Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
Bác nào rành photoshop hoặc bác H2design giúp em chỉnh mẫu áo này lại thành bo tay áo, áo Nữ có cổ giống áo Nam luôn. Màu sắc thì lấy màu [BCOLOR=#ffff99]Vàng nhẹ[/BCOLOR] giống màu logo GM. Cổ và bo tay áo vẫn màu Trắng. Logo GMFC&friends màu [BCOLOR=#ff6600]Cam[/BCOLOR] đậm như vậy OK.
View attachment 193641
coá choa đổi áo cũ lấy áo mới hơm lão gay :3dcuoigif:

22/10/13
456
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
nếu không có người trong GMFC làm thì các bác báo em nhé, em làm áo cho. Chứ đừng mang ra mấy chỗ dịch vụ chi cho mắc.
Quần quần - áo áo - giày giày - dép dép thì em lo được ^^

22/10/13
456
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Bác nào rành photoshop hoặc bác H2design giúp em chỉnh mẫu áo này lại thành bo tay áo, áo Nữ có cổ giống áo Nam luôn. Màu sắc thì lấy màu [BCOLOR=#ffff99]Vàng nhẹ[/BCOLOR] giống màu logo GM. Cổ và bo tay áo vẫn màu Trắng. Logo GMFC&friends màu [BCOLOR=#ff6600]Cam[/BCOLOR] đậm như vậy OK.
View attachment 193641
em xin phép góp ý tí về phương diện thời troang: áo màu vàng (như logo GM) mà bác quất logo màu cam, bo tay & cổ màu trắng thì chưa sang (nếu ko muốn nói là giống áo mấy tiệm cơm) :p
Nếu bác không ngại thì đầu tuần em bảo thằng đệ nó vẽ vời cho vài kiểu mà chọn nghen. Theo ý em thì áo màu đen hoặc trắng là ok nhất, iem sẽ cho phối logo sao cho nó fashionable & mạnh mẽ.
Bác HT email dùm iem cái logo GMFC với.

• Like
Reactions: jiji70
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
em xin phép góp ý tí về phương diện thời troang: áo màu vàng (như logo GM) mà bác quất logo màu cam, bo tay & cổ màu trắng thì chưa sang (nếu ko muốn nói là giống áo mấy tiệm cơm) :p
Nếu bác không ngại thì đầu tuần em bảo thằng đệ nó vẽ vời cho vài kiểu mà chọn nghen. Theo ý em thì áo màu đen hoặc trắng là ok nhất, iem sẽ cho phối logo sao cho nó fashionable & mạnh mẽ.
Bác HT email dùm iem cái logo GMFC với.
Cảm ơn bác VFO đã góp ý, đơn giản em nghĩ sao thì đề xuất vậy.
Mẫu áo Vàng và logo Cam thì em dựa vào đây (mẫu đồng phục đội bóng GMFC), không chìm lắm.
Áo đồng phục GMFC - Mẫu mới 2015 - Đăng ký mẫu mới trang 97

Tuy nhiên bác VFO cho là cổ và bo tay màu trắng thì không hợp........em thấy cũng chính xác, có thể thay đổi.

Lưu ý: Bác VFO có thể thiết kế càng nhiều mẫu để ACE lựa chọn, nhưng riêng màu của logo GMFC&friends phải giử nguyên không thay đổi nhé bác. Màu đã đăng ký bản quyền rồi.

• Like
Reactions: jiji70
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Bỏ cái logo OS với cái logo GM với chữ chevoletsaigon đi ... có được tài trợ đâu mà in lên đó bác . Nhìn như cái rừng luôn

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Bỏ cái logo OS với cái logo GM với chữ chevoletsaigon đi ... có được tài trợ đâu mà in lên đó bác . Nhìn như cái rừng luôn
Bác có đùa thì nói em đùa, còn bác nghĩ không ra hay không hiểu thì tốt hơn nên im lặng.
Đang bàn về màu sắc chứ không bàn nội dung áo. Áo đồng phục GMFC không muốn bất kỳ đơn vị tài trợ nào xen vào mà. Áo do ace thành viên tự đóng tiền mà có.

Đã nói là bác nên tìm hiểu kỹ trước khi post bài, cứ làm vậy thành viên mới nghĩ sai hướng hết.

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Chuyện bỏ ,thêm logo hay cái gì đi nữa hãy để thành viên GMFC quyết định.

22/10/13
456
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Cảm ơn bác VFO đã góp ý, đơn giản em nghĩ sao thì đề xuất vậy.
Mẫu áo Vàng và logo Cam thì em dựa vào đây (mẫu đồng phục đội bóng GMFC), không chìm lắm.
View attachment 194855
Tuy nhiên bác VFO cho là cổ và bo tay màu trắng thì không hợp........em thấy cũng chính xác, có thể thay đổi.

Lưu ý: Bác VFO có thể thiết kế càng nhiều mẫu để ACE lựa chọn, nhưng riêng màu của logo GMFC&friends phải giử nguyên không thay đổi nhé bác. Màu đã đăng ký bản quyền rồi.
ok bác HT, cái bộ đồng phục đá banh này nhờ có phối thêm các chi tiết đen nên nó ok hơn á. Bác email dùm em cái logo GMFC nha, em sẽ cho vài option để anh em góp ý và chọn.
Email em: [email protected]