Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
51
Ô Cấp
Giá 624tr cho bản AT quá cao, em nghĩ mẫu xe này xấu, thô, chả có gì đặc biệt….Nếu ko giảm giá thật mạnh sẽ không có cơ hội trước 1 rừng đối thủ (phải nói là trên cơ): Vios, City, Fiesta, Forte, Accent …… Khó cho Nissan rồi!!!

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
ko hiểu sao đèn headlight ba hiệu xe này khá giống nhau: Innova, zinger, sunny. sợ rằng em nó số phận sẽ hẫm hiu như Livina

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
cowardsp nói:
ko hiểu sao đèn headlight ba hiệu xe này khá giống nhau: Innova, zinger, sunny. sợ rằng em nó số phận sẽ hẫm hiu như Livina
Em thì suy nghĩ ngược lại Bác, như ngày xưa Pickup Nissan Navara cũng có nhiều định kiến đưa ra, nhưng cuối cùng thì giờ em í trùm phân khúc < 700tr.
Em tin em Sunny này sẽ thành công!

Hạng B1
30/9/12
80
27
18
47
Em dự xe này sẽ chỉ đến được với những nhóm kh sau:
1. Những người quá...iu thương hiệu Nis
2. Các hãng taxi. Nhưng để bán được cho đối tượng này thì còn nhiều điều kiện liên quan mà không dễ gì một lính mới như nis vn gồng nổi ( chủ yếu là credit)
3. Những người đang quá máu xe nhưng City đang... cháy hàng.
Hehe, em dzọt!

Tập Lái
31/1/12
35
5
8
Xe_muitran nói:
2. Các hãng taxi. Nhưng để bán được cho đối tượng này thì còn nhiều điều kiện liên quan mà không dễ gì một lính mới như nis vn gồng nổi ( chủ yếu là credit)
Hehe, em dzọt!

City cháy hàng đâu bác, chắc Trong Nam, ngoài bắc mua cọc trước tuần là có, thậm chí nhiều lúc có hàng luôn. nói như kiểu bác thì Sunny hiện tại ở miền trung lại không có hàng mà giao đó kìa, chẳng qua xe mới thủ tục giấy tờ chưa xong thôi, cháy đâu mà cháy, nhà máy xe xếp hàng dài chờ xuất xưởng đó , khi nào cháy nhà máy thì xe mới cháy nha
lại một chiêu cũ ríc của HONDA

Hạng B1
24/2/10
82
1
6
47
Nissan sắp tới còn mở thêm SR phân phối dòng xe Infinity nữa các bro, còn xe Nissan Sunny theo như các bro có tiền thì mua xe nào trong cùng phân khúc của nó...xe chất lượng và rộng rãi, thương hiệu đẳng cấp...bỏ vài triệu gắn mấy đồ chơi nữa là hoàng tráng rồi các bro ạ.

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Đụng giá với Honda City mà Nissan Sunny mắc hơn,thì việc gì đến cũng sẻ đến,Nissan Sunny sẻ ít ai chọn...bằng giá với Honda City còn chưa ăn thua,chứ nói gì cao giá hơn?

Hạng C
6/5/13
881
203
43
haiduongbros nói:
Xe_muitran nói:
Hehe, em dzọt!

City cháy hàng đâu bác, chắc Trong Nam, ngoài bắc mua cọc trước tuần là có, thậm chí nhiều lúc có hàng luôn. nói như kiểu bác thì Sunny hiện tại ở miền trung lại không có hàng mà giao đó kìa, chẳng qua xe mới thủ tục giấy tờ chưa xong thôi, cháy đâu mà cháy, nhà máy xe xếp hàng dài chờ xuất xưởng đó , khi nào cháy nhà máy thì xe mới cháy nha
lại một chiêu cũ ríc của HONDA