V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.920
93
otosaigon.com
RE: anh em xem con Nissan GTR 2009 nào

Hình như em GTR này được các chuyên gia của Audi tư vấn thiết kế ?

Hạng C
25/4/08
676
33
28

Trích đoạn: V2

Bác lấy đâu ra cái này thế? Xe Nissan, Nissan tự thiết kế đâu cần đến hãng khác

Hạng B1
19/2/08
64
4
8
14
SGN

Trích đoạn: nickviet07

Cái này thiên hạ bảu "BÍT THÌ NÓI, KHÔNG BÍT THÌ BÓI" đấy bác:D:D:D

Hạng C
25/4/08
676
33
28

Trích đoạn: chuotden

Trích đoạn: nickviet07

Cái này thiên hạ bảu "BÍT THÌ NÓI, KHÔNG BÍT THÌ BÓI" đấy bác:D:D:D

Cái chuyện này mình mới nghe đó, nếu bác nói Audi giúp thiết kế chiếc này thì cho link đê

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

Trích đoạn: canadabuon

trong cuộc chạy đua sàn xuất xe thể thao ..người nhật đã chứng tỏ là họ đã làm được những cái mà người ý và người đức ko thể làm được ..., tất cả các tiêu chí của siêu xe đều hài hòa và thân thiện với người mê oto ...., công suất , sức mạnh , thiết kế , giá thành .....,nissan sắp sửa tung ra phiên bản có tốc độ khủng khiếp hơn cho dòng GT-R là GT-R spec V ...,thay vì nhập các loại siêu xe đắt tiền nhưng không phát huy được giá trị sử dụng chiếc xe như lambo , ferrari , nhập GT-R thì có lẽ hợp lý hơn , ..có thể dùng GT-R đi lại hàng ngày , chứ cứ vác bò ngựa ra chạy đường ổ voi , ổ trâu ở VN thì chán lắm các bác nhỉ .,...

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Re: RE: anh em xem con Nissan GTR 2009 nào

@V2 : Hãng Nissan thì có liên quan zì đến Audì hửa bác !?
may ra thì có như này thui : [link=http://www.renault.com/renault_com/en/main/10_GROUPE_RENAULT/_51_Alliance/index.aspx]The Renault-Nissan alliance Principles and objectives of the industrial and commercial partnership
[/link][link=http://www.renault.com/renault_com/en/main/10_GROUPE_RENAULT/60_Acteur_mondial/40_Fabrication/index.aspx]38 sites, 17 countries An Indutrial Internatinal Organization...
[/link]

Hạng B1
20/3/08
65
0
6
Re: RE: anh em xem con Nissan GTR 2009 nào

sắp tới còn có GT-R V nữa cơ các bác ah cứ đợi mà coi ^^ con này moi la hang khung

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com
kanz_min nói:
nếu xét vào đk siêu xe như bác đã từng đề ra thì nó ko phải, nhưng bác có biết nó tăng tốc 0-100km/h trong thời gian bao nhiêu ko ạ??? ^^

Gia tốc 0 - 100km/h : 3.5s ; nếu kích hoạt chế độ Launch Control thì chỉ có 3.2s thui bác ạh, về gia tốc thì thắng triệt để & toàn diện hầu hết những anh gọi là siêu xe Mỹ, Đức, Ý... thật ra chỉ thua 1 vài xe như Bugatti Veyron, Enzo Ferrari, Koenigsegg CCX thui ^^

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com
V2 nói:

Xe này hoàn toàn do Nissan thiết kế bác ạh, cụ thể Chief Designer là ông Hiroshi Hasegawa & Chief Engineer là Kazutoshi Mizuno. Khi thiết kế chiếc GT-R này, Nissan muốn phải tạo ra 1 chiếc siêu xe đúng nghĩa Nhật Bản, 1 chiéc siêu xe độc nhất của Nhật Bản nói riêng - của Châu Á nói chung mà ko phải là 1 siêu xe của Mỹ or của châu Âu... Và kết quả đã chứng minh hùng hồn cho sự thành công thần kỳ ngoài mong đợi của Nissan ^^

Tập Lái
16/11/08
13
0
0
50
Trong ha?ng cua em co' mot em GTR nam` chet queo roi` may bac oi . Thang nao` bo? duong` vao trong binh` xang nen bay gio` nam` ddo*i. phu. tung` thay the' ...em se upload hinh` cho may bac xem