Tin Tức & Sự Kiện Autoshow 2009 ở SECC quận 7

Hạng C
14/5/09
942
72
18
Nghe nói Show năm nay bắt mua vé hoặc phải có giấy mời !!! Có bác nào đi về rồi cho e thông tin với, cám ơn

Hạng D
3/9/08
4.594
47.046
113
Có bác nào ở CNL đi không? Tụ họp lại cho vui đi. Em tính chiều tối nay đi đây.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Kết quả thống kê sau Autoshow 2009:

Số người đến tham dự: vài chục
Số người không đến tham dự: Vài chục ngàn
Thành công: Không
Thất bại: Thê thảm
Nguyên nhân: Quảng cáo để bán hàng mà bắt dân đen mua ticket. Tẩy chay lun.

Đó là dự báo . Hạ hồi chưa biết . Em chạy vài chục Km tốn cả thùng xăng rùi còn bắt mua ticket nữa. ...Ứ ưa kiểu này.

Hạng B2
14/7/08
142
0
16
53
Đúng vậy. Sáng nay hí hửng 8 giờ chạy xuống xem. Bảo vệ không cho vào. Pà con lố nhố đứng ngoài cả đống. Cũng chẳng thấy chổ nào bán vé. May nhờ đứa bạn làm trong Liberty dẫn vô. LL năm nay coi cũng được.

Hạng D
3/9/08
4.594
47.046
113
lezard_ke nói:
Đúng vậy. Sáng nay hí hửng 8 giờ chạy xuống xem. Bảo vệ không cho vào. Pà con lố nhố đứng ngoài cả đống. Cũng chẳng thấy chổ nào bán vé. May nhờ đứa bạn làm trong Liberty dẫn vô. LL năm nay coi cũng được.

Vậy là cũng không bán vé sao hở bác? Bác có nhầm không? Vậy show cho ai coi??????

Hạng B2
14/7/08
142
0
16
53
hoadat nói:
lezard_ke nói:

Vậy là cũng không bán vé sao hở bác? Bác có nhầm không? Vậy show cho ai coi??????

Sorry bác. Xem bản đồ thấy có chổ bán vé. Nhưng không thấy có con ma nào ở đó. Hỏi bảo vệ họ bảo đi tìm ban tổ chức mà hỏi:mad:. Post hình ở đây cho mấy bác xem đỡ được không nhỉ?