Hạng C
17/7/11
850
1.213
93
Em mới bảo trì xe ở Isamco hôm thứ 7, không có em Mit nào bị dính xăng A95 cả, chỉ có bên Mer là bị nhiều, chắc hệ thống béc của Mer nó khó chịu hơn.

Hạng D
3/1/12
1.556
5.256
113
tp.hcm
mình đổ tạm A92 đi qua tết rồi tính tiếp,chứ gần tết nhất tới nơi bị nữa thì mất thời gian ,mấy ngày nay ra đường kẹt xe kinh khủng,chạy lòng vòng trong phố đúng là cực hình.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Em mới bảo trì xe ở Isamco hôm thứ 7, không có em Mit nào bị dính xăng A95 cả, chỉ có bên Mer là bị nhiều, chắc hệ thống béc của Mer nó khó chịu hơn.
Kỹ sư Tạch cho rằng các loại xe đời mới, công nghệ cao đều được thiết kế các thiết bị cảnh báo, tự ngắt khi gặp những sự cố. Vì thế trong những trường hợp xe ô tô tự ngắt sau khi đổ xăng A95, người lái xe cần chủ động quan sát để không phải bỏ quá nhiều tiền vào việc sửa chữa, thay thế đồ dùng.​
------​
Như anh Tạch đã nói trên thì khả năng là Mit ko có các thiết bị cảnh báo, tự ngắt​

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Kỹ sư Tạch cho rằng các loại xe đời mới, công nghệ cao đều được thiết kế các thiết bị cảnh báo, tự ngắt khi gặp những sự cố. Vì thế trong những trường hợp xe ô tô tự ngắt sau khi đổ xăng A95, người lái xe cần chủ động quan sát để không phải bỏ quá nhiều tiền vào việc sửa chữa, thay thế đồ dùng.​
------​
Như anh Tạch đã nói trên thì khả năng là Mit ko có các thiết bị cảnh báo, tự ngắt​

Em xem báo thấy Mec, Toy, Hyundai ... đều đã có xe bị. Nhiều khi xe Mit không có thiết bị cảnh bảo thật. :)

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Em xem báo thấy Mec, Toy, Hyundai ... đều đã có xe bị. Nhiều khi xe Mit không có thiết bị cảnh bảo thật. :)

Mit thì mình ko hỏi được anh Tạch, mình chỉ có thể hỏi được hai chuyên gia là anh "mười chín tháng năm" hoặc anh "xì đô tí trum" với câu hỏi:
- Mit có thiết bị cảnh báo, tự ngắt hay ko?

P/s: hai chuyên gia này một thì ko xài Mit, một thì ko xài A95 :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mit thì mình ko hỏi được anh Tạch, mình chỉ có thể hỏi được hai chuyên gia là anh "mười chín tháng năm" hoặc anh "xì đô tí trum" với câu hỏi:
- Mit có thiết bị cảnh báo, tự ngắt hay ko?

P/s: hai chuyên gia này một thì ko xài Mit, một thì ko xài A95 :D
Cách đây vài năm, thòi trộn benzen, Mit cũng một số xe bị hư ống cao su.
Chỉ có tình yêu của Bác mới vượt qua được thôi.
Nếu A95 nhập về chất lượng xấu để giảm giá thành, thì không có lý gì A92 họ nhập tốt hơn. Không biết có chuyện gì thật sự xảy ra.

• Like
Reactions: truongthuyminh
Hạng D
4/2/08
4.576
6.443
113
TPHCM
túm váy là giờ nên đổ gì các bác? em còn 1/3 bình 95 (đổ đúng ngày báo đăng), định 29 Tết ra làm đầy bình để đi mùng 1 và chạy về NT