test thì chỉ lên cái đồng hồ tua máy! Mà bể pas bể kính tùm lum! em k đồng ý lấy giá đó kêu bớt thì cửa hàng không chịu! đòi đúng giá 1tr8!!! thế thì dại gì mà mua! Hôm ở Bên Cam em hỏi thì đồng hồ camry 87-91 khoảng 30-40usd thôi, về SG hét giá kinh thật
Đồng hồ 1.8t là rất mắc nha bác. Đồng hồ có tour của 87-91 tại SG cũng chỉ dao động từ 700-1 chai thôi. Camry 92-96 cũng khỏang 1.2 chai trở lại.
Cũng tuỳ thôi , đồng hồ Cam 95 báo E 40US , kêu bớt 35US bán luôn . Vì nó biết đồ Na thuộc loại sắp tuyệt chủng ( thực sự nó còn hiếm hơn Cọt nữa , trừ cái máy) nên nó chém thẳng tay thôi . K giống Cam đc thì mua k đc tui đi chỗ khác , chạy theo năn nỉ bỏ mịa lun . Đợt này E ké ABu nè : 1 họng ga đầy đủ cảm biến , ống nc , ống hơi 25US , hộp ECU Airbag 15US , toàn bộ ống hơi +ống nước trong khoang máy free .

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Cam87xaxi nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Cả buổi chiều tập trung rửa cái khoang máy. Nghỉ lễ cũng có việc làm đấy chứ

Nhìn cái nắp Cò là thấy bực mình rùi...
Dây phin phải đỏ đỏ xanh xanh nó mới zin ! Ship đê .
Ship ròai, nằm 1 đống ở nhà kìa, chuẩn bị sau lễ thay vào nè.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Cam87xaxi nói:
Camry88xamlongchuot nói:
nguyengiao nói:
Thích...đủthứ nói:
nguyengiao nói:
Sao chưa gì mà đòi tiễn em nó gòy???!!! Cái thứ mà hâm he bán xe nó "dợt" mệt ah nhe!!

Hic, do con cam 95 LE AT đó nó êm ái, cách âm phải nói là rất tốt, cảm giác lái mượt mà hơn Na nhà em, thế là em sinh lòng phụ bạc, he he. Nói dzậy thui chứ chắc là em không bước qua nỗi khó khăn của đợt này rùi, quá nhìu trở lực nên thôi đành nhìn em nó sang sông vậy, hic. Em chưa hâm đã bị dợt đây nè, cái đồng hồ tua chết tiệt, hôm trước nhập viện đồng sơn vẫn chạy ngon lành, nay bỗng giở chứng
Em đặt hàng cái đồng hồ từ Cam về giá thoả thuận 1tr8, khi về tới SG test thì chỉ lên cái đồng hồ tua máy! Mà bể pas bể kính tùm lum! em k đồng ý lấy giá đó kêu bớt thì cửa hàng không chịu! đòi đúng giá 1tr8!!! thế thì dại gì mà mua! Hôm ở Bên Cam em hỏi thì đồng hồ camry 87-91 khoảng 30-40usd thôi, về SG hét giá kinh thật
Đồng hồ 1.8t là rất mắc nha bác. Đồng hồ có tour của 87-91 tại SG cũng chỉ dao động từ 700-1 chai thôi. Camry 92-96 cũng khỏang 1.2 chai trở lại.
Cũng tuỳ thôi , đồng hồ Cam 95 báo E 40US , kêu bớt 35US bán luôn . Vì nó biết đồ Na thuộc loại sắp tuyệt chủng ( thực sự nó còn hiếm hơn Cọt nữa , trừ cái máy) nên nó chém thẳng tay thôi . K giống Cam đc thì mua k đc tui đi chỗ khác , chạy theo năn nỉ bỏ mịa lun . Đợt này E ké ABu nè : 1 họng ga đầy đủ cảm biến , ống nc , ống hơi 25US , hộp ECU Airbag 15US , toàn bộ ống hơi +ống nước trong khoang máy free .
Vì Na thuộc hàng Châu Âu mà thằng Ebay và Cam bú chia là khách hàng của mẽo nên tìm đỏ con mắt là đúng rùi.

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113

Camry88xamlongchuot nói:
Không phải tìm cái cọc bình dễ đâu nha bác Thư nhé.

Ái chà , cái hộp đo gió bị khui ràu => mất zin => chạy hổng ngon , cái nắp bình dầu théng cột dây nữa kìa , mà xe Ctich như dzậy đâu có đc => thay đê !