Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
RE: Bác Saigonvw mới tạu xe

Bac Saigonvw ơi !! Em nghi chắc một vài hôm nữa thôi có lẽ 1 hãng xe nào đó sẽ mời bác chạy 1 con xe của hãng ấy qua tham quan 1 triễn lãm xe của họ tại 1 nước châu âu nào đấy . Vì cách đây vài hôm em có xe tin tức thời sự quốc tế có 1 công dân ông này là giáo viên đã mua 1 con xe Volvo hình như em nhớ là 1966 gì đấy thì phải. Bác này đã sử dụng con xe này từ đó đến giờ không thay đổi 1 chi tiết nào của xe và đã đi rất nhiều đồng hồ KM đã chạy qua hình như em nhớ là 20 vòng ( tức khoản 20 vạn dặm thì phải không nhớ rõ nha các bác thông cảm ). Sau khi bác này chạy xe đến triễn lãm thì được đính thân Tổng Giám Đốc của tập đoàn Volvo chúc mừng mời rượi cuối cùng là tặng cho bác này 1 em Volvo đời mới nhất để thay thế chiếc Volvo cổ kia ( Bác này vẫn được giữ lại chiếc Volvo cổ nha ). Hy vọng là bác Saigonvw sẽ được mời dự triễn lãm xe giống bác này nhé chúc bác thành công. Bái phục .... bái phục .....

Còn chiếc này thì em nhớ không lầm thì trong một bộ phim của hollywood thường được truyền hình VN chiếu phim cuối tuần đã chiếu về 1 chiếc xe như thế này thì phải ( rất đẹp ). Phim này của diễn viên chuyên đóng Rambô đóng thì phải ( Anh này là FBI có vợ bị 1 thằng buôn xe cổ dụ giổ ) ngoài lề 1 chút mong các bác thông cảm .
Thôi nhãm qúa em đi đây . Chúc bác saigonvw sớm thành hiện thực nhé !!!

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: Der Fahrer

Ủa mà con này đâu dính gì tới VW đâu bác SG-VW ? Đời này muốn cho nguyên thủy 100 % thì nhớ thiết kế Hệ Thống điện 6 V nhé Bác VW , nghe người ta nói vậy ! Trúng trật trời biết !
, mà nếu đúng vậy , bác kiếm ra cái cục đề Original cũng muốn ...trào ..."máo" rồi nhỉ !
Chơi mà !;);) , công phu bao nhiu cũng ít !

E chào Bác Đè !
Dạ đúng vì ngoài dòng vw E thích về mặt ký thuật, hiệu quả thì xe 2 cửa của Anh trông nó có một vẻ đẹp gì đó khó tả lắm. E cũng có vài chiếc 2 cửa của Pháp và Đức vừa kỹ thuật, vừa đẹp nhưng không hiểu sao vẫn chỉ thích xe của Anh quốc.:D
Mấy chiếc này nguyên thủy là điện 12v rồi Bác ạ ( Đời 1960 về sau mà ) Còn về phụ tùng thì không lo lắm vì đã có internet chỉ lo không có xiền thôi :D

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

Đẹp...vô cùng tổ quốc ta ôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Với chiếc xe này cũng đáng để bác saigonvw bỏ công theo đuổi...và cho đến giờ mới có được em nó.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Hê hê :D
@ bác Đề : tui chỉ mới lụm được cái nón lão Saddam Hussein, hà :D Chắc phải đổi cái màu trắng + bộ smoking trắng + nơ con bướm + xì gà La Havana + giày trắng (có mang vớ đàng goàng) mới cầm vô-lăng em nó được :D
@ bác SaigonVW : chời, nói về mấy cái chiện mần Thủ công, thợ VN khỏi chê ! Bất cứ ngành nghề - lĩnh vực nào cũng mần được :D

Tập Lái
31/10/06
28
0
0
39
làn khói trắng

Bác saigonvw àh! em đi đường cũng đã từng thấy em này,nhung em của bác tuốt lại trông xướng cái mắt ghê.[8D]

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Các Bác làm ơn cho em hỏi mấy cái huy hiệu này có nghĩa là gì ạ ? ??? khó hiểu quá !

Bác Saigonvw mới tạu xe

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

E mới tập tành chơi mấy thứ đồ củ chứ chưa được gọi là đồ cổ như bác, có dịp nào các bác offline alo cho e theo để mở mang tầm hiểu biết với, cell fone của e: 0982.300.400. Cám ơn các bác nhiều lắm lắm!!!!!!!!!!!