Bản AWD, nên chọn Hyundai Santa Fe, Kia Sorento hay Subaru Forester?

• Huyndai Santa Fe

Bình chọn: 9 18,4%
  • Kia Sorento

Bình chọn: 11 22,4%
  • Subaru Forester

Bình chọn: 29 59,2%

• Total voters
    49
Hạng C
5/3/08
884
55.906
93
Sì ghềnh
Mình đi thẳng, nó cúp đầu là nó sai. Cứ cạ thử đi gọi conan xuống lập biên bản cho giam hết 2 xe cho vui. Sợ méo gì :D

P/S: Anh thấy xe em là anh hiểu, lườn bên trái toàn sẹo, thằng nào bố láo cúp đầu kiểu đó là em cho cạ trầy chơi.
Em ghét nhất bọn chạy mất dạy chơi trò cúp đầu. Méo bao giờ nhường.

dEs
11/5/20
2.093
150.269
113
Em ghét nhất bọn chạy mất dạy chơi trò cúp đầu. Méo bao giờ nhường.
Me too, ghét cay ghét đắng tụi đó. Đi đàng hoàng xin đường mình đều nhường, thích làm cha thiên hạ thì chơi :D

• Like
Reactions: hung279
Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
1.Nội thất có màu đen rồi á??? Cách này 2 tuần có là em múc cho đứa em rồi. Bác lại nghe nói rồi chứ em đố bác kiếm ra màu đen.
2. Um có thể do mình bị thương hiệu nó lấn át, trước khi lấy san thì chạy thử sò chán chê tới 3-4 lần gì đó vì dù gì ngoại thất sò nó quá đẹp. Và cái cảm giác vần vô lăng nó lỏng lẻo sao sao đó làm mình k tới được với sò.
Ý kiến cá nhân thôi chứ biết rằng trên đây toàn lão làng không nên cũng k dám hó hé nhiều.

Nghe nói nội thất đen chỉ có ở bản thấp

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
1 người như a chủ thớt thì mua xe mới và đổi xe cứ theo định kì hàng năm hàng quý nên kinh nghiệm lỗ ít khi bán hay tính toán xíu có khi cũng lời hơn là thuê xe chạy nữa nên mình xin mạnh dạn tư vấn a còn Su Bà Rù. Dáng nó vuông vuông nhìn nam tính, mạnh mẽ, chứ không ẻo lả cong cong như thằng Tuscon mới ra.

Xác nhận với anh là ít hơn tiền thuê xe nhiều

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Hí Hí :D

Nói chơi chứ xe ghẻ có cái thú của xe ghẻ. Trên VVK hay có 1 thằng ml đi con GLK đen, chuyên gia chen ra lane ngoài đạp lên rồi cúp đầu cái ào vô giành đường méo xi nhan xin xỏ luôn. Ghét, em canh me nó chơi trò đó em gạt qua sport đạp song song với nó, nó nhá vô em ko nhường cứ giữ thẳng lái chấp nó dám cạ với em ko haha. Mie còn bày đặt hạ kính xuống nhìn, nhìn lại sợ ccc gì nhau. Cứ gặp nó là em chơi, xe ghẻ mà sợ mie gì, giờ gặp em là nó như cún :D.
Xui gặp anh Tí cô, hổ báo trường mẫu giáo mà láo nháo :D