Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em like cho mẫu áo mới, mọi người trước sau đều có đồng phục GMFC&friends version 2.

• Like
Reactions: jiji70
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Chuyện bỏ ,thêm logo hay cái gì đi nữa hãy để thành viên GMFC quyết định.
Thì em thấy nó không đẹp , nên góp ý bỏ đi cho đẹp .. nếu có tài trợ thì đương nhiên phải in lên . Chuyện có nhiêu mà sao mấy bác phức tạp thế ... thoải mái con gà mái đi mấy bác.

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Thì em thấy nó không đẹp , nên góp ý bỏ đi cho đẹp .. nếu có tài trợ thì đương nhiên phải in lên . Chuyện có nhiêu mà sao mấy bác phức tạp thế ... thoải mái con gà mái đi mấy bác.
Nếu bác chỉ cần xác nhận là thành viên của chi hội GMFC thì tụi em sẽ rất trân trọng ý kiến đóng góp của bác. Còn đằng này tự bác cho rằng chỉ là 1 thành viên OS lang thang vào box này chém gió cho vui thì đương nhiên tụi em sẽ không cần những ý kiến như vậy. Chuyện nhà người ta bác xen vô làm gì. Như ngoài xã hội việc con cái vợ con người ta thích bận áo gì đi xe gì mà tay hàng xóm lại chỏ mỏ vô ý kiến cái này đẹp/không đẹp .... thì ai mà chịu được.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Nếu bác chỉ cần xác nhận là thành viên của chi hội GMFC thì tụi em sẽ rất trân trọng ý kiến đóng góp của bác. Còn đằng này tự bác cho rằng chỉ là 1 thành viên OS lang thang vào box này chém gió cho vui thì đương nhiên tụi em sẽ không cần những ý kiến như vậy. Chuyện nhà người ta bác xen vô làm gì. Như ngoài xã hội việc con cái vợ con người ta thích bận áo gì đi xe gì mà tay hàng xóm lại chỏ mỏ vô ý kiến cái này đẹp/không đẹp .... thì ai mà chịu được.
Bác tranguyen rất chí lý. beerguy không tìm hiểu kỹ hoặc nắm rõ nội dung comment nên phát biểu trật đường rầy.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Vậy để em chiêm ngưỡng sự sáng tạo của các bác nha.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Bác VFO giúp em vụ design áo chưa? post cho ace chém phát coi.

22/10/13
456
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Vângggggggggg, mời các bác góp lời vàng ngọc.
Ghi chú:
a. Design này cho áo nam, nữ thì tương tự nhưng cái eo nó chít vào để tôn vinh đường cong tí.
b. Chất liệu: là dân trong nghề, em đề xuất làm thun 4 chiều (98% cotton - 2% spandex) để co dãn & mặc thoải mái. Chất lượng thì bao xài. Nếu muốn thì làm chất liệu cá sấu cũng được.
c. Trong các design này thì thằng em nó chưa có bỏ logo OS. Nếu các bác chốt là bỏ thì em nó mở file, ấn delete là xog. Ngoài ra thì áo còn có ...nút áo nữa nhé :D
d. Giá cả: cây nhà lá vườn nên giá hạt dẻ. Hoá đơn: có nếu cần.
Hàng đây:
1.
Áo đồng phục GMFC - Mẫu mới 2015 - Đăng ký mẫu mới trang 97

2.

3a.

3b và 3c

Chân tình góp ý giúp em nhé! Khi góp ý vui lòng ghi rõ mình chọn mẫu nào (1, 2, 3a, 3b hay 3c) và gợi ý chỉnh sửa j trên mẫu đó.
Kính các bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
1. Mẫu nào em thấy cũng đẹp - mạnh mẽ.
2. Bỏ logo OS.

Các thành viên vào vote giúp nhé.