Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
Các bác click vào đây tham khảo thêm thông tin nhé, biết đâu lại kiếm được vài nền tốt đó.

Hạng D
14/6/05
1.590
4.196
113
Đồng Nai
Em mới thoát khỏi dự án SPKT mừng gần chết. Chắc bác biết vụ dự án spkt ?:D

Hạng D
14/6/05
1.590
4.196
113
Đồng Nai
Dạ ý em là mấy dự án này thường là do Công đoàn trường đứng ra làm. Làm nghề tay trái nên e sợ thôi. SPKT đúng là kg thuộc đại học Quốc gia. Dự án SPKT thì banh ta lông rùi và e vửa thoát ra.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
wusnat nói:
peace nói:
Em mới thoát khỏi dự án SPKT mừng gần chết. Chắc bác biết vụ dự án spkt ?:D

Thế bác nhận được đủ tiền?

Em thực sự là không biết cụ thể và chi tiết vụ lùm xùm ở SPKT nên cũng không giám bàn đến. Tuy nhiên dự án bên em không liên quan chút nào đến làng ĐH hay SPKT. Có liên quan chỉ là cách làng ĐHQG cái hàng rào thôi bác ạ. Đất đây đã được xây dựng bài bản và cơ sở hạ tâng đầy đủ rồi. Bác nào mua chỉ cần chọn ngày đẹp là xây thôi chứ không phải lo lắng gì đến giấy phép xây dựng nữa. Ngoài ra, các bác còn được tặng bộ bản vẽ thiết kế đầy đủ của căn nhà nữa, khỏi phải lo lắng bỏ tiền cho mấy bác KTS làm gì, đỡ tốn thời gian, tiền bạc và công sức.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
peace nói:
Dạ nhận đc nhưng cũng mất chút ít tiền gọi là ngu phí và thời gian.

Cũng thành thật chia buồn với bác. Nhưng bác thử nghĩ xem, các bác ở trong Công Đoàn của SPKT thì làm sao mà làm BĐS chuyên nghiệp được? em không chê bác ấy, nhưng thực ra mà nói, so với những doanh nghiệp kinh doanh địa ốc thì họ thua xa là điều đương nhiên rồi bác ạh. Thôi đành chịu vậy, kiếm chỗ khác chắc ăn mà đầu tư bác nhỉ???

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
Hôm nay trên các phương tiện truyền thông đại chúng như các kênh HTV7, HTV9, Info Tivi, FBO, các báo Tuổi Trẻ, Thanh Niên, ...sẽ chính thức chạy chương trình PR và giới thiệu về dự án Bình Nguyên ở Làng Đại Học QG. Các bác nhớ theo dõi nhé. ĐÂY LÀ DỰ ÁN ĐẤT NỀN DUY NHẤT ở TP HCM ở thời điểm này. Các bác nhanh chân đặt chỗ nhé! Trong sáng nay chưa đầy 1 tiếng đồng hồ mà toàn bộ hệ thống Đất Xanh đã nhận cọc hơn 30 nền đất rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.