Hạng B2
13/9/17
117
93
28
32
Mấy bác chê em BT50 mới quá vậy, cá nhân em thấy khá trung tính, cũng ổn mà, giá hấp dẫn thì cũng đáng mua lắm chứ.
Trong dàn này thì thích nhất em D-max mới :D

Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Chờ bộ 3 mới Hilux, BT50, Navara về VN
Em nào có giá phù hợp túi tiền nhất, sẽ chọn em đó. Em đang "bỏ heo" gom tiền, cuối năm, để rước 1 trong 3 em đó.

Hạng D
19/1/16
1.021
584
113
31
Chờ bộ 3 mới Hilux, BT50, Navara về VN
Em nào có giá phù hợp túi tiền nhất, sẽ chọn em đó. Em đang "bỏ heo" gom tiền, cuối năm, để rước 1 trong 3 em đó.
Bt-50 bên Úc đc đánh giá cao, sau Hilux. Các thị trường khác lại kém, có thể bên đó chuộng Mazda giống VN chuộng Toy,Ford

Hạng B1
25/4/19
70
62
21
35
Bt-50 bên Úc đc đánh giá cao, sau Hilux. Các thị trường khác lại kém, có thể bên đó chuộng Mazda giống VN chuộng Toy,Ford

Bên Úc mua xe bán tải để sử dụng đúng mục đích là chở hàng cho nên cho nên họ quan tâm máy móc, độ bền... và quan trọng là gía cả để tiết kiệm.

Mình coi review xe của Úc mới biết là ở Úc họ rất ghét xe bán tải dùng ghế da, vì quần áo của họ khi làm việc lúc nào cũng dơ bẩn, dính đầy bùn đất, hóa chất... nên khi ngồi vào ghế da làm hỏng ghế rất nhanh và họ lại phải tốn tiền thay bộ da mới, trong khi ghế nỉ thì khi nào hôi quá chịu không nổi thì tháo ra giặt rồi phơi, sẵn tổng vệ sinh xe luôn.