OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Không biết sau sự cố hôm nay ở Hà Tĩnh bác Namanhtranbui còn giữ được "mãi mãi một tình yêu với Santa fe ko nữa?" :D:D:D. hy vọng đây là một sự cố nhỏ để dút kinh nghiệm cho anh em trong việc lắp thêm các thiết bị ko tích hợp sẵn theo xe, may mắn là ko sao, anh em SFC cũng phải thực lòng cám ơn bác Huy đã hết sức hỗ trợ thàng viên SFC (mặc dù đang trong kỳ nghỉ lễ).

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
OH! Thanks Bác Huy nhiều!
@Mua : Cái này phải để khổ chủ báo cáo bác ạ!
@NATB: Đấu giá đồ chơi lamf từ thiện đi em!:D:D:D

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Tình yêu với SF thì chắc vẫn còn chỉ có tình yêu với mấy cái đồ lắp thêm là mất thôi. Qua vụ này càng thấy service của hyundai cũng ok đấy chứ các bác. ngày nghỉ mà còn cho người vào tận Hàtĩnh sửa xe, mà xe lại không phải mua qua HMV. Thay mặt khổ chủ Thanks bác Huy nhé.

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
Chả là thợ gắn loa cho em lấy nguồn điện từ ổ khoá mà đúng ra phải lấy từ bình ắc quy và phải gắn thêm cầu chì phòng sự cố. Chẳng hiểu sao cái sub bị hỏng, kèm theo chập điện làm cháy mấy cái cầu chì. Thợ của HMV từ HN vào phải cắt dây điện của hệ thống âm thanh, nối lại cầu chì và em phải chạy xe ra HN để kiểm tra lại.
Khổ thân em quá!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Ôi, chia buồn với bác, xe mới toanh thế mà phải chịu tổn thất... mấy cái cầu chì. Chỉ là sự cố nhỏ thôi, sau này cẩn thận với mấy thợ tay nghề kém!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
manhodessa nói:
muakskisses nói:
chi tiết đi bác, vụ gì thế? Santa Fe tệ quá huh?

Cụ Nam đâu rồi , em cũng thấy thợ VN lắp đồ nghê lắm .

Mấy hôm trước gặp bác loanh quanh trên Đà Lạt với 1 em mắt xanh, môi đỏ tóc vàng nhé... keke, em và ku Mèo lang thang đi bộ kiếm cơm, ngoắc bác mà bác làm ngơ

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
có bi nhiêu đó mà đọc tiêu đề làm em hết hồn

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Namanh đâu rồi, chạy ra Hànội kiểm tra xe mà không ngồi với anh em là không xong đâu nhé. Tôi cứ thuê trẻ con xem ở đâu thấy xe SF màu bạc biển 52 là chọc lốp xì hơi đó.