Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Hóng... bác chạy nhiều thật, với giờ bay như vậy thì trung bình mỗi ngày phải cầy tầm 150km mới lên được con số đó ~ ko khen em WRX mới là lạ nhé :D
chiếc này mà chạy có 150 thôi hả bác em nghĩ phải 250 chứ hay sợ gầm thấp dễ ăn cản trước

Hạng C
16/9/14
790
501
63
45
đầu tiên chúc mừng bạn đã sở hữu được niềm đam mê của mình. Bạn là 1 người chịu khó tìm hiểu về xe nhất là infor từ nguồn nuớc ngòai và tất nhiên tôi cũng biết bạn biết tiếng Anh. Đó là 1 lợi thế không nhỏ, gia đình người nhà bạn không hiểu sở thích của bạn cũng là bình thường, bạn đã là 1 thế giới khác so với họ. Cái cảm giác không thể share những thứ mình hiểu cho đúng đối tượng tiếp nhận nó bức bối như thế nào! Trước kia cách đây hơn chục năm khi mà internet chưa phổ rộng như bây giờ ở VN, chưa có cả facebook mình cũng phải book và đọc các tài liệu về xe của các magazine từ Mỹ như Top Car, automobil, muscle car...công nhận mình cũng chỉ thích hatchback, wagon chứ không thích sedan, trừ khi sedan được độ từ các hãng danh tiếng. Subaru của bạn thì khỏi nói, đó không chỉ là xe, đó là cả 1 thế giới thỏa mãn bạn. 1 lần nữa chúc mừng nhé!

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
Hình như em nó bị bác chủ đẩy đi rồi. E nhớ không lầm thì 1 lần em thấy e nó lên sàn trong otovietnam

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
28
Hì hâm mộ niềm đam mê của a quá. Mình cũng chuẩn bị lấy e STi nên muốn giao lưu học hỏi a vì mình cũng mê xe performance Japan. A cho mình xin số đt nhe.
2 tỉ 2 ko anh ???

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Hì hâm mộ niềm đam mê của a quá. Mình cũng chuẩn bị lấy e STi nên muốn giao lưu học hỏi a vì mình cũng mê xe performance Japan. A cho mình xin số đt nhe.

Quá ngon bác ơi, bác lấy xe xong giao lưu với anh em nhé!

nhà xe bác chủ hình như nằm trên ql 22b.có lần e đua với bác chủ hướng củ chi an sương thì phải?

Hihi, mình lâu lâu test pô thôi chứ mình không dám chạy. Mấy anh xxx để ý xe mình lắm, bị quắt vô hoài nên không dám chạy...

Wellcome bác Forward, STi xanh xanh xanh đây rồi kakaka
Mời bác cuối tuần này giao lưu với team WRX và STi nhé

@oh-my-god: hôm CN em nói @STi nói vậy cho gọn có WRX mà bác ko hiểu giận em bữa giờ hic

Hihi thứ bảy phải nhậu mới bỏ qua đc. kaka.

đầu tiên chúc mừng bạn đã sở hữu được niềm đam mê của mình. Bạn là 1 người chịu khó tìm hiểu về xe nhất là infor từ nguồn nuớc ngòai và tất nhiên tôi cũng biết bạn biết tiếng Anh. Đó là 1 lợi thế không nhỏ, gia đình người nhà bạn không hiểu sở thích của bạn cũng là bình thường, bạn đã là 1 thế giới khác so với họ. Cái cảm giác không thể share những thứ mình hiểu cho đúng đối tượng tiếp nhận nó bức bối như thế nào! Trước kia cách đây hơn chục năm khi mà internet chưa phổ rộng như bây giờ ở VN, chưa có cả facebook mình cũng phải book và đọc các tài liệu về xe của các magazine từ Mỹ như Top Car, automobil, muscle car...công nhận mình cũng chỉ thích hatchback, wagon chứ không thích sedan, trừ khi sedan được độ từ các hãng danh tiếng. Subaru của bạn thì khỏi nói, đó không chỉ là xe, đó là cả 1 thế giới thỏa mãn bạn. 1 lần nữa chúc mừng nhé!

Cảm ơn bạn. Mình coi film Mỹ nhiều nên biết chút tiếng Anh. Mà với ngành kỹ thuật thì đa phần nhìn rồi bắt chước thôi bạn, đôi khi không hiểu nhưng bây giờ hình ảnh, video đầy đủ nên rất là tiện ích.

Dù sao chia sẽ với các bác trên OS là cũng đủ rồi. Nhà mình thì chỉ hỏi: "Xe này mấy chấm mà có tới 4 pô?"... Em trả lời là "4 chấm chia đều mỗi pô 1 chấm!"