Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
RE: Bác Saigonvw mới tạu xe

Blackstorm1317

E mới tập tành chơi mấy thứ đồ củ chứ chưa được gọi là đồ cổ như bác, có dịp nào các bác offline alo cho e theo để mở mang tầm hiểu biết với, cell fone của e: 0982.300.400. Cám ơn các bác nhiều lắm lắm!!!!!!!!!!!

Sao bác ko xin số đt của các bác ấy và chủ động theo off nếu có dịp,chứ bác muốn các bác ấy gọi bác em e ..lâu .

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: tran_thuat_lai

Các Bác làm ơn cho em hỏi mấy cái huy hiệu này có nghĩa là gì ạ ? ??? khó hiểu quá !

Bác Saigonvw mới tạu xe

Huy hiệu Hội hay Nứơc của họ .
@Babinh: Xe của họ điều chạy hơn 1 triệu mile . Mới đây có ông được hãng Sabb cho một chiếc mới cũng vì thế

Last edited by a moderator:
Bị bấm 1 lỗ

BÁC CHO EM GÓP Ý
BÁC PÓT 'MGA' ÍT WÁ
EM TÌM THẤY 4 CHIẾC MGA 1936 VÀ 1 CHRYSLER 1926 MÀ EM HÔNG NÓI CHO BÁC NGHE ĐựƠC
MONG BÁC PÓT MGA NHIỀU HƠN
CẢM ƠN BÁC NHIỀU LẮM:):):):):):):)

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Nghẹn giọng luôn tới giờ mới "phát ngôn" được đấy,đúng là ông trời đã không phụ công lao bác Saigonvw đeo đuổi em này bấy nhiêu năm trời.Chúc mừng bác Diên nhé!Cảm ơn các bác đã post nhiều hình cho AE được mở mang tầm nhìn,nhìn mà thèm ghê!;)

Last edited by a moderator:
12/10/07
2.603
10.462
113

Trích đoạn: saigonvw

Còn chiếc Austin thì là hàng độc nên phải dọn cỡ này cơ

Em xin một chân sai vặt trong kế hoạch vĩ đại này. Nếu bác không ngại thì chủ nhật của em là thuộc về bác rồi, bác sai gì em làm nấy (nhưng em lại không biết làm gì) chỉ cốt có một bài học là làm thế nào dọn một chiếc xe đúng nghĩa.[8|][8|][8|][8|][8|][8|][8|] PM cho em nhá.

Hạng B2
5/3/07
173
46
28

xe COOL wúa các bác ơi!!!!!!Chơi xe kiểu này là Pro quá rùi ! Ngặt cái bước lên xe phải có chỗ xếp Ba-Tong và ngậm ống Vố mới hạp ! Ủa mà con này đâu dính gì tới VW đâu bác SG-VW ? Đời này muốn cho nguyên thủy 100 % thì nhớ thiết kế Hệ Thống điện 6 V nhé Bác VW , nghe người ta nói vậy ! Trúng trật trời biết ! , mà nếu đúng vậy , bác kiếm ra cái cục đề Original cũng muốn ...trào ..."máo" rồi nhỉ !
Chơi mà ! , công phu bao nhiu cũng ít !

Hạng B2
16/7/08
102
265
63
Re: RE: Bác Saigonvw mới tạu xe

Em thề. Khi còn sống em phải có được 1 em vợ đẹp như vầy để ngắm

huhu chừng còn chưa đựoc thì đến 100 tuổi em cũng kg chịu ngỏm đâu

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Re: RE: Bác Saigonvw mới tạu xe

Nhìn lại chiếc xe của lão đầu bạc "Jean Vô Danh" em như gặp lại ông. Nhớ khoảng đầu những năm 90 em còn đậu chiếc Mustang của em chung một gara bên cạnh KS Rex với bác ấy.
Phục bác SaigonWV thiệt là cao thủ chơi xe cổ. Em đã giải nghệ vì không đủ đam mê và kiên nhẫn.
Xin lỗi chủ thớt này, mình vẫn chưa tìm được cái khoá mui mềm cho bạn.