OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
namanhtranbui nói:
Chả là thợ gắn loa cho em lấy nguồn điện từ ổ khoá mà đúng ra phải lấy từ bình ắc quy và phải gắn thêm cầu chì phòng sự cố. Chẳng hiểu sao cái sub bị hỏng, kèm theo chập điện làm cháy mấy cái cầu chì. Thợ của HMV từ HN vào phải cắt dây điện của hệ thống âm thanh, nối lại cầu chì và em phải chạy xe ra HN để kiểm tra lại.
Khổ thân em quá!
khổ thân bác thật! thế bác trả lời tiêu đề này đi! có còn yêu "em" nữa ko?

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Chắc bác namanh hôm nay còn phải chỉn chu lại bộ âm thanh xong mới ra mắt được.
Lúc nào các bác gặp bác đấy a lô cho em tham gia với nhé (để học hỏi kinh nghiệm).

Thép đã tôi thế đấy...

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
son2 nói:
Namanh đâu rồi, chạy ra Hànội kiểm tra xe mà không ngồi với anh em là không xong đâu nhé. Tôi cứ thuê trẻ con xem ở đâu thấy xe SF màu bạc biển 52 là chọc lốp xì hơi đó.
Mèn ui, trước có lần em ngồi bia hơi Thuỳ Linh (Trần Duy Hưng) - khi ra thì xe bị xẹp lốp, giờ mới biết đó là "thủ pháp" của bác - sau này có ra HN, ngồi đâu chắc tháo biển số cất vào cặp cho chắc cú!

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
phải nói 1 điều với các bác là hàng Huyndai thay rẻ vô cùng =.= em đi 2 con, con mer mỗi lần thay nhớt là ít nhất cũng 2M, riêng Huyndai nhà ta thì....>300k :D hehe chạy ngon, phụ tùng rẻ, kiểu này Toy có ngày bị Huyn qua mặt các bác ạ !!

Hạng C
20/11/07
529
0
16
kekeke... Như vậy là cạnh tranh hok lành mạnh rùi![8D]

Tình hình thế nào rồi Bác namanh ơi...?? và mong là lần này Bác hok có "và em đã khóc"....:D:D:D

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
muakskisses nói:
son2 nói:
Namanh đâu rồi, chạy ra Hànội kiểm tra xe mà không ngồi với anh em là không xong đâu nhé. Tôi cứ thuê trẻ con xem ở đâu thấy xe SF màu bạc biển 52 là chọc lốp xì hơi đó.
Mèn ui, trước có lần em ngồi bia hơi Thuỳ Linh (Trần Duy Hưng) - khi ra thì xe bị xẹp lốp, giờ mới biết đó là "thủ pháp" của bác - sau này có ra HN, ngồi đâu chắc tháo biển số cất vào cặp cho chắc cú!

Cái bọn trẻ con nó bậy quá,em bảo nó chọc cái xe đỗ trước xe bác ai dè nó chọc luôn cả mấy xe đỗ cũng cho nó chắc, thà chọc nhầm còn hơn bỏ sót. Thôi kỳ đại OFF này em với bác cụng nhau 1 chai coi như huề bác nha.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
muakskisses nói:
manhodessa nói:
muakskisses nói:
chi tiết đi bác, vụ gì thế? Santa Fe tệ quá huh?

Cụ Nam đâu rồi , em cũng thấy thợ VN lắp đồ nghê lắm .

Mấy hôm trước gặp bác loanh quanh trên Đà Lạt với 1 em mắt xanh, môi đỏ tóc vàng nhé... keke, em và ku Mèo lang thang đi bộ kiếm cơm, ngoắc bác mà bác làm ngơ
Em lang thang trên DL ( hehe quê của Gấu) nhưng chỉ đi với cu con thôi . Có được đi với em nào đâu ... nói oan em quá . Thấy mấy chú SF chạy mà chẳng thấy có SFC đâu cả .Ngồi nhà uống rượu không thôi mà

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Bác nào từng độ âm thanh hoặc tháo ghế, tháo jack .... cũng nên vào hãng để scan và reset lại. Chuẩn nhất là sau 1 lần thay dầu chừng 5000km, các bác cứ nhờ chuyên gia scan lại cho nó yên tâm. Chứ như bác Tôm, sau khi độ âm thanh chạy gần như không airbag, không ABS, EBD... (lúc test kết quả nó báo như vậy) và đương nhiên ko có cả VDC (xe bác ấy ko cần thứ này ;))