Hạng B2
6/4/07
358
49
28
47
Saigon
www.carmen.vn
Bên ngoài thì đẹp nhưng nội thất thì không bằng city của Honda, nếu tầm giá này thì khách hàng lựa chọn City nhiều hơn.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
Cam Vo nói:
Đụng giá với Honda City mà Nissan Sunny mắc hơn,thì việc gì đến cũng sẻ đến,Nissan Sunny sẻ ít ai chọn...bằng giá với Honda City còn chưa ăn thua,chứ nói gì cao giá hơn?
em nhớ đọc thấy giá cạnh tranh lắm mà,ko nhầm thì honda city 540 mt 580 at,còn sunny thì 538 với 588

Hạng B1
30/9/12
80
27
18
47
haiduongbros nói:
Xe_muitran nói:
Em dự xe này sẽ chỉ đến được với những nhóm kh sau:
1. Những người quá...iu thương hiệu Nis
2. Các hãng taxi. Nhưng để bán được cho đối tượng này thì còn nhiều điều kiện liên quan mà không dễ gì một lính mới như nis vn gồng nổi ( chủ yếu là credit)
3. Những người đang quá máu xe nhưng City đang... cháy hàng.
Hehe, em dzọt!

City cháy hàng đâu bác, chắc Trong Nam, ngoài bắc mua cọc trước tuần là có, thậm chí nhiều lúc có hàng luôn. nói như kiểu bác thì Sunny hiện tại ở miền trung lại không có hàng mà giao đó kìa, chẳng qua xe mới thủ tục giấy tờ chưa xong thôi, cháy đâu mà cháy, nhà máy xe xếp hàng dài chờ xuất xưởng đó , khi nào cháy nhà máy thì xe mới cháy nha 
 lại một chiêu cũ ríc của HONDA

Haizz, xin bác đọc kỹ lại comment của e tí. E đâu có nói là hiện nay city đang cháy hàng đâu. Ý e là ' sẽ có những kh không thể chờ để mua dc lựa chọn số 1 thì sẽ...' và cũng khẳng định là e không có liên quan j đến honda đâu mà bác quy chụp như vậy cũng oan cho họ lắm.
Ý kiến là của chủ quan cá nhân, nếu có khác biệt cũng mong các bác tôn trọng vì đây là tiêu chí của diễn đàn mà.

Hạng B2
4/6/13
194
1
18
36
trang bị khá nghèo nàn, ra mắt bây giờ mà còn tang trống sau nhỉ?

Hạng B2
8/5/13
171
24
18
HCMC
Bác nào sale của Niss pm giúp giùm em báo giá và catalogue nhé..Em cám ơn

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113