Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Sáng em lượm lặt trên mạng cái video ngắn quay ai đó gọi dt cho em H kêu nhận sai, xin lỗi gì gì mà ngày mấy cú liên tục vậy. Chưa biết đúng sai sao nhưng nội khủng bố tâm lý (lên làm việc CA rồi nhà báo các kiểu) rồi còn bị làm phiền liên tục kiểu này thì chẳng hiểu còn sức khỏe tâm trí đâu mà lo công việc, cuộc sống. Qua vụ này xong rồi còn chưa biết có vướng tù tội không còn tương lai thế nào nữa. Đúng là một phút review, một đời xì tress.
Chưa chắc b ơi
Qua vụ này kênh lại tăng view ầm ầm
Nhiều người biết tới nữa
Nên nhiều a trong showbit hay làm trò scandal là vậy

Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
"Vin có một tệp khách hàng riêng nên những người có suy nghĩ như bác chỉ đóng góp một phần nho nhỏ vào doanh thu của Vin thôi" ---> Cái này em lượm nhặt ở trên mạng. Nghĩ thấy cũng đúng đúng.
Đúng thế mà bác. Như em này, chả bao giờ có suy nghĩ mua xe Vin. Dại gì đi làm chuột bạch :)))
Mua xe Hàn vẫn yêu nước nhé, đóng thuế đầy đủ nhiều hơn xe Vin nhé bác

Hạng B2
5/9/17
293
381
63
35
qa mấy trang báo " 9 thốn " khi muốn comment phải có ng duyệt mới dc cho đăng thì đa số đều là " vyn nô " hô hào các kiểu mà chắc bọn nó chưa coi video dc 1p , ít ra kêu chủ xe lại họp báo đưa lỗi sai ra coi ben nao đúng bên nào sai, sau khi có kết luận mà còn cố tình nói xấu thi bế lên phường k ai nói . search gg or youtube thi cả list ng báo lỗi, k lo khắc phục , chủ xe bỏ 1 tỏi 2 ra chứ đâu phải lá mít , đòi ra biển lớn mà tư duy còn chèo thuyền thúng thi khi nào tới bờ. bít bao nhiu vụ từ nhà vinhome, tới vinschool đều dùng tiền bịt miệng rõ chán

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
"Vin có một tệp khách hàng riêng nên những người có suy nghĩ như bác chỉ đóng góp một phần nho nhỏ vào doanh thu của Vin thôi" ---> Cái này em lượm nhặt ở trên mạng. Nghĩ thấy cũng đúng đúng.
bởi, mình cũng chỉ là 1 hạt cát so với nó thôi. Nên gì thì gì, khi chọn lựa 1 cái gì hãy nghĩ cho bản thân trước tiên. chứ vì theo phong trào yêu nước hay 1 cái j đó tới khi xảy ra chuyện chỉ 1 mình thôi chứ có ai đi cùng đâu.
ông gogo này cho dù mướn luật sư đi nữa mình nghĩ cũng chọi ko lại, Vin thì cả tá luật sư tầm cỡ sau lưng ai chơi lại nó, tầm ảnh hưởng lớn quá mà.
Vẫn là người tiêu dùng thiệt thòi (ko tính những thẳng 3/// xỏ lá muốn phá hoại)

Hạng D
23/8/08
3.164
1.848
113
45
Chủ video việc gì mà phải sợ, nếu như nó là sự thật và chả việc gì mà phải xóa video cả.

Hạng D
16/11/20
2.888
9.075
113
38
bởi, mình cũng chỉ là 1 hạt cát so với nó thôi. Nên gì thì gì, khi chọn lựa 1 cái gì hãy nghĩ cho bản thân trước tiên. chứ vì theo phong trào yêu nước hay 1 cái j đó tới khi xảy ra chuyện chỉ 1 mình thôi chứ có ai đi cùng đâu.
ông gogo này cho dù mướn luật sư đi nữa mình nghĩ cũng chọi ko lại, Vin thì cả tá luật sư tầm cỡ sau lưng ai chơi lại nó, tầm ảnh hưởng lớn quá mà.
Vẫn là người tiêu dùng thiệt thòi (ko tính những thẳng 3/// xỏ lá muốn phá hoại)
Thiệt tình là hơi thất vọng vì lâu lắm mới có những người dám nghĩ dám làm. Em chỉ khâm phục những người dám nghĩ dám làm như bầu Đức với BĐVN, bác Hải khi còn trong ban quản lý TP, những con người dám nói dám làm. Lúc đầu Vinfast ra tuy hơi thất vọng về chính sách giá không thống nhất nhưng cũng mừng vì người Việt đã có sản phẩm Việt nhưng sau không thất vọng về sản phẩm mà thất vọng về cách cung cấp dịch vụ của Vin.
Em nói ngoài lề tí xin lỗi không biết ở đây có ai ở Vinhome không chứ em cực mất cảm tình với mấy bác bảo vệ tại đây. Nhiều khi nhiều bác grab đưa giao đồ hay chờ đón khách là mấy bác bảo vệ lại đuổi đi ngay và cách nói chuyện cũng rất mất lịch sự. Hay do Tập đoàn Vin quá mạnh nên các cán bộ công nhân viên trong đó mặc định rằng mình có quyền như thế. Giờ qua vụ này thì thất vọng thật sự. Sản phẩm có tốt thế nào nhưng dịch vụ như thế thì dù anh lớn thế nào cũng sẽ luôn có một bộ phận người tiêu dùng dù nhỏ sẽ luôn tẩy chay anh.

Hạng F
29/10/16
12.062
24.774
113
Pháp
Chủ video việc gì mà phải sợ, nếu như nó là sự thật và chả việc gì mà phải xóa video cả.
Chủ xe đang ở VN, nếu ở Mỹ thì còn lâu mới gở xuống, hơn nửa nó còn đưa cho cơ quan bảo vệ người tiêu dùng là xong hàng ....

• Like
Reactions: Dreamline and adng