10/5/17
1.617
1.390
118
Ít ra xe Hàn nó có những cái mà con xe cỏ của ông thèm nhỏ rãi cũng ko có kaka, doanh số honda thì chỉ đi xách dép xe hàn nhưng vẫn cứ tự sướng cho được.Thôi ko cãi nhau vs bọn cuồng nữa cho mệt xác.
Chú em nhảy khỏi miệng giếng nhìn xem xe Hàn nó ở đâu đi kaka

10/5/17
1.617
1.390
118
Thật sự là không nên mua xe trung quốc, dù nội thất ngoại thất đều rất đẹp. Lý do: nhìn cái khoang máy tởm kinh khủng, khoang máy xe Hàn đã tởm rồi, nhìn khoang máy xe trung quốc mới thấy đúng là chất lượng và trình độ còn quá tồi tệ.
Ảnh thực tế MG5 2021 giá chưa tới 500 triệu, sắp về Việt Nam so kè hàng loạt mẫu xe sừng sỏ

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Thật sự là không nên mua xe trung quốc, dù nội thất ngoại thất đều rất đẹp. Lý do: nhìn cái khoang máy tởm kinh khủng, khoang máy xe Hàn đã tởm rồi, nhìn khoang máy xe trung quốc mới thấy đúng là chất lượng và trình độ còn quá tồi tệ.
View attachment 2534645
Chú em nhảy khỏi miệng giếng nhìn xem xe Hàn nó ở đâu đi kaka
xe hàn ở đang ở đỉnh bảng chứ ở đâu vậy chú em, nhìn mãi mới thấy honda đang thoi thóp, kể ra chú em cũng kiên trì nhỉ nói ra là biết văn hóa lùn rồi mã vẫn ráng nói cho được.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
View attachment 2534645
Tởm ntn vậy bác? Chỉ giúp để em mở mang tầm mắt với

10/5/17
1.617
1.390
118
xe hàn ở đang ở đỉnh bảng chứ ở đâu vậy chú em, nhìn mãi mới thấy honda đang thoi thóp, kể ra chú em cũng kiên trì nhỉ nói ra là biết văn hóa lùn rồi mã vẫn ráng nói cho được.
Chú em có biết google là gì không? Xe Hàn nào mà đỉnh bảng thế. Nhảy khỏi cái thị trường thu nhập trung bình thấp để xem đi chú. Thủ râm tinh thần hại lắm đấy hehehe

10/5/17
1.617
1.390
118
Tởm ntn vậy bác? Chỉ giúp để em mở mang tầm mắt với
Chất lượng vật liệu kém, trình độ hoàn thiện kém, sắp xếp khoang máy không khoa học, dây điện lỏng lẻo...
Còn các thánh hưởng thụ cứ nhắm mắt tự thủ râm con xe Hàn mãi không chán. Hehehe thế nên em mới nói xe trung quốc ra là khả năng lớn xe Hàn Quốc không thể tận dụng được lợi thế là xe giá rẻ nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chất lượng vật liệu kém, trình độ hoàn thiện kém.
Chỗ nào kém bác? Nhìn hình biết chất lượng vật liệu luôn, kinh thật, em nể bác thật sự đoá. Còn trình độ hoàn thiện kém chỗ nào, bác chỉ giúp luôn em không thấy

10/5/17
1.617
1.390
118
Chỗ nào kém bác? Nhìn hình biết chất lượng vật liệu luôn, kinh thật, em nể bác thật sự đoá. Còn trình độ hoàn thiện kém chỗ nào, bác chỉ giúp luôn em không thấy
Bác lấy 2 xe Hàn và Nhật đặt cạnh nhau, mở ra xem là biết ngay ấy mà. Em chỉ căm thù xe của trung quốc thôi, còn xe của tất cả các hãng còn lại đều ok. Chất lượng thì theo trình độ sản xuất, giá tiền... người tiêu dùng toàn cầu không dốt hơn các thánh hưởng thụ ở mình đâu. Người ta đã đi ô tô hàng trăm năm rồi, Việt Nam mình mới nở rộ nhiều hơn do làn sóng xe Hàn giá rẻ thôi, sắp tới bọn xe trung quốc giá siêu bèo sẽ thay thế xe Hàn ngay.
Ảnh thực tế MG5 2021 giá chưa tới 500 triệu, sắp về Việt Nam so kè hàng loạt mẫu xe sừng sỏ

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác lấy 2 xe Hàn và Nhật đặt cạnh nhau, mở ra xem là biết ngay ấy mà. Em chỉ căm thù xe của trung quốc thôi, còn xe của tất cả các hãng còn lại đều ok. Chất lượng thì theo trình độ sản xuất, giá tiền... người tiêu dùng toàn cầu không dốt hơn các thánh hưởng thụ ở mình đâu. Người ta đã đi ô tô hàng trăm năm rồi, Việt Nam mình mới nở rộ nhiều hơn do làn sóng xe Hàn giá rẻ thôi, sắp tới bọn xe trung quốc giá siêu bèo sẽ thay thế xe Hàn ngay.View attachment 2534688View attachment 2534689View attachment 2534690
Em chả thấy khác nhau gì rõ rệt về chất lượng qua mấy cái hình này cả

Tập Lái
9/8/21
2
1
3
24
Em chả thấy khác nhau gì rõ rệt về chất lượng qua mấy cái hình này cả
Chất lượng vật liệu, trình độ gia công này nọ qua mấy tấm hình này có thể bác khó nhìn ra được nhưng nói về sự sắp xếp khoang máy khoa học, gọn gàng sạch đẹp như bác kia nói thì khác biệt rõ rệt bác nhé :D
Cùng tầm tiền 550tr
Nissan Almera

Xe Tàu MG5