Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Like! :)
Bác chủ thử làm chuyến lên vùng cao road dyno xem xử lý boost control có tốt với altitude không.

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Tuyệt, bác tập trung độ tiếp intercooler, sau khi hết ga bởi map ECU cái boost thêm công suất nhiều nhất là hạ nhiệt độ khí hỗn hợp trước khi vào xy lanh, giảm lực cản của intake và dícharge chỉ tăng thêm một chút oxygen không giúp nhiều cho công suất. Bác thử oversize intercooler xem sao, ví dụ lấy của con bi turbo gắn vào con single turbo.
xui dại bác thế, bác nghiên kỹ rồi hãy làm

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Rửa xe là một cách để cặn kẽ quan xát chiếc xe của mình, từ đó phát hiện ra sớm những vấn đề hỏng hóc có thể xảy ra.

Nói nhiều nhưng mục đích cuối cùng là tối hôm nay lấy xe sạch đẹp đi cua gái...
WRX luyện cho trình lái lên thì ngon chứ cua gái e là không phê bằng Mer Bim ah

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
1000likes
choi Su thế này mới gọi là chơi chứ..hóng kết quả chạy thử của bác

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Nể khả năng tự xử của bác chủ thiệt.

Hàng xóm bảo em ngu nên mới bỏ ra gần 2 tỏi mua Subaru trong khi Merc C200 có 1 tỏi 6. Em nói là em đam mê mà người ta bảo ngu tập 2. Hihi. Em chỉ biết trả lời là khi yêu người ta bị mất lí trí. Kaka.

1000likes
choi Su thế này mới gọi là chơi chứ..hóng kết quả chạy thử của bác

Chơi Subaru mới thấy được sự tự do trong độ xe. Đồ nhiều vô kể. Hổm rài bận quá nên chưa chại dyno được. Cố gắng tối nay chại luôn cho xng.

Hạng D
Hàng xóm bảo em ngu nên mới bỏ ra gần 2 tỏi mua Subaru trong khi Merc C200 có 1 tỏi 6. Em nói là em đam mê mà người ta bảo ngu tập 2. Hihi. Em chỉ biết trả lời là khi yêu người ta bị mất lí trí. Kaka.
Con C200 chạy kiểng thôi chứ sao chạy lại con này kakaka chơi WRX hay STi thì đồ độ càng bao la nữa.... thích nhỉ