Hạng B2
13/10/15
181
160
43
35
:3dngacnhien: ơ.......................................................................................số sàn hả bác chủ ???????????? Đọc từ đầu tới cuối mê mẩn .................................cái nhà của bác chủ. Phá zin em ấy cũng phải gần 2 tỏi, em tưởng số tự động chớ
xe đua số sàn nó mới thích bác an,dân máu tốc độ họ chọn số sàn thôi

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
:3dngacnhien: ơ.......................................................................................số sàn hả bác chủ ???????????? Đọc từ đầu tới cuối mê mẩn .................................cái nhà của bác chủ. Phá zin em ấy cũng phải gần 2 tỏi, em tưởng số tự động chớ

Số sàn bác ơi. Nếu không số sàn thì em mua xe hiệu khác chạy rồi...

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
40
bóp dái chủ thớt cái. chạy BMW M3 thì đâu dám chạy đường xấu, đèo dốc đâu bác ơi, phải chọn đường đẹp. Còn con Subaru này của bác thớt thì đường xấu cũng chả ngán. Độ bền, tốc độ, sự phấn khích khi đạp ga và cả sự an toàn của Subaru thì miễn bàn, lúa không đủ nên phải chạy mấy em hạng C, đủ tiền là em quất con này ngay.

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
bóp dái chủ thớt cái. chạy BMW M3 thì đâu dám chạy đường xấu, đèo dốc đâu bác ơi, phải chọn đường đẹp. Còn con Subaru này của bác thớt thì đường xấu cũng chả ngán. Độ bền, tốc độ, sự phấn khích khi đạp ga và cả sự an toàn của Subaru thì miễn bàn, lúa không đủ nên phải chạy mấy em hạng C, đủ tiền là em quất con này ngay.

Thật ra em nghĩ M3 chạy đồi núi cũng ngon không kém bác àh, có điều phải thay mâm khác nhỏ hơn, lốp dầy hơn để không bị bể mâm. Subaru WRX là xe performance + trâu bò ở mức giá Ok của thị trường.

Cái xe gì mà độ tùm lum từa lưa, độ không nể mặt a e cùng chạy su gì hết. Ta hận!

Độ xong lên track chạy không ra gì hết... thà để zin có khi xuống dưới 1 phút.

lên 800hp đi bác

Lên 800hp dễ mà bác. Em dán thêm 1 mớ đề can mã lực nữa là xong...

Tập Lái
7/12/15
11
29
13
36
Em vote cho bác vì cái đam mê. Em cũng đang phấn đấu để tự xây garage, tự độ mới là đam mê!

• Like
Reactions: KHOAVAN