Hạng C
22/8/13
557
504
63
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

datpq nói:
hiland nói:
abumap nói:
A ở LĐ ở đâu, trên đó lớp của e cũng có mấy đứa
E làm ở huyện lạc dương. Phía bắc tp đà lạt.
Camry91 nhà em năm ngoái gả cho một bác ở đức trọng.  
Đức trọng cũng không xa chỗ e lắm.

Hạng B2
27/9/13
231
83
28

camry8791 nói:
Camrywagon88 nói:
truongkhoi2004 nói:
Cả hai ngày trời hàn hàn, rồi gõ gõ. cuối cùng cũng xong rồi nè
nhưng mới được cái khung
Phen này thì con le có cái nhà đàng hoàng để ở rồi
Hôm qua làm xong thì thấy bác Nghĩa, bác Thư gọi. nhưng mệt quá không đi nỗi nữa
Ôi niềm ao ước của e! ráng làm kiếm tiền mua cái vườn đặng để cái xe giống bác khôi mới được.Bác đừng lợp tôn nha,nhựa lấy sáng cũng ko nên,bác câu dây kẽm thành lưới xong rôi thả dàn bầu hay mướp lên,nhìn thiên nhiên phải biết luôn!
Mấy cái dàn cây leo hoà mình với thiên nhiên, trông rất mát mắt
Bên em có cây trang leo (có nơi gọi là cây bông giun) cũng trong sau gara,
Sáng ngày dọn lá với bông hoa của nó xong muốn quạu luôn  [/:)] chưa kể nó rơi vào cái khe gió dưới gạt mưa sau nắp capo trước, nhìn nó là muốn 

Tài xế đi xe nào thì don xe đó, Còn mình tự đi mà dọn hàng ngày chắc nữa rầu rĩ, chưa kể trời mưa nó dính bết bết vào nhau, nếu bác vội đi đâu nữa thì 
Ờ cũng căng hén! Để si nghi coi còn cách nào hay ho hơn hông, tôn với nhựa chỉ hợp với mấy e công nghiệp inova,fortuner hay ráng lắm là mấy chiếc bánh mì 92-96 :) thôi,chứ form zippo 87-91 của mình nó phải được đặc cách theo kiểu khác bác nhỉ!

Hạng D
12/10/11
1.167
901
113
HCM

Cứ tole hoặc tấm lợp PVC cho nó lành bác ơi. hồi trước phía trên là hoa giấy, ngoài ra còn có 1 cây mận, 1 cây xoài bên hông. Hoa rơi, mận rớt lũ khủ, xoài thì chảy mũ. cứ sáng ra nhìn cái xe là oải lắm

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

hiland nói:
abumap nói:
Ồ, vậy là mai mốt đi Langbiang có bạn nhẹo rùi. Bạn e có thằng Sơn, Trung PC 46, Toàn P2
Hẹn dịp giao lưu với các bác.
Thời tiết nóng nực lên Lâm Đồng giao lưu hả? :)

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon

truongkhoi2004 nói:
Camrywagon88 nói:
truongkhoi2004 nói:
nhưng mới được cái khung
Hôm qua làm xong thì thấy bác Nghĩa, bác Thư gọi. nhưng mệt quá không đi nỗi nữa
Ôi niềm ao ước của e! ráng làm kiếm tiền mua cái vườn đặng để cái xe giống bác khôi mới được.Bác đừng lợp tôn nha,nhựa lấy sáng cũng ko nên,bác câu dây kẽm thành lưới xong rôi thả dàn bầu hay mướp lên,nhìn thiên nhiên phải biết luôn!
ôi vậy là bác giống sở thích của em nè, e cũng có cái thú điền viên dù mới có 31 tuổi thâu
Nhà em trước mặt là sông. trong nhà có chim, có cá, có hoa ... đủ cả.
Nghe thấy phê ah nha, phải chứng kiến một bữa

Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113

datpq nói:
truongkhoi2004 nói:
Be Anh Duong nói:
Xe bác Khôi nét (đẹp) ghê
Thanks bác
con đỏ đô của bác sau rồi ?
Nghe đồn ko tìm ra đối thủ nên bác chủ đang bực mình!
Hì, em nó cũng thương Anh công chức hỏng biết gì về xe nên ngoan ngoãn dễ bảo. Kế hoạch sắp đến là chờ nắng lên cho em nó đi làm đẹp tý để về khoe các bác, còn trước đây datpq khoe rồi.

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113

camry8791 nói:
hiland nói:
abumap nói:
E học tại trung tâm CTri của quận Thủ Đức
Cao cấp à bác. Bác làm ca thủ đức phải không ạ.
Diện cơ cấu đây 
E thuộc diện quy hoạch mà, nhưng mà là quy quạch, giải toả trắng, hehe

Hạng B2
27/9/13
231
83
28

truongkhoi2004 nói:
Camrywagon88 nói:
truongkhoi2004 nói:
nhưng mới được cỗi cái hồ khung
ôi vậy là bác giống sở thích của em nè, e cũng có cái thú điền viên dù mới có 31 tuổi thâu
Nhà em trước mặt là sông. trong nhà có chim, có cá, có hoa ... đủ cả. 
Vừa thích vừa có như bác là sướng rồi,tui mới được vế đầu thôi.Có miếng đất ở thủ đức phải bỏ hoang đó rồi vô quận 5 ở chung cư.Sông thì ko có,có môi cái hòn non bộ xài chung cho mấy trăm hộ,chim thì mơ cũng ko thấy được,cá thì nước dơ wá nên chít mịa hết rồi,hoa thì chỉ trồng được mỗi xương rồng do sân phơi đồ nhỏ wá trồng mấy loại kia chiếm hết ko gian.Bác ở đâu?có dịp wa nhà bác tắm sông,câu cá,bóp chim bác chơi í lộn bắt chim

Hạng C
22/8/13
557
504
63

camry8791 nói:
hiland nói:
abumap nói:
Ồ, vậy là mai mốt đi Langbiang có bạn nhẹo rùi. Bạn e có thằng Sơn, Trung PC 46, Toàn P2
Hẹn dịp giao lưu với các bác.
Thời tiết nóng nực lên Lâm Đồng giao lưu hả? :)
Weo căm bác.

Hạng B2
27/9/13
231
83
28

Lâu wá rồi ko gặp [URL=http://s28.photobucket.com/user/mapmap9999/media/Mobile%20Uploads/20