24/3/10
4.364
3.876
113
Oh hay quá! Bác cho em ké một bộ cho PSD AT nhé. Số cầm chân em đây 0903159020 Em ở hẻm 51 Thành Thái, P14, Q.10
He he pác gần ngay nhà em. Pác hoanganh triton cho em đăng ký 1 bộ sừng nhé, PM giúp em số của pác luôn ạ.

24/3/10
4.364
3.876
113
2 ka này gần nhà mình sao e ko biết ta???:confused: @XÌ TRUM TÍ ĐÔ ka báo cáo làm cách âm cho thằng em hóng với
Xạo nha ku qua nhà anh hoài mà giả bộ hả? Có con BIM 7 chỗ nào ngon bán rẻ hông???
Dzụ cách âm Vaber thì đáng thất vọng đó em ạ. Minh Phú thi công không có hiệu quả như tư vấn giá thì hơi chát hông lẽ giờ anh đòi xiền lại, định lên nhà máy chơi luôn cái vách cabin mà sợ bị từ chối bảo hành.

Chỉnh sửa cuối:
Xạo nha ku qua nhà anh hoài mà giả bộ hả? Có con BIM 7 chỗ nào ngon bán rẻ hông???
Dzụ cách âm Vaber thì đáng thất vọng đó em ạ. Minh Phú thi công không có hiệu quả hông lẽ giờ anh đòi xiền lại, định lên nhà máy chơi luôn cái vách cabin mà sợ bị từ chối bảo hành.
Chết mịa:eek:.. hết nhiu tiền vậy anh.. e ko chắc vì nhiều anh em nói vậy, hao tiền của anh rồi:(.. ko biết tạ lỗi sao đây..Chơi cái vách cabin là ko bảo hành chắc rồi anh.
- E nói bác @monkey47847 chứ anh thì wa hoài phát ớn luôn;)

• Like
Reactions: monkey47847
24/3/10
4.364
3.876
113
Chết mịa:eek:.. hết nhiu tiền vậy anh.. e ko chắc vì nhiều anh em nói vậy, hao tiền của anh rồi:(.. ko biết tạ lỗi sao đây..Chơi cái vách cabin là ko bảo hành chắc rồi anh.
- E nói bác @monkey47847 chứ anh thì wa hoài phát ớn luôn;)
Cũng hết gần 7 củ rùi.:3dgian:
Ngại bị từ chối bảo hành nên hông làm nè em.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: monkey47847