Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
QB nói:
thinhduc nói:
Hierro Duong nói:
Hôm nay trên các phương tiện truyền thông đại chúng như các kênh HTV7, HTV9, Info Tivi, FBO, các báo Tuổi Trẻ, Thanh Niên, ...sẽ chính thức chạy chương trình PR và giới thiệu về dự án Bình Nguyên ở Làng Đại Học QG. Các bác nhớ theo dõi nhé. ĐÂY LÀ DỰ ÁN ĐẤT NỀN DUY NHẤT ở TP HCM ở thời điểm này. Các bác nhanh chân đặt chỗ nhé! Trong sáng nay chưa đầy 1 tiếng đồng hồ mà toàn bộ hệ thống Đất Xanh đã nhận cọc hơn 30 nền đất rồi.
Ai đặt cọc vậy bác?! :D:):D
chắc là người ta.:D
@QB: Toàn hệ thống công ty Đất Xanh có hơn 200 nhân viên kinh doanh với 4 công ty con và hơn 5 chi nhánh, bác nghĩ là trong vòng 1 tiếng đồng hồ với chiến dịch PR toàn diện như vậy mà bên em không bán được hơn 30 nền sao???
@camapsaigon: Bác dính dự án của SPKT rồi. Còn dự án của em hoàn toàn khác. Em up một số hình ảnh mới nhất của dự án này cho các bác tham khảo nhé:

Cổng chính Khu Đô Thị Bình Nguyên:

Một biệt thự đã có người xây dựng:

Mảng cây xanh trong dự án:

Sơ đồ chỉ dẫn giao thông:

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
camapsaigon nói:
vankhanhktpn nói:
Langtugia1988 nói:
Em phân vân DA của Bác chắc không phải là DA của Công doàn DHQG ????
Vì DA của Công doàn DHQG dang cự cãi lùm xùm chưa giải quyết xong mà ...

Dự án công đoàn nó nằm ở đường Gò Cát. Phú Hữu, Q9. Ko phải là dự án trên đâu bác

Vụ đất ĐHQG, hôm bữa bác Khánh cho em số dt, em liên lạc họ nói là đang nhận hồ sơ bổ sung nhưng phải theo thứ tự. Hồ sơ của em chưa đến phiên nên chưa kêu, khi nào đến phiên em họ sẽ kêu. Hic.... bổ sung hồ sơ mà cũng phải đến phiên nữa các bác ạ! Mà hồ sơ có m... gì đâu, 1 bản hợp đồng với lại mấy cái phiếu nộp tiền vào tài khoản ngân hàng của công đoàn Trường!
Ko biết chờ đến khi nào nữa đây? Bỏ tiền ra gần chục năm rồi mà không biết đất của mình mua nó đang ở đâu nữa? Chán vật vã! Đúng là quá xui mới rớ trúng cái dự ớn (lạnh) này!

Ngoài bác Khánh và em, còn bác nào cùng cảnh ngộ nữa không nhỉ? vào chia sẻ đi nào

Chia buồn cùng bác. Dự án đó do mấy bác trong Công Đoàn trường SPKT quy hoạch. Nếu em nhớ không nhầm thì trên OS này cũng có một bác nào đó dính chưởng như bác. Nhưng Đất Xanh là một doanh nghiệp BĐS chuyên nghiệp nên chắc chắn không có chuyện delay như vậy đâu.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Hierro Duong nói:
camapsaigon nói:
vankhanhktpn nói:
Langtugia1988 nói:

Dự án công đoàn nó nằm ở đường Gò Cát. Phú Hữu, Q9. Ko phải là dự án trên đâu bác

Vụ đất ĐHQG, hôm bữa bác Khánh cho em số dt, em liên lạc họ nói là đang nhận hồ sơ bổ sung nhưng phải theo thứ tự. Hồ sơ của em chưa đến phiên nên chưa kêu, khi nào đến phiên em họ sẽ kêu. Hic.... bổ sung hồ sơ mà cũng phải đến phiên nữa các bác ạ! Mà hồ sơ có m... gì đâu, 1 bản hợp đồng với lại mấy cái phiếu nộp tiền vào tài khoản ngân hàng của công đoàn Trường!
Ko biết chờ đến khi nào nữa đây? Bỏ tiền ra gần chục năm rồi mà không biết đất của mình mua nó đang ở đâu nữa? Chán vật vã! Đúng là quá xui mới rớ trúng cái dự ớn (lạnh) này!

Ngoài bác Khánh và em, còn bác nào cùng cảnh ngộ nữa không nhỉ? vào chia sẻ đi nào

Chia buồn cùng bác. Dự án đó do mấy bác trong Công Đoàn ĐHQG quy hoạch,bác PGĐ ĐHQG ký hợp đồng nay đã nghỉ hưu. Nếu em nhớ không nhầm thì trên OS này cũng có một bác nào đó dính chưởng như bác. Nhưng Đất Xanh là một doanh nghiệp BĐS chuyên nghiệp nên chắc chắn không có chuyện delay như vậy đâu.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
Sáng mai khoảng 8h30 em có mặt ở KTX Làng ĐHQG, Bác nào rảnh và quan tâm tới dự án Bình Nguyên thì hú em một tiếng rồi anh em đi xem dự án nhé! Phải tới tận nơi thì mới thấy hết vẻ đẹp của dự án này các bác ạ.

Hạng D
15/11/07
2.539
11.200
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
camapsaigon nói:
vankhanhktpn nói:
Langtugia1988 nói:

Em thì không có nhưng gia dình em thì dính 2 lô 350m2 .............

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Langtugia1988 nói:
camapsaigon nói:
vankhanhktpn nói:
Langtugia1988 nói:

Em thì không có nhưng gia dình em thì dính 2 lô 350m2 .............

Làm gì có loại 350 m2 bác?150,200 và 300 m2 là lớn nhất ,em dính 2 lô này.:(

Hạng D
15/11/07
2.539
11.200
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Thế thì là loại 300m2 dó Bác. Em chỉ áng chừng vì hồi dó BM em mua dể làm cái BT lớn dưỡng già .....Em chỉ nghe nói chừng 6-700m2 ....Mà nghe nói dã có quyết dịnh là mỗi người mua chỉ dược nhận 1 lô .Lô còn lại (nếu mua trên 2 lô )thì trả lại tiền....

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Langtugia1988 nói:
Thế thì là loại 300m2 dó Bác. Em chỉ áng chừng vì hồi dó BM em mua dể làm cái BT lớn dưỡng già .....Em chỉ nghe nói chừng 6-700m2 ....Mà nghe nói dã có quyết dịnh là mỗi người mua chỉ dược nhận 1 lô .Lô còn lại (nếu mua trên 2 lô )thì trả lại tiền....

Hồi đó Nó chỉ cho mỗi người mua 1 lô thôi bác ( em và bc em đứng mỗi người 1lô). Em nghĩ nó rút diện tích lại ,chẳng hạn 300-->200, 200--> 150, 150--> 100 . Có thể như vậy,tiến còn sẽ thối lại.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
Các bác nhanh chân book những các lô còn lại đối diện trung tâm thương mại đi ạ(Khu A và A1). Block trung tâm thương mại (Kh)có tất cả 8 block cao 27 tầng. Các lô này tính thanh khoản cao cực kỳ. Giá cả cũng mềm nữa các bác ạh.

Status
Không mở trả lời sau này.