CHƯƠNG TRÌNH CARAVAN ĐÀ LẠT
Gửi các bác chương trình như sau
Ngày 19-10-2012
sáng 4:00 -> 4:30 Tập trung đường Nguyễn Hữu Cảnh,sau đó xuất phát đi về Biên Hoà e sẽ đón đoàn tại công viên Long Bình . Sau đó đoàn di chuyển tới trạm dừng chân Tân Phú , nghỉ tại đây 20 phút sau đó tiếp tục hành trình tới Tâm Châu Bảo Lộc . A e sẽ nghỉ ngơi và ăn sáng tại đây trong khoảng 1:00 sau đó khởi hành tiếp .
1:00 trưa a e tới Đà Lạt ăn trưa tại quán Hoàng Tuấn đường Huỳnh Thúc Kháng.Sau khi dùng bữa xong,a e về ks Sài Gòn Đà Lạt nhận phòng và nghỉ ngơi.
6:00 chiều a e tập trung đi ăn ốc nhồi thịt và các món nuớng . sau thi dùng bữa xong a e tự do dạo chợ và cafe tối
Sáng 20-10-2012
6:00 -> 8:00 a e dậy tập trung ăn sáng tại ks
9:00 xuất phát đi tham quan các điểm du lịch. cái này sẽ có vài lựa chọn cho a e ( Thác datanla , hồ Tuyền Lâm , Thung lũng Tình Yêu , Thiền Viện Trúc Lâm , Núi Lang Biang) sau thi tham quan xong các điểm a e sẽ dùng cơm trưa tại nhà hàng Ớt Đỏ ,sau đó quay về ks nghỉ ngơi.
6:00 chiều a e tập trung di chuyển ra quán Hương Đồng đường Xô Viết Nghệ Tĩnh,tổ chức tiệc sn cho . Vicky, dinhdung , Os123 .Sau khi dùng bữa xong toàn bộ a e tập trung ra bờ hồ Xuân Hương , tại đây e sẽ tổ chức cuộc đua xe đạp do các cuadoro hội audi fc cầm tài làm 1 vòng quanh hồ (danh sách cuadoro sẽ công bố sau nha)
21-10-2012
Sáng 6:00 -> 9:00 ăn sáng tại ks , sau đó tự do mua sắm , cafe sáng .Đúng 11:00 a e tập trung trả phòng , sau đó di chuyển về lại Sài Gòn . Bữa trưa a e sẽ dùng cơm tại Bảo Lộc , sau thi dùng bữa và nghỉ ngơi xong a e tiếp tục về Sài Gòn nếu tới chiều a e có đói thì a e lại chiến thịt rừng tiếp như mọi lần