Hạng C
5/11/13
850
662
93
Xạo nha ku qua nhà anh hoài mà giả bộ hả? Có con BIM 7 chỗ nào ngon bán rẻ hông???
Dzụ cách âm Vaber thì đáng thất vọng đó em ạ. Minh Phú thi công không có hiệu quả như tư vấn giá thì hơi chát hông lẽ giờ anh đòi xiền lại, định lên nhà máy chơi luôn cái vách cabin mà sợ bị từ chối bảo hành.
HIHHI lại bóng bàn vụ cách âm, Bác xem vụ này trên xe bác Antoine Vu chưa? Kết quả thế nào ạ?

24/3/10
4.364
3.876
113
HIHHI lại bóng bàn vụ cách âm, Bác xem vụ này trên xe bác Antoine Vu chưa? Kết quả thế nào ạ?
Em và pác Tùng Innnova2222 chưa gặp được pác ấy nghe thử nên chưa biết, lỡ bị thèng em dắt mối tới Minh Phú làm hết gần 7 củ mà chả giảm dc 50% tiếng máy như tư vấn á. Nghe Antoine Vu bảo phải làm cách âm vách cabin mới hết, mà làm vậy thì không được bảo hành nên đành đợi hết bảo hành vậy. Kkkk

Em và pác Tùng Innnova2222 chưa gặp được pác ấy nghe thử nên chưa biết, lỡ bị thèng em dắt mối tới Minh Phú làm hết gần 7 củ mà chả giảm dc 50% tiếng máy như tư vấn á. Nghe Antoine Vu bảo phải làm cách âm vách cabin mới hết, mà làm vậy thì không được bảo hành nên đành đợi hết bảo hành vậy. Kkkk
Bỏ mịa .. chắc trốn luôn ko dám gặp anh luôn quá... cũng tại đi hỏi điều tra ko kĩ.. tại em..Để em khắc phục hạu quả cái nào hay cái đó vậy....

24/3/10
4.364
3.876
113
E ko có sơ múi gì trong này nha ka.. làm gì mà cao dữ vậy ta?:mad:, bữa ka gọi hỏi e thấy ko chắc nên nói ka thấy được thì làm ko thì zọt luôn mà. hix..
Anh Minh tư vấn chắc như bắp là làm xong giảm dc 50 % nên anh mới làm gần xong ổng vọt mịa đâu mất có mỗi con bé đưa giấy tính xiền cho anh. Cay đắng trả mịa cho xong rồi phắn chớ biết kêu ai??? Anh cũng tin là thèng em hông xơ múi vì nhắc tên em ổng còn không biết. Có điều tư vấn cho khách em nên thận trọng với mấy gara không chắc chắn nhé.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Haizz vụ này lại khó rồi, Không bảo hành bảo tỏi thì lại vướng nhỉ? Xe em còn cả năm nữa mới hết. Lại đợi chờ là ....hạnh phúc đây!

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113

Em làm trong AMC. Vật liệu mua vào, AMC gia công, xong vẫn bảo hành bình thường mà bác

Muốn giảm ồn thì phải cách âm cabin và khoang máy mới được, chắc cũng cỡ 50%.

Lão QBee mới vác xe vào làm trong Isamco hôm trước thấy í ới hỏi không biết sao rồi

24/3/10
4.364
3.876
113
Haizz vụ này lại khó rồi, Không bảo hành bảo tỏi thì lại vướng nhỉ? Xe em còn cả năm nữa mới hết. Lại đợi chờ là ....hạnh phúc đây!
Xe em còn 3 năm mới đau chứ. hy vọng nó tự nhiên thủng giàn lạnh để nhà máy tháo da bảo hành. Kkkk:3dcuoi:

• Like
Reactions: monkey47847
Anh Minh tư vấn chắc như bắp là làm xong giảm dc 50 % nên anh mới làm gần xong ổng vọt mịa đâu mất có mỗi con bé đưa giấy tính xiền cho anh. Cay đắng trả mịa cho xong rồi phắn chớ biết kêu ai??? Anh cũng tin là thèng em hông xơ múi vì nhắc tên em ổng còn không biết. Có điều tư vấn cho khách em nên thận trọng với mấy gara không chắc chắn nhé.
Để em đi bóp zái mấy lão kia mới được.Kinh nghiệm xương máu luôn, ko dám nghe ao hồ đồn nữa rồi.. Để qua năm kiếm cho anh cái ốp hông hay ốp trước ốp sau gì đó tặng anh giảm thiết hại.:oops:

24/3/10
4.364
3.876
113
Em làm trong AMC. Vật liệu mua vào, AMC gia công, xong vẫn bảo hành bình thường mà bác

Muốn giảm ồn thì phải cách âm cabin và khoang máy mới được, chắc cũng cỡ 50%.

Lão QBee mới vác xe vào làm trong Isamco hôm trước thấy í ới hỏi không biết sao rồi
Thèng em bán xe cho em nó khè là làm ở nhà máy hay AMC mà tháo da là nó không bảo hành pác ạ. Nghe có rét k? Kkkkk:3dcuoi: