Tập Lái
10/1/07
11
0
0
dichvuxe.com
RE: Bác nào có xe cổ cho thuê không?

hic, xe đẹp quá
Bác cho em thông tin chi tiết để có gì khách ngoài đó gọi thì em..... còn biết đường chỉ :)

Tập Lái
10/1/07
11
0
0
dichvuxe.com

Bác ViosWhite ơi, chiếc đó của ai vậy ?
Cho vài thông tin liên lạc đi bác.

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Trích đoạn: zillatn

hic, xe đẹp quá
Bác cho em thông tin chi tiết để có gì khách ngoài đó gọi thì em..... còn biết đường chỉ :)
Bác có thể liên lạc với e theo số 0903426222 e tên công.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

dạ, chiếc cổ trên là của cô chủ nhỏ áo đen bên cạnh á, k biết alô là bao nhiêu

vô tình gặp chủ xinh và xe đẹp nên e làm vài tấm sau khi xin phép ...

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: chaugiahien

độ luôn cửa luôn huh> độc độc
Nói mới nhớ ra, hình như con này trước là do garage Quê Hương làm mà, sau đó bán đi bán lại nhưng chẳng ai dám rước vì máy móc và cả chiếc xe đã bị thay đổi khá nhiều. Nó vừa được thay lại bằng 1 cái máy 1200 rồi. Nếu không nhầm thì tối qua có nhìn thấy nó chạy trên đường NVTroi.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Nếu không lầm thì cũng có hôm mình thấy em nó đậu ở cổng công viên Lê Văn Tám(SG),sửng sốt luôn đấy-nhìn em nó thật ấn tượng!

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: buglover

Trích đoạn: chaugiahien

độ luôn cửa luôn huh> độc độc
Nói mới nhớ ra, hình như con này trước là do garage Quê Hương làm mà, sau đó bán đi bán lại nhưng chẳng ai dám rước vì máy móc và cả chiếc xe đã bị thay đổi khá nhiều. Nó vừa được thay lại bằng 1 cái máy 1200 rồi. Nếu không nhầm thì tối qua có nhìn thấy nó chạy trên đường NVTroi.

Hoa hồng đẹp thường có gai sắc lắm :D - Bác nào máu đua 400m thì PM cho em nhé:D

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Trích đoạn: xdhungviet

chưa hiểu ý bác SGVW , 400m là gì?
LÀ đua đường ngắn đó bác Việt. Xe này nguyên thủy gắn máy và hộp số đua chuyên dùng cho đường ngắn, vì thế máy rất mạnh nhưng chạy trong TPhố kg thể được do toàn số 1 và số 2. Cái này bác SaigonVW biết ỏ4 nhất vì bác í giải thích thế mà.
Sau này để chạy được bình thường thì phải gắn máy thường. Em này hôm bữa sơn màu vàng, do chuyên gia nước ngoài sơn. Tầm cỡ cũng như trang thiết bị xe này ngày đầu xuất hiện tại 1 triển lãm xe hơi 2 năm về trước có nhiều bác trong hội bọ biết rất rõ. Sau đó bác chủ cũ cho sơn lại màu này, và em cũng vô tình gặp cô chủ nhỏ này hôm bữa coi mua xe này. Xe này độ body rất kỹ, bác SaigonVW cho vài lời giới thiệu rõ hơn về em này được không ạ????

Last edited by a moderator: